எச்.பீ.ஓ விருதுகள் விருதுகள் – தி மேரி சூயிடம் மோசமான 'கேம் ஆஃப் சிம்ன்ஸ்' விளையாட்டுக்களை வழங்கியது

சிம்மாசனத்தின் நல்ல வேலை கேம், ஒரு எபிசோடில் ஒன்றை சமர்ப்பித்ததைப்போல் எதுவும் சிறந்த ஒளிப்பதிவாளருக்கு கிடைக்காது

ஐயன் கிளென், கன்ல்ட் ஹில், மற்றும் எமிலியா கிளார்க் இன் சிம்மன்ஸ் ஆஃப் சிம்ன்ஸ் (2011)
சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டுப் பருவத்தின் எட்டு பருவங்களின் சிறந்த எபிசோட் “முழுமையான நிலச்சரிவால்” ஏழு ராஜ்யங்களின் ஒரு நைட் ஆகும். இது தொடர்ச்சியான பாத்திரத்தை மையமாகக் கொண்ட மற்றும் உணர்ச்சிபூர்வமான அத்தியாயங்களில் ஒன்றாகும், ஆனால் நாம் விரும்பும் பாத்திரங்கள் எந்த நேரத்திலும் நல்லவர்களுடைய கடைசி நேரமாகும். குறிப்பாக ஜெய்ம் லான்னெஸ்டர்.

எவ்வாறாயினும், HBO தொலைக்காட்சி விருது கருத்தில் முன்வைக்க முடிவு எடுத்த எபிசோட்கள் பின்வருமாறு: “தி லாங் நைட்,” எபிசோடில் யாரும் பார்க்க முடியாது, “ஸ்டார்க்ஸ் இன் லாஸ்ட்” இது மூளை வடிகால் ஆரம்பம், மற்றும் “தி ஐயன் சிம்மாண்,” நிகழ்ச்சியின் கடைசி, யூ, ஹேர்ரே. மூளை காலியாக உள்ளது ஆனால் நாம் அதை போட வேண்டும், அதனால் இங்கே நாம் போவோம்.

பி.ஜி.ஆர் எழுத்தாளர் கிறிஸ் ஸ்மித் பங்குகள் : “டி.வி.டி.டி படி, எச்.பி.ஓ சிறந்த திரைப்படத்திற்கான மூன்று எபிசோட்களை வழங்கியது, த லாங் என்ட் டி, தி லாஸ்ட் ஆப் த ஸ்டார்க்ஸ் மற்றும் டி.பீ வெயிஸ் மற்றும் டேவிட் பெனிஃப் ஆகியவற்றிற்கான தி லாங் நியூட் டி, டேவிட் ந்யூட்டர் ஆகியவற்றிற்கான மிகுவல் சாபொச்னிக் உட்பட, தி ஐயன் சிரிசனத்திற்காக. மிக மோசமான, வெயிஸ் மற்றும் பெனியோஃப்பின் ஸ்கிரிப்ட் தி அயர்ன் அர்ஷேனுக்கு சிறந்த ரைட்டிங் பிரிவில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது. ”

கூடுதலாக, “ஒளிப்பதிவு பிரிவில் HBO, தி லாங்கட் நைட், தி லாஸ்ட் ஆஃப் த ஸ்டார்க் கள் மற்றும் டேவிட் பிராங்கோ ஆகியவற்றிற்கான ஃபேபியன் வாக்னெர் மற்றும் ஐயன் சிம்சனுக்கு ஜோனாதன் ஃப்ரீமேன் ஆகியவற்றைச் சமர்ப்பித்திருக்கிறது. இந்த அத்தியாயத்தில், தி பெல்ஸ் , இதற்கிடையில் கலை இயக்கம், விஷுவல் எஃபெக்ட்ஸ் மற்றும் காஸ்ட்யூமிங் ஆகியவற்றிற்கு விடையிறுக்கப்பட்டுள்ளது, மற்றும் முடி மற்றும் ஒப்பனை வகை ஆகியவை தி லாங் நைட் பாருங்கள். ”

மீண்டும் மீண்டும், டிரைவ் ப்ரென்னின் ப்ரென்னே, ஒரு உலகளாவிய நேசமான தன்மை, அவர் நீண்டகால காதல் வட்டி மூலம் வெற்றியடைவதற்கு முன்னர் எபிசோட் அனைத்தையும் அலட்சியம் செய்தார், ஆனால் எபிசோன்ஸ் இறுதி பருவத்தின் விளையாட்டு என்று தோல்வியின் டோமினோ விளைவுகளைத் தொடக்கிய எபிசோட் ஒரு பார்வை பார்க்க முடிகிறதா? மேலும், சிறந்த எழுத்தாணிக்கு அயர்ன் சிம்மாசனம் போடப்படுகிறதா?

நான் கேக் ஜிப் சிரிக்க வேண்டும்

நான் இந்த இடத்திற்கு எழுத்துக்கள் நிறைய கொண்டு வந்த கதை முடிவுகளை காதலிக்காத ஒரு கசப்பான புத்தகம் இருக்கும், ஏனெனில் நீங்கள், நான் அவசியம் பிடிக்கவில்லை மைண்ட் “ஏழு ராஜ்ஜியங்கள் ஒரு நைட்,”. என்னை எபிசோடில் சில காட்சிகளை அனுபவிக்க எனக்கு ஒரு அகநிலை இயலாமை உள்ளது, ஏனென்றால், என்னைப் பொறுத்தவரை, நிறைய தெரிவுகள் மூல ஆதாரங்களைப் புரிந்துகொள்ளாமல் இருப்பதை இன்னும் குறிக்கின்றன. இருப்பினும், புறநிலையாக, அத்தியாயம் அழகாக சுட்டு, நீங்கள் விஷயங்களை பார்க்க முடியும், மற்றும் கடைசி முறை ஒன்று இருக்கும் என்ன கதாபாத்திரங்கள் இடையே உண்மையான தோழமை தருணங்களை பார்க்க இதயம் நிறைய உள்ளது.

தி லாண்ட் நைட், தி லாஸ்ட் ஆப் த ஸ்டார்க்ஸ் மற்றும் தி ஐயன் சிம்னேன் ஆகியவை எல்லா நேரத்திலும் சிம்மாசனத்தின் மிகச்சிறந்த விளையாட்டுக்களில் மிகவும் குறைவாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளன, தி ஐயன் சிம்சன் எந்த அளவிலும் ஒரு தோல்வியாகும்.

இந்த பருவத்தில் , சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டுக்கு வேலை செய்யும் குழுவினர், அவர்கள் செய்ததைப் பற்றி முற்றிலும் அறிந்திருக்க வேண்டும். மொத்தத்தில், ஒளிப்பதிவு, கலை திசைகள் மற்றும் காட்சியமைப்புகள் நன்றாக இருந்தன, ஆமாம், நான் அந்த விருதுகளை பெறுகிறேன். DB வெயிஸ் மற்றும் டேவிட் பெனிபோஃப் சிறந்த நாடகத்தின் சிறந்த இயக்குனராக அல்லது அவர்கள் அங்கு என்ன செய்திருக்கிறார்கள் என்பதற்கு இது ஒரு அவமானமாக இருக்கும். அவர்கள் அதை சம்பாதித்திருக்கவில்லை, அதைச் செய்திராத எண்ணற்றவர்களுக்காக அதைச் செய்யாத வித்தைகளையும் கூட அவர்கள் பெற்றிருக்கவில்லை. அது “ஏழு ராஜ்யங்களின் நைட்” என்று கருதினால், “அது ஒரு நல்ல அத்தியாயமாக இருந்தது” என்று சொல்ல முடியும், ஆனால் இவை அனைத்தும் நல்ல எபிசோட்களாக இல்லை. இல்லை சிம்மாசனங்கள் தரம் மற்றும் மிக முக்கியமான தரங்களால் அல்ல.

என்று கூறப்படுகிறது, நான் எமிலியா கிளார்க் வீட்டிற்கு எடுக்கும் ஒரு விருது இந்த பருவத்தில் அதை எடுக்கும் என்று நம்புகிறேன், ஏனெனில் யாரும் அவளை முன் ஒருபோதும் தங்கள் பொருள் விற்க என்றால். அவள் டிராகன்.

டேன் அந்த பிச்

(படம்: HBO)

( BGR வழியாக, படம்: HBO)

இது போன்ற கூடுதல் கதைகள் வேண்டுமா? ஒரு சந்தாதாரராகி, தளத்தை ஆதரிக்கவும் !

மேரி சூ ஒரு கடுமையான கருத்துக் கொள்கை உள்ளது, ஆனால் யாரும் , தனிப்பட்ட வெறுப்பு, வெறுப்பு பேச்சு, மற்றும் ட்ரோலிங் ஆகியவற்றைத் தடுக்கிறது,

admin Author