இந்தியா-பாகிஸ்தான் மோதல் ஒரு “பெரும் அழுத்தம் விளையாட்டு”, Imam-Ul-Haq – NDTV செய்திகள் என்று

India-Pakistan Clash A

இமாம்-உல்-ஹக் இந்தியா-பாக்கிஸ்தான் மோதல் ஒரு “பெரிய அழுத்தம் விளையாட்டு” எதிர்பார்க்கிறது © AFP

2019 ம் ஆண்டு உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் இந்தியாவுக்கு எதிரான போட்டியில் இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரை வென்றது பாகிஸ்தான் அணி . இதுகுறித்து பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் இமாம் உல் ஹக் கூறுகையில், இந்திய மற்றும் பாக்கிஸ்தானிய வீரர்கள் ஞாயிறன்று மான்செஸ்டரில் ஒரு உயர்-ஆக்டன் விவகாரத்தில் கொம்புகளை பூட்ட வேண்டும். பாக்கிஸ்தான், இந்தியா நீலத்திற்கு எதிரான போட்டியில் புதனன்று Taunton ஆஸ்திரேலியா கைகளில் ஒரு தோல்விக்கு பிறகு ஒரு-வெற்றி மோதல் மாறிவிட்டது. அரை இறுதி ஆட்டத்தில் போட்டியிடும் முதல் நான்கு இடங்களுக்கு தகுதிபெற வேண்டுமானால், 10-அணிக்கான அட்டவணையில் பாக்கிஸ்தான் எட்டாவது இடத்தைப் பிடித்தது.

ஆஸ்திரேலியக்கு எதிரான எதிர்விளைவு ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் ஞாயிற்றுக்கிழமை போட்டியில் நடப்பதைப் போலவே இப்போது ஒரு பாகிஸ்தான் வெற்றி பெற்றது என்று கேட்டதற்கு, இமாம் பதிலளித்தார், “ஆமாம், எங்களுக்கு ஒரு விளையாட்டு மழை பெய்தது, எங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானது – ஒவ்வொரு விளையாட்டு இப்போது மிகவும் முக்கியமானது எங்களுக்கு, அதனால் ஆமாம் என்று சொல்லலாம்.

“அந்த விளையாட்டின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது நிச்சயமாகவே, அது மான்செஸ்டரில் இருக்கிறது, அங்கு பாக்கிஸ்தானிய ரசிகர்கள் நிறைய பேர் இருக்கிறார்கள் – எனவே நான் அதைப் பற்றி மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் இது ஒரு பெரிய அழுத்தமான விளையாட்டு.”

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

admin Author