குஜராத்தில் நிலநடுக்கம்: வெயில் சூறாவளி சனிக்கிழமை, செவ்வாய்க்கிழமை,

புதிய செய்திகள் மற்றும் புதுப்பிப்புகள்

Cyclone Vayu in Gujarat updates: As storm skirts Saurashtra coast, Skymet Weather predicts Pakistan to also escape cyclone's fury
 • 19:09 (IST)

  சூறாவளியால் முழுமையாக தயாரிக்கப்பட்ட, டி.ஐ.ஜி கடலோர காவல்படை, போர்பந்தர் என்கிறார்

  இக்பால் சிங் சௌஹான், டி.ஐ.ஜி கடலோர காவல்படை, போர்பந்தர்: கடந்த சனிக்கிழமையிலிருந்து நாங்கள் அதை கண்காணித்து வருகிறோம். முன்னர் எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டன, மீனவர்கள் அல்லது படகுகளில் கடலில் இல்லை என்று உறுதி அளித்தோம். தற்போதைய நிலைமையை நாங்கள் கண்காணித்து வருகிறோம். #CycloneVayu pic.twitter.com/SewewnEjLGO

  – ANI (@ANI) ஜூன் 13, 2019

 • 18:37 (IST)

  ஸ்கைமெட் வானிலை சூறாவளியின் உக்கிரத்தை தகர்த்தெறிய பாக்கிஸ்தான் கணித்துள்ளது

  குஜராத், பாக்கிஸ்தான், வடகிழக்கு மற்றும் கிழக்கு-மத்திய அரேபிய கடலுக்கு அருகே தற்போது வெய்யுக்கான சூறாவளியின் கோபத்தை தப்பிக்கும் என்று Skymet வானிலை கணித்துள்ளது.

  பிறகு #Gujarat , இப்போது #Pakistan கூட மிகவும் கடுமையான உக்கிரம் தப்பிவிடக்கூடும் #CycloneVayu இது தற்போது வடகிழக்கு மீது கிழக்கு-மத்திய அரபிக்கடல் அருகிலுள்ள உள்ளது. #CycloneVayu பாக்கிஸ்தான் https://t.co/QsH6OQKeRu

  – SkymetWeather (@SkymetWeather) ஜூன் 13, 2019

 • 18:06 (IST)

  அகமதாபாத்தில் கடுமையான மழை

  சோலா பகவத், அம்பவாடி மற்றும் மெமநாகர் போன்ற பகுதிகள் கடுமையான மழை மற்றும் பலத்த காற்றுகளைப் பெற்றன. மழையால் மாநிலத்தில் தொடரும் என, முன்னதாக வியாழக்கிழமை மாநில மீட்டர் துறை மூலம் முன்னறிவிப்பு.

  பினிடா பரேக் / 101 மறுபதிவர்கள்

 • 17:18 (IST)

  குஜராத் பா.ஜ.க தலைவரான ஜிம் சோமநாத்தில் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை பார்வையிடுகிறார்

  மாநில பா.ஜ.க தலைவர் ஜுட் வாக்கானி, வெய்யில் சூறாவளி காரணமாக பாதிக்கப்படக்கூடிய ஜிம் சோமநாத் மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகளுக்கு விஜயம் செய்தார்.

  Masuma Jariwala / 101Reporters மூலம்

 • 17:02 (IST)

  குஜராத்தில் காலை 6 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை மழைவீழ்ச்சி

  பாவ்நகர் மாநிலத்தில் தலாஜா தாலுகா மாநிலத்தில் அதிகபட்ச மழைப்பொழிவு 41 மி.மீ., அமேரீலி மாவட்டத்தில் ஜாஃப்ராபாத் மற்றும் காம்பா 35 மி.மீ.

  அமிட் கோபர் / 101 மறுபதிப்புகளால்

 • 16:35 (IST)

  வெய்யில் சூறாவளி காரணமாக மேற்கு ரயில்வேயின் 123 ரயில்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன

  மேற்குவங்க இரயில்வேயின் கீழ் 123 ரயில்கள் தாமதமாகப் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. 86 ரயில்கள் ரத்து செய்யப்பட்டன, 37 பயணிகளும் குறுகிய கால இடைவெளிகளில் நிறுத்தப்பட்டன.

  Masuma Jariwala / 101Reporters மூலம்

 • 16:16 (IST)

  ஒன்பது குஜராத் தாலுகாவில் ஒரு அங்குல மழைப்பொழிவு

  புயல் சூறாவளியின் விளைவாக 20 தாலுகாக்கள் கணிசமான அளவு மழைப்பொழிவைப் பெற்றன. மாநில அவசர நடவடிக்கை மையத்திலிருந்து பெறப்பட்ட தகவல்களின்படி, ஒரு அங்குலத்திற்கும் மேலான மழைவீழ்ச்சி Jafrabad, Khambhat, Talaja, Lathi, Mahuva, Rajula, Palitana, Amreli, Gadhda பதிவு செய்யப்பட்டது.

  மேலும், கரிஹாதர், சவர்க்கண்டல், வல்லபிப்பூர், ஜேசர், கல்யாண்புர், பாபா, சியராசி மற்றும் ஜலல்போர் உள்ளிட்ட 11 தாலுகாக்களில் அரை அங்குலத்திற்கும் மேலான மழைப்பொழிவு பதிவு செய்யப்பட்டது.

  அமித் கோபர் / 101 மறுஉருவாக்கர்கள்

 • 16:13 (IST)

  மங்களோரில் குழு தொண்டர்களால் தயாரிக்கப்பட்ட 3,000 உணவுப் பெட்டிகள்

  ஜுனகத் மாவட்டத்தில் மங்களோ தாலுக்காவில், பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு விநியோகம் செய்ய 3,000 உணவுப் பொட்டலங்களை ராஜப்பா சுதாசம மற்றும் மாமா சர்க்கார் குழுமத்தின் தொண்டர்கள் தயாரித்துள்ளனர்.

  தர்ஷனா ஜமீன்தார் / 101 மறுபதிவர்கள்

 • 16:03 (IST)

  ராஜ்கோட் டபிள்யூஆர் பிரிவில் 31 ரயில்கள் இரத்து செய்யப்பட்டன, 22 குறுகிய கால இடைவெளியில் ரத்து செய்யப்பட்டது

  மேற்கு ரயில்வேயின் ராஜ்கோட் பிரிவின் வெளியீட்டின் படி, வெய்யில் சூறாவளி காரணமாக 22 ரயில்கள் ரத்து செய்யப்பட்டன.

  Masuma Jariwala / 101Reporters மூலம்

 • 15:51 (IST)

  குஜராத் அமைச்சர் கோண்டலிலுள்ள நிலைமையை எடுத்துக் கொள்கிறார்

  குஜராத் ஆற்றல் மந்திரி சவுராப் படேல் ராஜ்கோட் மாவட்டத்தில் கோண்டல் நகரத்தில் நிலைமைகளை எடுத்துக்கொண்டு தனிப்பட்ட முறையில் உணவுப் பொட்டலங்களை விநியோகித்தார்.

  Masuma Jariwala / 101Reporters மூலம் உள்ளீடு

 • 15:46 (IST)

  வடமேற்கில் வளைகுடா வளிமண்டலத்தில் சூறாவளி, சர்தாரி கடற்கரையைத் தாக்கியது: ஐஎம்டி

  வவுடு இப்போது வடமேற்கே நகரும் மற்றும் சவுராஷ்டிரா கடற்கரையைத் தழுவியுள்ளது என்று IMD தெரிவித்தது. கடலோர பகுதிகள் மீது மழை பெய்யும் மழைப்பொழிவு தொடர்கிறது என்றும் அடுத்த மூன்று மணித்தியாலங்களுக்கு செல்லவுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

  வெய்யுய்யால் சூறாவளி 20.7N / 69.1E அருகே 1430 IST இல் 130 கி.மீ தெற்கே தெற்கே 120 கிமீ மற்றும் போர்பந்தர் தெற்கே 120 கி.மீ. இது வடமேற்கே நகரும் மற்றும் சவுராஷ்டிரா கடற்கரையைத் தழுவியுள்ளது. கடலோர பகுதிகளில் அதிக மழை பெய்யும் மழைப்பொழிவு மற்றும் அடுத்த 3 மணி நேரங்களில் தொடரும்.

  - இந்தியா மீட். திணைக்களம் (@Indiametdept) ஜூன் 13, 2019

 • 15:41 (IST)

  குஜராத்தில் முன்கூட்டியே வழங்கப்படும் கர்ப்பிணிப் பெண்ணை என்.டி.ஆர்.எப்

  NDRF ஒரு கர்ப்பிணிப் பெண்ணை ஷியால்பேட் கிராமத்தில் இருந்து முன்கூட்டியே பிரசவத்திற்கு அனுப்பியிருந்தது, அங்குதான் படகுகள் ஒரே மாதிரியான போக்குவரத்து முறை மற்றும் ஜபராபாத்தில் ஒரு மருத்துவமனைக்கு கொண்டுவரப்பட்டன. அந்த பெண் குழந்தைக்கு வெற்றிகரமாக ஒரு குழந்தையை வழங்கியதாகவும், குழந்தை மற்றும் தாயின் நிலை உறுதியானது என்று ANI தெரிவித்தது.

  சூறாவளி வயூ - @NDRFHQ குழு குஜராத்தின் ஜபராபாத்தில் உள்ள சியால்பேட் கிராமத்திலிருந்து ஒரு கர்ப்பிணிப் பெண்ணை வெளியேற்றுகிறது. pic.twitter.com/lti1qUYUf3

  - பிரசார் பாரதி நியூஸ் சர்வீஸ் (@PBNS_India) ஜூன் 13, 2019

 • 15:00 (IST)

  ஒரு சூறாவளி எப்படி உருவாகிறது?

  வெப்பமண்டல சூறாவளிகள் வெப்ப மண்டல சூறாவளியை உருவாக்கும் விதமாக விளக்குகிறது: வெப்ப மண்டல சூறாவளிகள் எரிபொருள் போன்ற சூடான, ஈரமான காற்றுகளைப் பயன்படுத்தும் பெரிய இயந்திரங்களைப் போன்றவை. அதனால்தான் அவர்கள் பூமத்திய ரேகைக்கு அருகே சூடான கடல் நீரில் மட்டுமே அமைந்திருக்கிறார்கள். கடல் மீது சூடான, ஈரமான காற்று மேல்நோக்கி அருகில் இருந்து உயர்கிறது. இந்த காற்று மேற்பரப்பில் இருந்து தூரத்திலிருந்து வெளியேறும்போது, ​​மேற்பரப்பிற்கு அருகில் குறைந்த காற்று உள்ளது.

  அதிக காற்று அழுத்தம் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் இருந்து காற்று குறைந்த அழுத்தம் பகுதியில் தள்ளுகிறது. அந்த "புதிய" காற்று சூடான மற்றும் ஈரமான மற்றும் உயரும் ஆகிறது. சூடான காற்று அதிகரிக்கையில், சுற்றியுள்ள காற்று சுழல்களால் அதன் இடத்தை எடுத்துக்கொள்ளும். சூடான, ஈரமான காற்று உயரும் மற்றும் குளிர்ந்த நிலையில், காற்று உள்ள காற்று மேகங்கள் உருவாக்குகிறது. மேகங்கள் மற்றும் காற்றின் முழு அமைப்பும் மேற்பரப்பில் இருந்து ஆவியாகும் கடலின் வெப்பம் மற்றும் நீர் ஆகியவற்றால் உந்தப்பட்டு, வளர்ந்து, வளரும். புயல் அமைப்பு வேகமான மற்றும் வேகமாக சுழற்றுகையில், மையத்தில் ஒரு கண் உருவாகிறது.

 • 14:32 (IST)

  சூறாவளி வாயு வாய்ப்பு வடக்கு-வடமேற்கு நகர்த்த

  இந்தியாவின் வளிமண்டலவியல் திணைக்களம், அகமதாபாத், கடுமையான சூறாவளிப் புயல், வையுவுக்கு 160 கி.மீ. தூயத்தில் வடக்கில் வடக்கில் 110 கி.மீ., தெற்கே 110 கி.மீ., போர்பந்தர் குஜராத்தில் இருந்து 140 கிலோ மீட்டர் தொலைவில் உள்ளது.

  சிறிது நேரம் வடக்கே வடமேற்குப் பகுதிக்குச் செல்வதும், பின்னர் வார்ன்ட் வேஸ்ட் 135-1-1, சூர்ராவின் கரையோரப் பகுதிகள் ஜிம் சோம்நாத், தியு, ஜுனகார், போர்பந்தர் மற்றும் தேவ்பூமி துவார்காவை பாதிக்கும்.45 கிமீ நறுமணம் 160 கிமீ. P>                                                                                                               

  img> div>                                               Span>                                                                                                    Span>              Span>                                                                                       

 •                 
                      
 •                 
                      

  குஜராத்தின் விமான உள்கட்டமைப்புக்கு இதுவரை எந்த சேதமும் இல்லை strong> h2>

  குஜராத்தின் பெரும்பாலான விமான நிலையங்களில் சூறாவளியின் தாக்கம் மிகக் குறைவாகவே உள்ளது. இதுவரை ஏரோட்ரோம் உள்கட்டமைப்புகளுக்கு எந்தவித சேதமும் இல்லை என விமான நிலைய அதிகாரசபை தெரிவித்துள்ளது. போர்பந்தர், தியு, பாவ்நகர், கேசோட் மற்றும் கந்த்லா ஆகிய விமான நிலையங்களில் விமான சேவைகளை ஏ.ஏ.ஐ. இடைநிறுத்தத்தில் இருந்து தடுக்கிறது. விமான நிலைய இயக்குநர்களால் வழங்கப்பட்ட அறிவிப்புகளை மேற்கோள் காட்டி ஏ.ஏ.ஐ., குஜராத்தின் பெரும்பாலான விமான நிலையங்களில் சூறாவளி விளைவு குறைவாக உள்ளது என்றார். P> என்ற பிடிஐ எம்> ப>                                                                                                                                                 Span>              Span>                                                                                       

 •                 
                      

  சூறாவளி வையு - @NDRFHQ குஜராத்தில் உள்ள ஜபராபாத்தில் உள்ள சியால்பேட் கிராமத்திலிருந்து ஒரு கர்ப்பிணிப் பெண் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படுகிறது. pic.twitter.com/lti1qUYUf3 p> - பிரசார் பாரதி செய்தி சேவைகள் (@PBNS_India) ஜூன் 13, 2019 blockquote>                                                                                Span>              Span>                                                                                       

 •                 
                      
 •                 
                      

admin Author