ஸ்டார்ட் வால் மற்றும் விலங்கு க்ராங்கிங் இடையேயான ஒரு குறுக்குபோல் விளையாடும் ஒரு விளையாட்டுத்தனமான மரண சிம் – ஸ்பியர்ஃபேர்

<தலைப்பு> <பிரிவில்>

ஸ்பிரிஃப்ஃபர்

ஆவிக்குரிய அன்பே ஆத்மார்த்தம் என்று உங்கள் முதல் துப்பு தான்: நீங்கள் கிட்டத்தட்ட எல்லாவற்றையும் அணைக்க முடியும். அங்கு அந்த மாபெரும் மாய தவளை இருக்கிறதா? நீங்கள் அவனை கட்டிப்பிடிக்கலாம். ஒரு பாத்திரத்தில் பாம்பு? அவளும் கூட. உங்களுடைய பூனை, டாஃபொடில், யார் உனக்குப் பின்னால் மகிழ்ச்சியாய் வருகிறாய், பெரிய படகு-கிராமத்தை விட்டு வெளியேறுகையில் இந்த பாத்திரங்கள் வீட்டிற்கு அழைக்கின்றனவா? சரி, வெளிப்படையாக. நல்ல அணைக்கட்டுகள் – ஒவ்வொரு NPC க்கும் மிகச்சிறந்தவையாக அனிமேஷன் மற்றும் முற்றிலும் தனித்துவமானவை.

இது வேறுவிதமாகக் கூறினால், தூய உணர்ச்சியான இண்டி. ஆன்டிபயர் – மைக்ரோசாஃப்ட்டின் எக்ஸ்பாக்ஸ் E3 2019 மாநாட்டில், மற்றும் தண்டர் தாமஸில் உருவாக்கியவர், முடிந்தது Metroidvania Sundered – ஸ்டார்ட்வே பள்ளத்தாக்கு மற்றும் விலங்கு கிராசிங் , மற்றும் ஒப்பீட்டளவில் ஒரு வகையில் கை-வரையப்பட்ட மற்றும் அனிமேட்டட் ’70 டிஸ்னி திரைப்படங்கள். துறைமுகத்திலிருந்து துறைமுகத்திற்கு கப்பல் வரும்போது ஒரு படகில் உள்ள ஒரு நகரத்தை கட்டியெழுப்பவும் பராமரிக்கவும் நீங்கள் பொறுப்பேற்றுக் கொள்கிறீர்கள். அதன் அருமையான விலங்கு மக்களுக்கு, அலங்கார வீடுகள், சுத்திகரிக்கப்பட்ட சிறிய தோட்ட அரங்குகளில், சுரங்கத் தாது மற்றும் மீன் வளர்ப்பு ஆகியவற்றில் அனைத்து விதமான பயிர்களை வளர்க்கிறது.

இதுவரை, அதனால் cutesy வாழ்க்கை சிம். அல்லது, மாறாக, மரண சிம். திருப்பம் ஆவி கிரேக்க புராணத்தில் அதன் வேர்களைக் கொண்டுள்ளது: உங்கள் படகு, முக்கியமாக, ஸ்டைக்ஸை கடந்து செல்லும் படகு ஒரு சீசர் பதிப்பு.

ஒரு பிரபலமான கட்டுக்கதை, மற்றும் பாதாளத்திற்கு சில அற்புதமான PR ஆகியவற்றை ஒரு இனிமையான மறுமதிப்பீடு. நேர்மையாக, இந்த ஹேடீஸ் ‘படகு மாஸ்டர் ஒரு வேலை என்ன என்றால், நான் முற்றிலும் வீடியோ கேம் பத்திரிகை பேக் செய்ய ஆசை. ஸ்டீலா தனது தண்ணீரைக் கரைக்க அல்லது ஒரு மீன்பிடி கும்பலைக் கொடூரச் செய்ய ஸ்டெல்லா தனது மாயாஜால ஓட்டத்தை பயன்படுத்தலாம் – ஒரு மாறும் வானிலை அமைப்பு என்பது மழை போது பல்வேறு வகை மீன் பிடிக்க முடியும் என்பதாகும். , மற்றும் minigame இன் UI ஸ்மார்ட் விஷயங்கள், மஞ்சள் இருந்து ஆரஞ்சு வரை சிவப்பு மற்றும் உங்கள் ரீல் காற்று அல்லது ஒரு சிறிய கோடு வெளியே தெரியாது நீங்கள் விடாமல் ஒளிரும் கம்பி. நான் சுருக்கமாக சில வேடிக்கையான அறிமுகப்படுத்தியுள்ளேன் ஆனால் வெளிப்படையான 2D தளத்தை நான் மின்னல் வேலைநிறுத்தங்களை சேகரிப்பதற்காக போட்டியிடுகிறேன், இருப்பினும் எனது குறுகிய டெமோவில் என்ன முடிவுக்கு மிகவும் தெளிவாக இல்லை. உங்கள் பூனை தோழன் (ஒரு நண்பருடன் கூட்டுறவு விளையாட்டிற்கான இரண்டாவது வீரர் பாத்திரமாக செயல்படும்) மிகவும் ஆர்வமாக இல்லை என்றாலும், கடலில் உள்ள ஒரு சுருக்கமான நீரை நீங்கள் கைவினைத் தயாரிப்புகளை மூழ்கச் செய்யலாம்.

E3 2019

எங்கள் அனைவருக்கும் GamesRadar சிறந்த E3

ஆவி பயணிகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. துறைமுகத்திலிருந்து துறைமுகத்திற்கு நீங்கள் நகர்ந்தால், நீங்கள் புதிய பாத்திரங்களைச் சந்திப்பீர்கள், புதிய பாத்திரங்களைப் பற்றிக் கொள்வீர்கள்: நான் அழகிய அனிமேட்டட் ரக்கூன் வியாபாரிக்கு அழகிய லாம்பிளிட் ஹம்மிங்ஸ்பர்க்கில் விலங்கு குமிங்’ஸ் டாம் நூக் (நல்லது, நிண்டெண்டோ) என்ற தெளிவான குறிப்புகளில் எனக்கு நல்ல அதிர்ச்சியாக இருந்தது. மூடுதலுக்கான தேடுதலில் மேலும் இழந்த ஆன்மாக்களையும் நீங்கள் சந்தித்து, அவர்களை அழைத்துச் செல்லுங்கள். ஒவ்வொன்றும் தங்கள் சொந்த சிறப்புக் கதையைக் கண்டுபிடித்துள்ளன, அவர்களது மரணத்தை ஏற்றுக்கொள்வதற்கான அவர்களின் சொந்த வழிமுறைகளால் அவர்களை வழிநடத்தியுள்ளீர்கள். அநேகர் devs ‘பிற்பகுதி உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களை அடிப்படையாகக் கொண்டவர்கள், படைப்பு இயக்குனர் மற்றும் மூன்று-ஒரு மூத்த நிக்கோலா Guerin – சமீபத்தில் வாட்ச் நாய்கள் 2 மற்றும் கொலையாளி க்ரீட் : தோற்றம் – எனக்கு சொல்கிறது.

இது, Thunder Lotus இல் உள்ள படைப்பாளர்களுக்கான ஒரு ஆழமான தனிப்பட்ட திட்டமாகும், பின்னர் அவர்கள் வழக்கமான வழியிலிருந்து வெளியேறுவதுடன், போர்-கனரக கட்டணம். அவர்கள் புதிய, முதிர்ந்த கருப்பொருள்களை ஆராய்ந்து பார்க்க ஆர்வமாக உள்ளனர், அவர்கள் என்னிடம் சொல்கிறார்கள், சுண்டர்ட்டின் வெற்றியை அவர்கள் இப்போது Spirit Spiritr உடன் தான் செய்வதற்கு ஒரு நிலையில் இருக்கிறார்கள். நான் ஏற்கனவே என் teettering நகரம் (பிரதான வழி சுமார் 30 மணி நேரம் ஆகிறது, நான் சொன்னேன், ஆனால் அதை வழங்க வேண்டும் எல்லாம் பார்க்க நீங்கள் நெருக்கமாக எடுத்து கொள்கிறேன்) மணி நேரம் மூழ்கி பார்க்க முடியும், அதன் அழகான ஆவி குடியிருப்பாளர்கள்

சிறந்த இண்டி விளையாட்டுகள் நாங்கள் பார்த்துள்ளோம் E3 2019 இல்

admin Author