ஆமாம் வங்கி மற்றொரு வாரிய உறுப்பினர் பதவிக்கு வந்த பிறகு 3% வீழ்ச்சி – Moneycontrol.com

Last Updated: Jun 12, 2019 11:25 AM IST | மூல: Moneycontrol.com

நிர்வாக இயக்குனர் அஜய் குமார் பதவி விலகவில்லை ஒரு நாள், நிர்வாக இயக்குநர் முகேஷ் சபர்வால் வங்கி குழுவிடம் இருந்து விலகினார்.

ஜூன் வாரத்தில் வங்கி பங்குகளை 3 சதவீதத்திற்கும் மேலாக வீழ்ச்சியடைந்தன. இரண்டு வாரியங்கள் தங்களது பதவியில் இருந்து தற்போதைய வாரத்தில் ராஜினாமா செய்ய முடிவு செய்தன.

பங்கு கடந்த ஐந்து அமர்வுகள் மற்றும் மூன்று மாதங்களில் 42 சதவிகிதத்தில் 11 சதவிகிதத்தை இழந்தது. இது பிஎஸ்இ யில் 1002 மணி நேரத்திற்கு ரூ. 3.30 அல்லது ரூ. 136 வீதத்தில் குறையும்.

நிர்வாக இயக்குனர் அஜய் குமாரின் பதவி விலகிய ஒரு நாள் கழித்து, ஜூன் 11 ம் தேதி வங்கியின் வாரியத்தின் சார்பற்ற சார்பற்ற சுயாதீன இயக்குனரான முகேஷ் சபர்வால் பதவி விலகினார்.

2019 ம் ஆண்டு ஜூன் 10 ஆம் தேதி தனது கடனட்டை ரத்து செய்யப்படும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இது தொடர்பாக, பி.எஸ்.இ.

வங்கியின் மேலும் தெரிவிக்கையில் சபர்வால் தன்னுடைய கல்வித் துறையின் மீது தரமான நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார், எனவே அவருடைய இராஜிநாமாவை அறிவித்துள்ளது. “வழங்கியதைத் தவிர வேறொன்றும் வேறு எந்த காரணமும் இல்லை என்று அவர் உறுதிபடுத்தினார்,” ஆம் வங்கி கூறியது.

ஜூன் 10 ம் தேதி, வங்கியின் இடைக்கால எம்.டி. மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரானா கபூர் வெளியேற்றப்பட்ட பின்னர், வங்கியின் இடைக்கால நிர்வாக இயக்குனராக இருந்த அஜய் குமார் தனிப்பட்ட காரணங்களால் குழுவிடம் இருந்து ராஜினாமா செய்தார்.

2018 ம் ஆண்டு நவம்பர் மாதம் முதல் ஐந்தாவது வாரியம் ராஜினாமா செய்துள்ளது. கடந்த ஆண்டு முதல் குழு உறுப்பினர்கள் வெளியேறும்போது அதிகரித்து வரும் குழு உறுப்பினர்கள் பதவி விலகியுள்ளனர்.இது சமீபத்திய மதிப்பீடு குறைவுகளுடன், பங்குச் செயல்திறன் மீது தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. இந்த அளவிலான புதிய முதலீட்டை நாங்கள் ஆதரிக்கவில்லை “என்று ஷெர்பான் கூறினார்.

சமீபத்தில் மதிப்பீட்டு நிறுவனமான மூடிஸ் முதலீட்டாளர்கள் சேவை, ஈ. பாங்க் வெளிநாட்டு நாணய வழங்குநரின் மதிப்பீட்டை பேய் 1 இன் மதிப்பீட்டில் பரிசீலனைக்கு உட்படுத்தியது. வங்கியின் நீண்டகால வெளியுறவு மற்றும் உள்ளூர் நாணய வங்கி வைப்பு மதிப்பீட்டை பா 1, வெளிநாட்டு நாணயத்தின் மூத்த பாதுகாப்பற்ற MTN நிரல் மதிப்பீடு (பி) Ba1 ஆகியவற்றையும் சேர்த்து, மற்ற கருவிகளிலும் மறு ஆய்வு செய்யப்பட்டது.

மறுதலிப்பு : பணமளிப்புக் கழகத்தின் முதலீட்டு வல்லுனரால் வெளிப்படுத்தப்படும் காட்சிகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள், அவருடைய சொந்த வலைத்தளம் அல்லது அதன் நிர்வாகம் அல்ல. Moneycontrol.com எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளையும் எடுக்க முன் சான்றிதழ் நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க பயனர்களை அறிவுறுத்துகிறது.

முதலில் வெளியிடப்பட்ட ஜூன் 12, 2019 10:48 am

admin Author