2020 பென்ட்லே பறக்கும் ஸ்பர் 207mph ஆடம்பர ராக்கெட் கப்பல் ஆகும் – ஸ்லாஷ்ஜியர்

2020 Bentley பறக்கும் ஸ்ப்ர் இங்கே உள்ளது, மற்றும் நீங்கள் 207 மைல் செய்ய நடக்கும் என்று ஒரு handcrafted ஆடம்பர சேடன் காத்திருக்கும் என்றால், இந்த ஒருவேளை தந்திரம் செய்ய வேண்டும். இன்று வெளியானது, இது பென்ட்லிக்கு முதன்மையானது – புதிய ஆல்-சக்கர ஸ்டீரிங் போன்றது – ஆனால் 6.0-லிட்டர், இரட்டை-டர்போ-வார்டு W12 எஞ்சின் போன்ற வாகன உற்பத்தியாளர்களின் அடையாளங்களுடனான தொடர்பு.

அதற்கு முன் கான்டினென்டல் GT போலவே , புதிய பறக்கும் ஸ்பர் அதன் முன்னோடிக்கு முற்றிலும் முற்றுப்புள்ளி வைக்கிறது. இது 209 அங்குல நீளம் கொண்டது மற்றும் 5 சதுர மீற்றர் சக்கர வண்டியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

வடிவமைப்பு மேலும் சிற்பமாகவும் தனித்துவமாகவும் அமைந்தது, பென்டிலி கான்டினென்டல் ஜி.டி.யில் அறிமுகப்படுத்திய அலுமினிய மேம்பட்ட செயல்முறைகளை புதிய பறக்கும் ஸ்பூர் கடனாக கொண்டது. இது உட்புறத்தில் மேலும் மிகைப்படுத்தப்பட்ட வளைவுகளுக்கு, cris cris lines உடன் அனுமதிக்கிறது. இது அனைத்து புதிய சாய்வளவிலும் இயங்குகிறது, அனைத்து சக்கர இயல்பான தரநிலையுடன்.

பழைய காரின் நிரந்தர 60:40 பின்புறம் / பின்புற பிளவுக்குப் பதிலாக, 2020 பறக்கும் ஸ்பர் அதன் முன்னால் மின்சக்தி சமநிலைக்கு மாற்றிக்கொள்ள முடியும். முன்னிருப்பாக அது பின்புற சக்கர டிரைவ் தான், ஆனால் சாலையின் நிலைகள் மற்றும் பிடியைப் பொறுத்து முன் சக்கரங்களுக்கு சக்தியை மாற்றலாம். பென்ட்லி குறைவான understeer மற்றும் ஒரு கூர்மையான முறை எதிர்பார்க்க எதிர்பார்க்கிறார்.

பென்ட்லியின் பன்னிரண்டு சிலிண்டரின் சமீபத்திய மறு ஒழுங்கு, கிரெவ், இங்கிலாந்தில் உருவாக்கப்பட்ட மற்றும் கை-கட்டப்பட்ட இயந்திரமாகும். இதில் இருந்து, பறக்கும் ஸ்பர் 626 குதிரைத்திறன் மற்றும் 664 எல்பி-அடி டார்ச் கிடைக்கிறது; 0-60 மைல் 3.7 விநாடிகளில் வரும், மேல் வேகம் 207 மைல் ஆகும். இது கான்டினென்டல் ஜி.டி.யில் பயன்படுத்தப்படும் 8 வேக இரட்டை கிளட்ச் பரிமாற்றத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

அந்த முறுக்கு விசை தற்போதைய டிரைவ் டைனமிக்ஸ் பயன்முறையில் சார்ந்துள்ளது. ஆறுதல் மற்றும் பென்ட்லி அமைப்புகளில், 354 lb- அடி வரை முன்னோக்கி தள்ளப்படலாம்; விளையாட்டு, இது 207 பவுண்டு எடை கொண்டது. பென்ட்லி அது பறக்கும் துர்நாற்றம் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக உணர்கிறது என்று கூறுகிறார்.

டைனமிக் முறையில் புதிய அனைத்து-சக்கர திசைமாற்றி அமைப்பையும் செயல்திறனை பாதிக்கிறது, பென்ட்லிக்கு முதல். குறைந்த வேகத்தில், பின்புற சக்கரங்கள் முன் எதிரெதிர் திசையில் சிறிது சாய்ந்து, வீல் பேஸ் திறனைக் குறைக்க மற்றும் காரை திருப்புதல் வட்டம் குறைக்க. நீங்கள் அதை நிறுத்த முயற்சித்தால் அது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

அதிக வேகத்தில், இதற்கிடையில், பின்புற சக்கரங்கள் முன் சக்கரங்களுடன் இணைந்து செல்கின்றன. இது ஸ்திரத்தன்மை சேர்க்கிறது, மேலும் பயனுள்ள லேன் மாற்றங்களை உருவாக்குகிறது. அது மெதுவாக வரும் போது, ​​அதே பரந்த இரும்பு பிரேக் – உலகின் மிகப்பெரிய இரும்பு டிஸ்க்குகள் – கான்டினென்டல் ஜி.டி பயன்படுத்தப்படுகிறது, காலிபர்ஸ் விருப்பமாக சிவப்பு முடிந்தவுடன்.

தொடர்ச்சியான டேமிங் கண்ட்ரோல், மற்றும் பென்ட்லே ஆகியவற்றுடன் தரமான விமான இடைநீக்கத்திற்கான மூன்று-அறை காற்று நீரூற்றுகள் இயக்கி முறையில் அமைப்பை சரிசெய்ய முடியும். சவாரி உயர்ந்த உணர்கருவிகளின் ஒரு குவார்ட்டர் தொடர்ந்து சருமத்தை வெளியேற்றுவதற்கு, அவர்களின் ஒட்டுமொத்த நிலைக்கு ஏற்ப உடலின் உயரத்தை சரிசெய்கிறது. ஒரு 48-வோல்ட் சிஸ்டம் ஒரு அனுசரிப்பு எதிர்ப்பு ரோல் பார்வை கட்டுப்படுத்துகிறது, இதனால் கோரிக்கை மீது விறைப்பு மாறும்.

இந்த அனைத்து ஒலிகள் என்ன, மாறி நிலை அமைப்புகளை ஒரு தகவமைப்பு tailpipe கட்டுப்பாட்டு வால்வு உள்ளது. பறக்கும் ஸ்பர் அதை எப்படி சத்தமாக மாற்றும், எனவே, அது உற்சாகமாக செயல்படுகிறதா அல்லது ஓட்டுநர் கடமைகளைச் செய்வதா என்பதைப் பொறுத்து.

நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது போல், விவரங்கள் எங்கே புதிய சேடன் பிரகாசிக்கும். வெளிப்புறம், வெட்டு-படிக விளைவு விவரிக்கும் எல்.ஈ. மேட்ரிக்ஸ் ஹெட்லேம்ப்ஸ் தரநிலையாக இருக்கும், மற்றும் பென்ட்லி அவர்கள் கூர்மையானதாக இல்லாதபோதும் அவை வெளிச்சமாக இருக்கும்படி ஒரு குரோம் ஸ்லீவ் சேர்த்துள்ளன. புதிய 21 அங்குல மற்றும் 22-அங்குல Mulliner குறிப்புகள் சக்கரங்கள் உள்ளன, மற்றும் நீங்கள் விருப்பமாக பேட் மீது பறக்கும் பி சின்னம் முடியும். அந்த கார் பூட்டப்பட்டதும், நீட்டிக்கப்பட்டதும் ஒளிரும்.

ஒரு பளபளப்பான-கருப்பு ரேடியேட்டர் மேட்ரிக்ஸ் பிரகாசமான குரோம் மூலம் சூழப்பட்டுள்ளது, மேலும் 1957 S1 கான்டினென்டல் ஃப்ளையிங் ஸ்பருவுக்கு மீண்டும் ஒரு செங்குத்து வனங்களைக் கொண்டுள்ளது. அதை கீழே, அணி கருப்பு அல்லது பிரகாசமான குரோம் இருந்தது. ஒரு முழு அளவிலான கண்ணாடி வண்ணமயமான சூரிய ஒளி விருப்பமானது, மற்றும் 17 நிறங்கள் உள்ளன – அல்லது நீங்கள் முல்லின்னர் குழுவிற்கு சென்று தனித்துவமான ஒன்றை குறிப்பிடலாம்.

உட்புறத்தில், ஒரு அறையில் இருந்து பதினைந்து மறை நிறங்கள் உள்ளன, அவை ஆடம்பரமாகவும், விரைவாகவும் வசதியாகவும் உள்ளன. டேஷ்போர்டு முழுவதும் வேனேர், கதவுகளுக்குள் துடைத்தல், 12.3 அங்குல HD தொடுதிரை கொண்ட மிதக்கும் சென்டர் கன்சோல். புதிய துவாரங்கள் வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜ் மற்றும் USB போர்ட்களை போன்ற நவீன அம்சங்கள் இணைந்து உட்கார்ந்து.

பேண்ட்லி சுழலும் காட்சி, இது அனலாக் டயல்களைக் காட்டுவதற்கு தொடுதிரைகளை சுலபமாக்கலாம் அல்லது மரத்தின் சுத்தமான சுத்தமாக இருக்கும், இது ஒரு விருப்பமாகும். Switchgear வெண்கல விவரம் பெறுகிறது, மற்றும் முப்பரிமாண வைர கயிறு கதவில் கதவு இருக்கிறது, மற்றும் ரோட்டரி சுவிட்சுகள் மீது டயமண்ட் நர்லிங் உள்ளது. கிரீடம் வெட்டு வால்நட் மரம் வேயர் விருப்பங்களை சேர்கிறது, ஏழு மற்றவர்களுடன், மற்றும் இரட்டை விலை குறைந்த கூட குறிப்பிட முடியும். மனநிலை விளக்குகள் ஏழு நிறங்கள் கொண்ட ஒரு விருப்பமாகும்.

இடங்களில் வெப்பம், காற்றோட்டம், பல-முறை மசாஜ், அனுசரிப்பு பெலீசுகள், மேல் சாய்ந்திருக்கும். Mulliner டிரைவிங் விருப்பத்தேர்வு விருப்பத்தை சரிபார்க்கவும், இதற்கிடையில், நீங்கள் ஒரு சிறப்பு முப்பரிமாண தோல் முடிவைப் பெறுவீர்கள். டிரைவர் உதவி அமைப்புகளில் போக்குவரத்து உதவி, நகர உதவி, மற்றும் குருட்டு புள்ளி எச்சரிக்கை. ஒரு 360 டிகிரி கேமரா, மற்றும் இரவு காட்சி கொண்ட ஒரு தலை வரை காட்சி உள்ளது. எல்.ஈ. மேட்ரிக்ஸ் ஹெட்லேம்ப்ஸ் தானாகவே முழுமையான பீம்களில் வரவிருக்கும் வாகனங்களுக்கு ஒரு துளை வெட்ட முடியும், இன்னும் அவை சாலை முழுவதும் எஞ்சியிருக்கும்போதே திகைத்துப் போகும்.

பின்புறத்தில் உள்ளவர்கள் தொடுதிரை ஸ்கிரீன் ரிமோட்டைப் பெறுகின்றனர், இது பணியகத்திலிருந்து வெளியேறுகிறது மற்றும் blinds, பின்புற இருக்கை காலநிலை கட்டுப்பாடு மற்றும் மசாஜ் ஆகியவற்றைக் கையாளுகிறது, மேலும் மனநிலை விளக்குகள் முன்னுரிமைகளை அணுகும். மூன்று ஒலி அமைப்புகள் கிடைக்கும், தரநிலை 10 ஸ்பீக்கர்கள் மற்றும் 650 வாட் பெறுகிறது. ஒரு பேங் & ஓல்ப்ஸ்சன் மேம்படுத்தல் 1,500W மற்றும் 16 ஸ்பீக்கர்களுக்கு வழங்குகிறது, அதே நேரத்தில் ஒரு புதிய Naim 2,200W முறை 19 ஸ்பீக்கர்களில் முதன்மை உள்ளது.

பென்ட்லி கூறுகிறார், 2020 பறக்கும் ஸ்பர் வீழ்ச்சிக்கு ஆர்டர் செய்யக் கிடைக்கும்; விலை அந்த புள்ளிக்கு நெருக்கமாக உறுதி செய்யப்படும். 2020 ஆம் ஆண்டின் ஆரம்பத்தில் விநியோகிக்கப்படுவது எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

admin Author