லீக் மோதல்களுக்கு ஐ.சி.சி.

 மழை காரணமாக இந்த உலகக் கோப்பையில் மூன்று போட்டிகள் காணப்படவில்லை

இந்த உலகக் கோப்பையில் மூன்று போட்டிகள் எந்தவித விளைவுகளையும் காணவில்லை. © கெட்டி

சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் இலங்கை மற்றும் வங்காளம் இடையேயான போட்டியில் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 11) பிரிஸ்டல் வெளியே கழுவி பின்னர் லீக் ஆட்டங்களில் இருப்பு நாட்கள் இல்லை பாதுகாத்தது. இலங்கை மற்றும் பங்களாதேஷ் அணிகளுக்கிடையில் செவ்வாய்க்கிழமை மோதல் உட்பட மூன்று போட்டிகள் இந்த உலகக் கோப்பையை வென்றெடுக்கப்பட்டுள்ளன, இது ஒரு ஒற்றை வீச்சில் மிக அதிகமானதாகும்.

ஸ்டீவ் ரோட்ஸ் தனது ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார். “போட்டியாளர்கள் அமைப்பாளர்களுக்கு இது ஒரு பெரிய தலைவலி என்று எனக்குத் தெரியும், அது கடினமாக இருந்திருக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் விளையாட்டுகளுக்கு இடையில் நிறைய நேரம் கிடைத்துவிட்டது, ஒரு நாள் கழித்து நாங்கள் பயணம் செய்தால்

“விளையாட்டுகள் பரவுகின்றன. நான் அதை கூட்டத்தில் ஏமாற்றம் என்று கூறுவேன், அதே. அவர்கள் கிரிக்கெட்டின் விளையாட்டை பார்க்க டிக்கெட் கிடைத்துள்ளனர், மேலும் அவர்கள் அங்கு நாள் முடிந்தால் அவர்களுக்கு அது இருக்கும் என்று உங்களுக்குத் தெரியும். “

ஐ.சி.சி. ஆணையத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரிச்சர்ட்சன் கூறுகையில், ICC ஆண்கள் உலகக் கோப்பை போட்டியில் ஒவ்வொரு ஆட்டமும் ஒரு ரிசர்வ் நாளில் கார்பரேஷன் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக இருப்பதாக பல காரணிகள் முக்கிய பங்கு வகித்தன.

“இது பிட்ச் தயாரிப்பு, அணி மீட்பு மற்றும் பயண நாட்கள், விடுதி மற்றும் இடம் கிடைப்பது, போட்டியில் பணியாற்றுவது, தன்னார்வ மற்றும் போட்டியாளர்கள் அதிகாரிகள் கிடைப்பது, ஒளிபரப்பு தளங்கள் மற்றும் முக்கியமாக சில சந்தர்ப்பங்களில் விளையாடுவதற்கு மணிநேரம் பயணம் செய்த பார்வையாளர்கள். ரிசர்வ் நாள் மழையிலிருந்து இலவசமாக இருக்கும் என்று உத்தரவாதம் இல்லை.

“ஒரு போட்டியை வழங்குவதற்கு தளத்தில் 1200 நபர்கள் இருக்கிறார்கள், அதனுடன் தொடர்புடைய அனைத்தையும் ஒளிபரப்புவதோடு, குழு நிலைகளில் ரிசர்வ் நாட்கள் ஊழியர்களின் எண்ணிக்கையில் கணிசமான உயர்வு தேவைப்படும்.நாம் 45 குழுக் விளையாட்டுகள் போக்கில் மிகப்பெரிய பெரும்பான்மையுடன் விளையாட வேண்டும் என்பதை அறிந்திருக்கும் நிலையில், நாங்கள் நாக்-அவுட் நிலைகளுக்கு காரணமான இருப்பு நாட்கள் உள்ளன. ” உலகக் கோப்பை 2019 உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட்டில் இதுவரை 3 போட்டிகள் வென்றுள்ளன. பாகிஸ்தான்-இலங்கை மற்றும் தென்னாப்பிரிக்கா-மேற்கிந்திய தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான தூரம் கூட ஒரு குறைக்கப்பட்ட போட்டியில்.

அணிகள் பங்கு புள்ளிகள் பகிர்ந்து, மற்றும் சாத்தியமான வெற்றிகள் மீது இழந்தது என்று பொருள் – முதல் கணக்கில் எடுத்து ஏதாவது ஒன்று அணிகள் புள்ளிகள் இணைக்க வேண்டும் லீக் அரங்கின் முடிவில். நியூசிலாந்திற்கு எதிராகவும் மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவிற்கு எதிராக பாகிஸ்தானுக்கு எதிராகவும் இந்தியாவின் மோதல்களுடனும் மேலும் சில அச்சுறுத்தல்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. ஐ.சி.சி மற்றும் குழுக்கள் செவ்வாயன்று அணிகள் தமது தலைகளை செவ்வாயன்று நடத்தியதுடன், ஏனைய போட்டிகள் மழை இல்லாததாக இருக்கும் என நம்புவார்கள்.

© Cricbuzz

admin Author