சோனம் கபூரின் பிறந்தநாள் விழாவில் யான் அல்லது இல்லையா? – PINKVILLA

சோனம் கபூரின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டங்களில் கலந்துகொள்வதால் எஸ்.எஸ். கபூர் அதை எளிமையாகவும் சாதாரணமாகவும் வைத்திருக்கிறார். இன்னும் கண்டுபிடிக்கவும்.

இஷான் கத்தாருடன் தர்மக் திரைப்படத்திலும், தாதக் படத்திலும் நடித்தார் என்பதால் ஜனவரி கபூர் அந்த நகரத்தின் பேச்சாளராக இருந்துள்ளார். கஞ்சன் சக்ஸேனாவின் வாழ்க்கை வரலாற்றில் அடுத்தடுத்து வரும் புதிய நடிகை ஏற்கனவே ஒரு சில படங்களுக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த படம் இந்திய விமானப்படை விமானியான குஞ்சன் சக்ஷேனாவின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, இவர் ஒரு போர் வலயத்தில் பறக்க முதல் இந்தியப் பெண்மணி மற்றும் ஜான்வி இந்த படத்தில் குஞ்ஞன் விளையாடுவதை காணலாம்.

இதுபோன்ற வேலையில்லா நிலையில், ஜன்வி தனது ஜிம் அமர்வுகள் கைவிடுதல் அரிதாகவே காணப்படுகிறது. நடிகை பணிபுரியும் தோற்றத்தை தினமும் தினமும் தனது ஜிம்மிக்கு வெளியே துள்ளிக் கொண்டு, மிகவும் பிரபலமாக உள்ளது.

இது போன்ற ஒரு உடல், flaunting இயல்பாக வருகிறது. நேற்று, ஜான்வி சோனம் கபூர் பிறந்தநாள் விழாக்களுக்கு ஒரு உடல்-ஆடையுடன் கூடிய ஆடை அணிந்து காணப்பட்டார் மற்றும் சிறுவன் நாம் அன்போடு! வெள்ளை மினி ஆடை அவரது அழகான வளைவுகள் மற்றும் நிறமான கால்கள் போதுமான காட்டியது மற்றும் நாம் இன்னும் பார்க்க காத்திருக்க முடியாது.

Janhvi வண்ணமயமான strappy heels கொண்டு தோற்றம் பாணியில் அவள் எப்போதும் விட உயரமான தோற்றத்தை செய்யும். அவர் மிகவும் விலையுயர்ந்த சானல் crossbody பையில் தோற்றம் accessorised. டீல் டங்க்லிங் காதணிகள் தோற்றத்தில் வண்ணத்தை சேர்க்கின்றன.

இயற்கையாகவே tousled அலைகள் அவரது மிகுந்த மேன் அமைப்பு கொடுத்தார். அவருடன் சேர்ந்து கொண்டுவருவதன் மூலம், உமிழ்ந்த டன்ஸுடன் சேர்ந்து கொண்டுவருவதன் மூலம் அவள் கவர்ச்சியடைந்தாள். தோற்றம் கோடை தயார் செய்து எப்படி இருந்தது!

ஜான்வி என்ன ஆடையை அழகாகவும் அழகாகவும் கவர்ந்திருக்கிறார் என்பதை நாங்கள் நேசித்தோம். அதைப் பற்றி உங்கள் எண்ணங்கள் என்ன? கீழேயுள்ள கருத்துகள் பிரிவில் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

மேலும் ஃபேஷன் மற்றும் அழகு புதுப்பிப்புகளுக்கு: பிங்க் @ பிங்க்வில்லாஃபாஷைப் பின்பற்றவும்

admin Author