EIA Cuts Demand Growth Forecast என எண்ணெய் விலைகள் கீழே இறங்குகின்றன, ஏபிஐ அறிக்கைகள் Stockpiles இல் செல்லவும் – Investing.com

© ராய்ட்டர்ஸ். © ராய்ட்டர்ஸ்.

அமெரிக்க ஆற்றல் தகவல் நிர்வாகம் (EIA) 2019 ஆம் ஆண்டின் உலக எண்ணெய் தேவை அதிகரிப்பு மற்றும் அமெரிக்க பெட்ரோலியம் இன்ஸ்டிடியூட் (ஏபிஐ) ஆகியவற்றின் விலை கணிசமாக அதிகரித்துள்ளது.

அமெரிக்கா 1.5% முதல் $ 52.43 வரை 12:40 AM ET (04:40 GMT) குறைந்துள்ளது. சர்வதேச விழுக்காடு 1.5% வீழ்ச்சியடைந்தது 61.36.

ஒரு மாத அறிக்கையில், EIA அதன் 2019 உலக எண்ணெய் தேவை வளர்ச்சி விகிதம் 160,000 பீப்பாய்கள் நாள் ஒன்றுக்கு (bpd) 1.22 மில்லியன் bpd குறைத்தது.

ஜூன் 7 ம் தேதியுடன் முடிவடைந்த வாரத்தில் 4.9 மில்லியன் பீப்பாய்கள் அமெரிக்கன் கச்சாப் பொருட்களின் விலை உயர்ந்தன. 481.8 மில்லியன் பீப்பாய்கள், 481,000 பீப்பாய்களின் குறைப்புக்கான ஆய்வாளர்களின் எதிர்பார்ப்புகளுடன் ஒப்பிடுகையில், தனி வாராந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

EIA இலிருந்து அதிகாரபூர்வமான வாராந்த தகவல்கள் பின்னர் நாளே காரணமாகும்.

ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் ஆற்றல் மந்திரி சுஹைல் பின் முகமது அல்-மஸ்ரூயி, செவ்வாயன்று, அமெரிக்காவின் சர்வதேச பொருளாதார மன்றத்தில், பெட்ரோலியப் பொருட்கள் ஏற்றுமதியாளர்களின் அமைப்பு (OPEC) உறுப்பினர்கள் ஒரு உடன்பாட்டை அடைவதற்கு நெருக்கமாக இருப்பதாக தெரிவித்தார். உற்பத்தி குறைப்புக்களை விரிவுபடுத்துகிறது.

OPEC தொடக்கத்தில் ஜூன் 25 அன்று அதன் எஞ்சினியரிங் வெளியீடு கொள்கை பற்றி விவாதிக்க திட்டமிடப்பட்டது. எனினும், ரஷ்யா ஜூலை 3-4 கூட்டத்திற்கு நகர்த்த பரிந்துரைத்தது, அறிக்கைகள் அறிக்கையிடும் நிறுவனத்தில் உள்ள ஆதாரங்கள் மேற்கோள்.

“நாங்கள் தேதி வேலை செய்கிறோம்,” அல்-மஸூரி பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். அவர் ஜூன் அல்லது ஜூலைக்கு ஒரு விருப்பம் இல்லை என்று வலியுறுத்தினார்.

“எனக்கு அது தேவையில்லை,” என்று அவர் கூறினார், “நாங்கள் இரு வாரங்களாக பிரித்துப் பேசுகிறோம். மிக முக்கியமானது இன்றைய தினம் நமக்குத் தெரியும், இன்று நமக்குத் தெரியும், என் பார்வையில், நீட்டிக்க வேண்டும் என்று நமக்கு சொல்கிறது. ”

மறுப்பு: ஃப்யூஷன் மீடியா

இந்த வலைத்தளத்தில் உள்ள தரவு உண்மையான நேரம் அல்லது துல்லியமானதாக இருக்காது என்பதை உங்களுக்கு நினைவூட்ட விரும்புகிறேன். எல்லா CFD க்கள் (பங்குகள், குறியீட்டுக்களும், எதிர்காலங்களும்) மற்றும் அந்நிய செலாவணி விலைகள் பரிமாற்றங்களால் வழங்கப்படுவதில்லை, மாறாக சந்தை தயாரிப்பாளர்களால் வழங்கப்படுவதில்லை, எனவே விலைகள் துல்லியமானவை அல்ல, உண்மையான சந்தை விலையிலிருந்து வேறுபட்டிருக்கலாம், அதாவது பொருள் விலைகள் வர்த்தக நோக்கங்களுக்காக பொருத்தமானவை அல்ல. எனவே இந்த தரவுகளைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் விளைவிக்கும் எந்தவொரு வர்த்தக இழப்புக்களுக்கும் எவ்வித பொறுப்பும் இல்லை.

ஃப்யூஷன் மீடியா அல்லது ஃப்யூஷன் மீடியாவுடன் தொடர்புடைய எவரும், தரவு, மேற்கோள், விளக்கப்படங்கள் மற்றும் இந்த வலைத்தளத்தில் உள்ள சிக்னல்களை வாங்குதல் / விற்பனை செய்வது போன்ற தகவல்களை நம்பியதன் விளைவாக இழப்பு அல்லது சேதத்திற்கான எந்தவொரு கடமையையும் ஏற்க மாட்டார்கள். நிதியச் சந்தைகளுக்கு வர்த்தகம் செய்வதில் ஏற்படும் அபாயங்கள் மற்றும் செலவினங்களைப் பற்றி முழுமையாக அறிந்திருங்கள், இது சாத்தியமான அபாயகரமான முதலீட்டு வடிவங்களில் ஒன்றாகும்.

admin Author