இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளராக இருந்த ஷிகர் தவான் காயமடைந்தார்.

மும்பை: உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற ஆட்டத்தில் இந்தியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில்,

பாட் கம்மின்ஸ்

துவக்க ஆட்டக்காரர்

ஷிகார் தவான்

‘இடது கை, அவரை காயப்படுத்தியது.

உலக கோப்பை அட்டவணை | புள்ளிகள் அட்டவணை

செவ்வாய்க்கிழமை, அடியை அணி ஒரு ஸ்குவாஷ் மாறியது கட்டைவிரல் மீது ஸ்கேன் ஒரு முறிவு தெரியவந்தது, அடுத்த மூன்று வாரங்களுக்கு உலக கோப்பை அவுட் Dhawan தீர்ப்பளித்தது. ஜூலை 2 ம் திகதி அல்லது ஜூலை 6 ம் திகதி ஸ்ரீலங்காவுக்கு எதிராக அடுத்த ஒரு போட்டியில் பங்களாதேஷ் அணிக்கு எதிராக போட்டியில் கலந்து கொள்ளும் வரை டெலிவரி வீரர் தெரிவு செய்யப்பட மாட்டார் என்பது தெரிந்தவர்கள்.

தவான் காயம் குறித்து முதன்மையான அறிக்கை ஒரு முறிவை உறுதி செய்தது. அணி நிர்வாகம் 2 மணி நேர இங்கிலாந்து நேரம் (சுமார் 6:30 மணி) மணிக்கு முழுமையான அறிக்கை வழங்கப்படும்.

“அவர் ஆட்சி புரிந்தது போல் நல்லது, இது ஒரு பெரிய அடிதான்,” என்றார்.

இருப்பினும், தில்வாவின் அசாதாரண காயம் மற்றொரு டெல்லி வீரர் தேர்வுக்கு வழிவகுத்துள்ளது

ரிஷாப் பந்த்

. உலகக் கோப்பை போட்டியில் தினேஷ் கார்த்திக்க்கு தோற்றதால், விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் ஆட்ட நாயகனாகத் தேர்வு செய்யப்பட்டார்.

இதுகுறித்து தவான் கூறுகையில், “” காயம் காரணமாக, டெக்கான் அணிக்கெதிரான அனைத்து தரப்பும் தோல்வி அடைந்தால், அணியின் நிர்வாகம் ஒரு மாற்று அதிகாரிக்கு வேண்டுகோள் விடுக்க வேண்டும், அதற்கு மாற்றாக பாண்ட் இருக்க வேண்டும், காயம் மோசமாக உள்ளது.

பெயரிடாத-2

(ராய்ட்டர்ஸ் புகைப்படம்)

உலகக் கோப்பிற்கான 15 உறுப்பினர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் தேசிய தேர்வாளர்கள் பன்மையை புறக்கணித்தனர். இருப்பினும், தவான் – ஒரு ஆக்ரோஷமான பேட்டிங் விருப்பத்தை ஒழுங்குபடுத்தாமல் – நிராகரிக்கப்பட்டு, பாண்ட் சீக்கிரத்தில் நடக்க வேண்டும் என்று குழப்பம் உள்ளது.

அடுத்த 48 மணி நேரத்திற்குள் லண்டனுக்கு ஒரு விமானத்தில் 21 வயதாகிறது.

நியூஸிலாந்திற்கு எதிரான பதினொரு ஆட்டங்களில் இந்தியாவை பாந்த் சேர்க்க முடியாது என்றாலும், பாக்கிஸ்தானுக்கு எதிரான அனைத்து முக்கிய போட்டிகளிலும் அழிவுகரமான இடதுசாரி அணியினர் அடையலாம். “ராகுல் வரிசையை உயர்த்தி, ரோகித் (ஷர்மா) மற்றும் பன்ட் (எண் 4) ஆகியவற்றில் இன்னிங்ஸ் திறக்க முடியும், ஆனால் இது இப்போது சத்தமாக நினைத்துப் பார்ப்பது போல் இருக்கும்.

ஐ.சி.சி. போட்டியில் தவான் தோல்வி அடைந்தால் இந்தியாவுக்கு மிகப்பெரிய ஒன்று. டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. டெஸ்ட் அரங்கில் அதிக ரன்கள் குவித்த வீரர் என்ற பெருமையையும் அவர் பெற்றார்.

உலகக் கோப்பை கால்பந்து போட்டிகள் சில மாதங்களுக்கு முன்னர் கருதப்பட்ட தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அணிகளில் பாண்ட் எப்போதும் இருந்தார். இந்திய அணி நிர்வாகத்தின் ஒரு மூத்த உறுப்பினரை மேற்கோள் காட்டுவதற்காக, பேட்ஸ்மேன் எவ்வாறு பார்த்துக் கொண்டிருந்தார் என்பதுதான்: “இளைஞன் ஒரு திறனாளராகவும் நடுத்தர வரிசையில் நடிப்பவராகவும் கருதப்படலாம் 4 வது இடத்தில், ஹார்டிக் இணைந்து, பாண்ட் விரைவில் விராட் மற்றும் MS டோனி அழுத்தம் எடுத்து அவர்கள் கட்டிட மொத்த கவனம் செலுத்த முடியும். ”

தற்போதைய சூழ்நிலையில், ராகுல் – ஒரு திறந்த வெளிப்பார்வையுடன் தனது அனுபவத்துடன் – தவான் பாத்திரத்தை எடுப்பதற்கு அதிக வாய்ப்பு உள்ளது, அதே சமயம் ராகுல் நடுப்பகுதியில் ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட பதவியில் நிரப்பப்பட வேண்டும்.

இந்த கதையை மராத்தி மொழியில் படிக்கவும்

admin Author