பெப்சிகோ மூத்த தலைமை நியமனம் அறிவிக்கிறது – PRNewswi

<கட்டுரை> <பிரிவில்>

PURCHASE, NY , ஜூன் 12, 2019 / PRNewswire / – பெப்சிகோ, இன்க். (NASDAQ: கிரேட்டர் சீனா துறையை முன்னெடுப்பார். ரெக்கிட் பென்கிசர் குழுமத்தின் பிரதம நிறைவேற்று அதிகாரியாக பதவியில் நீடிக்கும் நிறுவனமான லக்ஷ்மன் நரசிம்னை அவர் மாற்றுவார்.

கிருஷ்ணன் மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த மற்றும் வெற்றிகரமான பெப்சிகோ நிர்வாகியாக உள்ளார். இவர் 2006 ஆம் ஆண்டில் நிறுவனத்தில் இணைந்ததிலிருந்து அவரது ஒவ்வொரு பாத்திரத்திற்கும் ஒரு மூலோபாய மனோநிலையையும், சிறந்த தீர்ப்பையும் கொண்டு வந்தார். அவர் ஃபிரிடோ-லேவில் தொடர்ச்சியான கதாபாத்திரங்களைக் கொண்டிருந்தார், இறுதியில் வணிகத்தின் முதன்மை மார்க்கெட்டிங் அதிகாரி 2016 ஆம் ஆண்டில், வட அமெரிக்க வணிகப் பொது மேலாளர் மற்றும் மூத்த துணைத் தலைவர், வால்மார்ட் வாடிக்கையாளர் குழு ஆகியவற்றின் பங்குக்கு கிருஷ்ணன் பதவி உயர்வு பெற்றார், அங்கு அவரது மூலோபாய சிந்தனை மற்றும் ஆழமான நுகர்வோர் புரிதல் நிறுவனம் நிறுவனத்தின் மிக முக்கியமான வாடிக்கையாளர்களுடன் ஒரு வலுவான உறவை உறுதிப்படுத்த உதவியது. 2017 ஆம் ஆண்டில் பெப்சிகோவின் சீனா வணிகத்திற்கு தலைமை வகிக்க அவர் நியமிக்கப்பட்டார். சீனாவில், புதிய கலாச்சாரங்கள் விரைவாக மாற்றுவதற்கு, சந்தை திறன்கள்.

நியமனம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த பெப்சிகோ தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரமோன் லாகுடா, “ராம் என்பது வணிக வளர்ச்சியை ஓட்டுவதற்கு தரவுகளைப் பயன்படுத்துவது எப்படி என்று ஆழ்ந்த நுகர்வோர் மற்றும் வாடிக்கையாளர் புரிதலுடன் நிரூபிக்கப்பட்ட ஒரு தலைவராவார், அதே சமயம், பெப்சிகோ வே – நுகர்வோர் மையப்படுத்தி, ஒரு உரிமையாளராக செயல்படுவதுடன், அவர் வகிக்கும் ஒவ்வொரு நிலையிலும் வெற்றியைக் கொண்டாடுகிறது.இரண்டு மற்றும் மேற்கு சந்தையில் இருவரும் வெற்றி பெறும் திறனை உறிஞ்சி உள்ளூரில் போட்டியிடும் முக்கியத்துவத்தை ராம் புரிந்துகொள்கிறார். போட்டியிடும், மூலோபாயத் தலைவரான பெப்சிகோ வளர்ச்சியை முடுக்கிவிட எங்கள் பயணம் தொடர்கிறது. “

Laguarta தொடர்ந்தார்: “ராம் நியமனம் மிகவும் புகழ்பெற்ற தலைவர், லக்ஷ்மன் என்ற முறையில், அவரது தொழில் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய, அற்புதமான அத்தியாயம் தொடங்குகிறது. கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் லக்ஷ்மனின் மூலோபாய பார்வைக்கு நாங்கள் பயனடைந்தோம், பெப்சிகோவின் வெற்றிக்கான பல பங்களிப்புகளுக்கு நன்றியுடன் இருக்கிறோம் . ” பெப்சிகோ பற்றி

உலகெங்கிலும் 200 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் மற்றும் நாடுகளில் ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை. பெப்சோ-லே, கரோடேட், பெப்சி-கோலா, க்வெக்கர் மற்றும் டிராபிகானா ஆகியவை உள்ளடங்கும் ஒரு முழுமையான உணவு மற்றும் பானகிராம போர்ட்ஃபோலியோ மூலம் பெப்சிகோ 2018 ஆம் ஆண்டில் $ 64 பில்லியனை நிகர வருவாய் ஈட்டியது. பெப்சிகோவின் தயாரிப்புப் பிரிவுகளில் பலவிதமான சுவாரஸ்யமான உணவுகள் மற்றும் பானங்கள் ஆகியவை அடங்கும், இதில் 22 பிராண்டுகள் உட்பட, ஒவ்வொரு வருடமும் 1 பில்லியன் டாலர் வருடாந்திர சில்லறை விற்பனையை அதிகரிக்கின்றன.

பெப்சிகோ வழிகாட்டல் உலகளாவிய தலைவராவதற்கு விருப்பமான உணவுகள் மற்றும் பானங்கள் ஆகியவற்றிற்கு விழிப்புணர்வை அளிப்பதன் மூலம் நம் பார்வைதான். “நோக்கத்துடன் வெற்றி பெறுதல்” சந்தையில் மிகவும் வெற்றிகரமாக வெற்றிபெறுவதற்கும் வணிகத்தின் அனைத்து அம்சங்களுக்கும் நோக்கத்தை உட்படுத்துவதற்கும் நம் இலட்சியம் பிரதிபலிக்கிறது. மேலும் தகவலுக்கு, பார்க்க www.pepsico.com .

பெப்சிகோவின் உண்மையான முடிவுகளை இவற்றில் குறிப்பிடப்பட்டிருக்கும் பொருள்களுக்கு பொருந்தக்கூடிய வேறுபட்ட காரணிகளைப் பற்றிய கூடுதலான தகவல்களைப் பெறுவதற்கு, பெப்சிகோவின் பத்திரங்கள் மற்றும் பரிவர்த்தனை கமிஷனுடன் பெப்சிகோவின் தாக்கல், படிவம் 10-K மற்றும் அதன் சமீபத்திய வருடாந்திர அறிக்கை உட்பட படிவங்கள் 10-Q மற்றும் 8-K மீது அறிக்கைகள். முதலீட்டாளர்கள் அத்தகைய முன்னோடி-அறிக்கையிலான அறிக்கைகள் மீது தவறான நம்பகத்தன்மையை வைக்கக்கூடாது என்று எச்சரிக்கின்றனர், அவை தயாரிக்கப்படும் தேதியை மட்டுமே பேசுகின்றன. புதிய தகவல், எதிர்கால நிகழ்வுகளின் விளைவாக அல்லது வேறுவழியில்லாமல், எந்தவொரு முன்னோடி-அறிவிப்பு அறிக்கையையும் புதுப்பிக்க எந்தவொரு பொறுப்பையும் பெப்சிகோ எடுக்கவில்லை.

SOURCE பெப்சிகோ, இன்க்.

தொடர்புடைய இணைப்புகள்

http://www.pepsico.com

admin Author

தொடர்புகள்:

முதலீட்டாளர்கள்

மீடியாஜேமி கால்பீல்ட்

கேரி ராட்னர்முதலீட்டாளர் உறவுகள்

கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ்914-253-3035

914-253-3817investor@pepsico.com

carrie.ratner@pepsico.com