சி.என்.என் நோயாளியின் இறப்புக்குப் பிறகு ஃபுல்எல்ஏ மாற்றங்கள் மீது FDA பாதுகாப்பு எச்சரிக்கையை விவாதிக்கிறது

(CNN) அமெரிக்க உணவு மற்றும் மருந்து நிர்வாகம் வியாழக்கிழமை ஒரு எச்சரிக்கை இறந்த பிறகு ஃபுல் மாற்றங்கள் பயன்படுத்தி ஒரு பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை வெளியிட்டது.

இந்த ஆய்வு சிகிச்சை FDA ஆல் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை. மாற்று சிகிச்சைக்கு மலச்சிக்கல் நுண்ணுயிர் என அறியப்படுகிறது, இது க்ளாஸ்டிரீடியம் முறிவு அல்லது சி.எஃப்.பின் நோய்களைக் குணப்படுத்த பயன்படுகிறது, அவை பாரம்பரிய ஆண்டிபயாடிக் சிகிச்சையளிப்புகளுக்கு பதில் இல்லை. சி. டிஃப்ஃப் என்பது ஒரு பாக்டீரியமாகும், இது வயிற்றுப்போக்கு மற்றும் பெருங்குடல் அழற்சி ஆகியவற்றை ஏற்படுத்துகிறது.
ஃபெல்கல் டிரான்ஸ்லேப்ட் ஒரு ஆரோக்கியமான நபர் ஒரு பாதிக்கப்பட்ட நபரின் குடல்களில் நல்ல பாக்டீரியாவை மாற்றுவதற்கு பயன்படுத்துகிறது.
அதே நன்கொடையாளர்களிடமிருந்து மாற்று மாதிரிகள் பெற்ற பலவீனமான நோயெதிர்ப்பு அமைப்புகளால் பாதிக்கப்பட்ட இரண்டு பேர் மற்றொரு ஆண்டிபயாடிக் எதிர்ப்பு நோய்த்தாக்கம், ஈ.கோலை ஒரு படிவத்தை உருவாக்கியதாக FDA கூறியது. பயன்பாட்டிற்கு முன்பே கொடுப்பனவு மாதிரி பாக்டீரியாவிற்கு சோதிக்கப்படவில்லை.
மாற்று மருந்துகளில் பயன்படுத்தப்படும் அனைத்து ஸ்டூல் மாதிரிகள் மருந்து எதிர்ப்பு நுண்ணுயிரிகளுக்கு சோதிக்கப்பட வேண்டும் என்று FDA இப்போது தேவைப்படும். அனைத்து நன்கொடையாளர்கள் சாத்தியமான போதை மருந்து எதிர்ப்பு நோய்த்தொற்றுகளுக்கு திரையிடப்பட வேண்டும்.
நோய் கட்டுப்பாடு மற்றும் தடுப்புக்கான அமெரிக்க மையங்கள் படி , “ஆண்டிபயாடிக் எதிர்ப்பானது நம் காலத்தின் மிகப்பெரிய பொது உடல்நல சவால்களில் ஒன்றாகும்.” குறைந்தது 2 மில்லியன் அமெரிக்கர்கள் ஒவ்வொரு ஆண்டும் மருந்து எதிர்ப்பு தடுப்பு பாக்டீரியா நோய்த்தாக்கங்களை உருவாக்கி, குறைந்தபட்சம் 23,000 பேர் இறந்து போவதாக CDC மதிப்பிடுகிறது.

admin Author