பெங்களூர் நகை வியாபாரி லஞ்சம் பெற்ற அலுவலர்கள் 400 கோடி, பெயர்கள் காங்கிரஸ் தலைவர்

மூத்த காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ. ரோஷன் பைக் (கோப்பு)

பெங்களூரு:

தற்கொலை செய்துகொள்வதாக அச்சுறுத்தும் ஒரு மனிதனின் ஆடியோ கிளிப் பெங்களூரில் முதலீட்டாளர்களிடையே பீதி ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த நகரத்தில் உள்ள மிகப்பெரிய நிறுவனங்களில் ஒன்றான மன்ஸோர் கான், IMA Jewels என்பவர், ஆயிரக்கணக்கானவர்கள் பணத்தை முதலீடு செய்துள்ளனர்.

ஆடியோ கிளிப்பில் பரவலாக விநியோகிக்கப்பட்டதாக, 400 கோடி ரூபாய் வரை லஞ்சம் வாங்கிய அதிகாரிகளைப் பற்றி பேசுகையில் மூத்த காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ. ரோஷன் பைக்கை ஈடுபடுத்தியுள்ளார்.

சமீபத்தில் மூத்த காங்கிரஸ் தலைவர்களிடம் தனது வலுவான மற்றும் பொது விமர்சனங்களை விமர்சித்துள்ள செய்தியில் ரோசன் பைக், அவர் நிறுவனத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்றும் அவர் சட்ட நடவடிக்கை எடுப்பார் என்றும் கூறினார்.

மக்கள் இப்போது நல்ல வருமானத்தை அளித்த வாக்குறுதியின்போது ஏமாற்றப்பட்டதாகக் கூறினர்.

காலை முதல், ஆர்வமுள்ள முதலீட்டாளர்கள் ஐ.எம்.ஏ. நகைகளின் சிவாஜிநகர் ஷோரூமில் கூடிவந்தனர்.

தற்கொலை அச்சுறுத்தல் போலித்தனமானது என்றும், மன்சூர் கான் தப்பிக்க முயற்சி செய்ததாகவும் பலர் கூறினர்.

அவருக்கு எதிராக வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இந்த வழக்கை மத்திய குற்றவியல் நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைத்ததாக முதல்வர் எடியூரப்பா குமாசசுவாமி கூறியுள்ளார். இந்த விஷயத்தில் மாநில உள்துறை அமைச்சரிடம் பேசியுள்ளார். இந்த விஷயம் மிகவும் தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டு, குற்றவாளிக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

காங்கிரஸ்-எச்.டி. குமாசசுவாமி கூட்டணியில் வெற்றி பெற எதிர்க்கட்சி பாஜக வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தியது. மன்சூர் கான் தலைமையிடமாகக் கொண்ட ஒரு படம் ட்வீட் செய்தார். “நீங்கள் நீண்ட காலமாக இந்த மோசடியை அறிந்திருக்கிறீர்கள் என்பது தெரிந்து கொள்வது நல்லது, அவரை விரைவில் பிடிக்க உதவுவதே உங்கள் வேலை, மோசடியை பிடிக்க மற்றும் ட்விட்டரில் அழுவதைப் பாதிக்காதீர்கள் உங்கள் முன்னுரிமைகளை சரியானதாக்குங்கள்.”

பா.ஜ.க., கர்நாடகா, பா.ஜ., கர்நாடகா, பா.ஜ., தேசியவாத காங்கிரஸ் கட்சியைச் சேர்ந்தவர்.

admin Author