ஷாருக் கானின் மகள் சுஹானா கான் யாரும் பார்க்காததைப் போல ஒரு நாளில் நடனமாடினார். Watch – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் ஷாருக் கானின் மகள் சுஹானா கான் ஏற்கனவே சொந்தமாக தொடர்ந்து ரசிகராக உள்ளார். சமூக ஊடகத்தில் அவரது புகழ் மற்றும் அவரது கவர்ச்சியான பொது தோற்றங்களுக்கு நன்றி. இப்போது ஒரு வெள்ளி பிளின் ஆடை ஒரு கட்சி நடனம் போது அவளை ஒரு பழைய வீடியோ வலை வைரஸ் சென்றுவிட்டது.

வீடியோவில் வில் ஸ்மித்தின் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான த ஃபிரேசிங் பிரின்ஸ் ஆஃப் தி பெல் ப்ரெஷின் ஹிட் டிராக்கை சுஹானா காணலாம். அவள் ஒரு தோள்பட்டை உடையை அணிந்துகொண்டு அவளது தலைமுடியைக் களைந்து விடுவதைப் போலவே கட்சி அனுபவித்து வருகிறாள். கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதத்தில் யுனைட்டட் ஸ்டேட்ஸில் ஆர்ஹென்னிங் கல்லூரியில் சுஹானா தனது இறுதி ஆண்டைத் தொடங்கினார்.

அவரது தாயார் கவுரி கான் முந்தைய Instagram அதே கட்சியில் இருந்து ஒரு படம் பகிர்ந்து முன்னர். அவர் தலைப்பில் எழுதியதாவது: “பார்ட்டிங்கின் … Ardingly கடந்த ஆண்டு அனுபவித்து.” அவர் இங்கிலாந்து தங்கள் குடும்ப நேரம் போது Mayfair தங்கள் வருகை இருந்து மற்றொரு படம் பகிர்ந்து.

சுஹானா தற்போது லண்டனில் உயர்நிலைப் படிப்பைத் தொடர்கிறார். இந்த நாட்களில் அவர் இந்தியாவில் இருக்கிறார் மற்றும் அவரது சகோதரர் ஆர்யா கான் மற்றும் நண்பர்களான அனன்யா பாண்டே, அவரது உறவினர் ஆஹான் பாண்டே மற்றும் ஷானயா கபூருடன் சேர்ந்து மும்பையில் சமீபத்தில் காணப்பட்டார். சுஹானா ஒரு சிறிய கறுப்பு ஆடையுடன் இருந்தபோது, ​​ஆர்யன் ஒரு கருப்பு தேனீ மற்றும் கால்சட்டரில் இருந்தார்.

சுஹானா கான் மும்பையில் ஷானயா கபூர் மற்றும் ஆர்யன் கான் ஆகியோருடன் இணைந்து நடித்தார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

மேலும் வாசிக்க: லிங்கின் பார்க் முடிவில் ஆஷ்கா கோராடியா துருவ நடனம் என்பது உங்கள் திங்கள் புளூவுக்கு பதில். வாட்ச்

சமீபத்தில் கொல்கத்தாவில் தனது உறவினரான அலி ஷிபாவின் திருமணத்தில் சுஹானா கலந்து கொண்டார். விழாக்களில் இருந்து அவளுடைய படங்கள் அவளை ஒரு பச்சை மற்றும் மெழுகுவர்த்தி நிற ஆடையுடன் இணைந்த ஆலிவ் பச்சை புடவையில் காட்டின. மெஹெந்தி விழாவிற்காக அவர் ஒரு பசுமையான பச்சை குர்தா சல்வார் அணிந்திருந்தார்.

சமீபத்தில் மும்பை மிரர் பத்திரிகையில் ஷாருக்கான் தனது வாழ்க்கைத் திட்டங்களை பற்றி கூறினார். “பள்ளி முடித்த பிறகு நடிப்புக்கு மூன்று அல்லது நான்கு ஆண்டுகளுக்கு ஒரு கல்வி நிறுவனத்திற்கு அவர் செல்வார்,” என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் வெளியீடு: ஜூன் 10, 2019 18:27 IST

admin Author