சோயிப் அக்தருக்கு யுவராஜ் சிங்: நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் பயம் – இந்தியா இன்று

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்த ஒரு நாள், யுவராஜ் சிங், நீண்ட கால போட்டியாளரான சோயிப் அக்தருக்கு, சமூக ஊடகங்கள் மீதான அவரது மரியாதைக்கு நன்றி தெரிவித்தார்

Yuvraj Singh and Shoaib Akhtar have had many interesting battles on the field

யுவராஜ் சிங் மற்றும் சோயிப் அக்தர் ஆகியோர் பல சுவாரஸ்யமான போட்டிகளில் (கெட்டி இமேஜஸ்)

சிறப்பம்சங்கள்

  • யுவராஜ் சிங் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக ஜூன் 10 அன்று அறிவித்தார்
  • நீண்ட காலமாக போட்டியிடும் சோயிப் அக்தர் ஒரு சிறப்பு செய்தி மூலம் அனைத்து ரவுண்டருக்கு அவரது அஞ்சலி செலுத்தியுள்ளார்
  • இதையடுத்து யுவராஜ் தனது செய்தியை பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரருக்கு தெரிவித்துள்ளார்

இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான போட்டித்தன்மை காரணமாக இந்திய மற்றும் பாக்கிஸ்தானுக்கும் இடையில் கிரிக்கெட் போட்டிகள் எப்போதுமே ஆட்டம் போடுகின்றன. இருப்பினும், இரு நாடுகளிலிருந்தும் வீரர்களின் தோழர்களே தவறவிடப்பட முடியாத ஒன்று.

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யுவராஜ் சிங், திங்களன்று அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலிருந்தும் ஓய்வுபெற்றவர், பாக்கிஸ்தான் வீரர் சோயிப் அக்தர் பந்து வீசும் போதெல்லாம் “பயப்படத்தக்கவர்” என்று தெரிவிக்க ட்விட்டர் எடுத்தார்.

யுவராஜ் தனது ஓய்வூதியத்தை அறிவித்த உடனேயே, அக்தர் இடதுசாரிக்கு அட்வைசுக்கு ஒரு வீடியோவை உருவாக்கினார்.

“யுவராஜ் ஒரு ராக்ஸ்டார், ஒரு போட்டியாளராகவும், ஒரு நல்ல நண்பராகவும் இருந்தார், 2003 ஆம் ஆண்டில் செண்டூரியன் உலகக் கோப்பை போட்டியில் நான் அவரை பார்த்த போது, ​​அவர் ஒரு நல்ல நாக் ஆடினார், நான் ஒரு நேர்த்தியான வீரராக அவரை எப்போதும் சந்தித்தேன், அவர் ஒரு பஞ்சாபி மற்றும் பேசுகிறார் எங்கள் மொழி, “அக்தர் திங்களன்று கூறினார்.

யுவராஜ், கிரிக்கெட்டைப் பொறுத்தவரையில் கிரிக்கெட்டைப் பற்றி எப்போதும் நன்கு தெரிந்தவர், அவர் தனது நாட்டின் அதிசயங்களை செய்துள்ளார்.அவர் 2011 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பை வெற்றியின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார் மற்றும் ஸ்டூவர்ட் பிராட்டைச் சார்ந்த அவரது 6 ஆவது வீரர் எப்போதும் நினைவுபடுத்தப்படுவார். அவர் மிகவும் தேசபக்தி மற்றும் அவர் எப்போதும் மிகப்பெரிய போட்டியில்-வெற்றியாளராக இருப்பார், நான் அவரை எதிர்காலத்திற்காக மிகச்சிறந்த முறையில் விரும்புகிறேன், “என்று அவர் கூறினார்.

இதுகுறித்து யுவராஜ் சிங் கூறுகையில், “” எனக்கு மிகவும் பிடித்த கதாபாத்திரத்தில் நடித்துக்கொண்டிருந்த யுவ்ராஜ், “எனக்கு மிகவும் பிடித்த நடிகர்களுக்கு நன்றி. அந்த தருணங்களை @ shoaib100mph வணக்கம். ”

உர் அழகான வாழ்த்துக்கள் நன்றி. என்னை நம்பு, எப்போதாவது என்னை கிண்ணத்தில் ஓடி அது திகிலூட்டும்! U எதிர்கொள்ள நிறைய தைரியம் சேகரிக்க வேண்டும். நாம் சில பெரிய போர்கள் எப்போதும் அந்த தருணங்களை வணங்குகிறேன் @ shoaib100mph சோயிப் அக்தர் சிறப்பு செய்தி https://t.co/a1pdmT1mrA

யுவ்ராஜ் சிங் (@ YUVSTRONG12) ஜூன் 11, 2019

சண்டிகர்-பிறப்பு கிரிக்கெட் வீரர், இந்தியாவின் கடைசி உலகக் கோப்பை வெற்றிகளால், 304 ஒருநாள், 58 டி 20 மற்றும் 40 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். கிரிக்கெட்டின் முத்திரைகளில் அவர் தனது இடத்தைப் பதிக்க முடிந்தது, அவரது ஆட்டக்காரர் தனது மின்சார ஓட்டத்தின் மூலம், பந்துவீச்சு அல்லது மோசமான பேட்டிங் மூலம் ஏமாற்றுவதற்காக அழகான போட்டிகளில் வென்றார்.

ஐ.சி.சி. 20 உலகக் கோப்பை 2007 ல் ஸ்டூவர்ட் பிராட் மீது ஆறு சிக்சர்களை அடித்ததற்காக யுவ்ராஜ் புகழ்பெற்றார். 2011 உலகக் கோப்பையின் 50-வது உலகக் கோப்பை போட்டியில் அவர் வீரர் விருது பெற்றார்.

அதற்காக

சமீபத்திய உலக கோப்பை செய்தி

,

நேரடி மதிப்பெண்கள்

மற்றும்

பொருத்தப்பட்ட

உலகக் கோப்பை 2019 க்கு செல்க

indiatoday.in/sports

. எங்களை போலவே

முகநூல்

அல்லது எங்களை பின்பற்றவும்

ட்விட்டர்

உலக கோப்பை செய்திக்கு,

மதிப்பெண்களை

மற்றும் மேம்படுத்தல்கள்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author