ஷாருக் கான் அர்ஜுன் கபூரின் புதிய படம் இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட், ஹௌஸ் ஹௌ – நியூஸ் 18 தொடர்பானது

ராஜ் குமார் குப்தா எழுதியது மற்றும் இயக்கப்பட்டது, இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் மே 24 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது.

Shah Rukh Khan is Related to Arjun Kapoor’s New Film India's Most Wanted, Here’s How
ஷாருக் கான் மற்றும் இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டெட்டின் போஸ்டர். (படங்கள்: Instagram)

அர்ஜுன் கபூரின் தயாரிப்பாளர் தயாரிப்பாளர்கள்

இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்

படத்தில் அவருக்கு சிறப்புப் பங்களிப்பு செய்ததற்காக அவருக்கு நன்றி தெரிவித்ததற்காக ஷாருக் கானைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ராஜ் குமார் குப்தா இயக்குனர் ஒரு பயங்கரவாதிக்கு கடினமான தருணத்தில் கொடுக்கப்பட்ட ஒரு நடிகரை பின்வருமாறு மாற்றியுள்ளார். இது மும்பையில் தனது ஆரம்ப ஆண்டுகளில் கான் என்ன நடந்தது என்பதில் இருந்து ஈர்க்கப்பட்ட ஒரு பாடல்.

இது பற்றி பேசுகையில், பெயரிடப்படாத ஒரு மூலத்திடம் கூறினார்

மிட் டே

, ”

இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்

இந்தியாவின் ஒசாமா என்று அழைக்கப்படும் ஒரு பயங்கரவாதிகளின் நிஜ வாழ்க்கை சம்பவங்களிலிருந்து ஈர்க்கப்பட்டு இருக்கிறது. பாலிவுட்டில் ஆரம்ப நாட்களில் அச்சுறுத்தல்கள் மற்றும் ஷாருக் கான் ஆகியோருக்கு அச்சுறுத்தல்களால் அதே மிரட்டல் தொந்தரவு ஏற்பட்டதாக படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் அறிந்திருந்தனர். ”

“எனவே, ராஜ் குமார் குப்தா மற்றும் அர்ஜுன் கபூர் ஆகியோர் SRK- யை அவரது கதையைச் சேர்க்கும்படி அணுகினர்

இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்

இதில் நடிகர் சாதகமாக ஒப்புக்கொண்டார். ஷாருக்கான் தனது கதையை படத்தில் இடம்பெறச் செய்வதற்கு அனுமதியளித்துள்ளார், “எனத் தெரிவித்தார்.

இந்த படத்தில் உளவுத்துறை அதிகாரி ஒருவர் நடித்த கபூர், முன்னதாக பி.టి.ஐ.ஐக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியது: “இது ஒரு பயங்கரமான உண்மையான கதை, அதைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​அதைப் பற்றி கேள்விப்பட்டபோது எனக்கு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியது. ஒரு இந்தியராக நான் பெருமையடைகிறேன். உங்கள் தேசபக்தியை வெளிப்படுத்தும் ஒரு படம் இது. ”

குப்தா எழுதியது,

இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்

மே 24 அன்று விடுவிக்கப்பட உள்ளது.

மேலும் Follow @ News18Movies .
(ஒவ்வொரு விவரக் நேரடி முடிவுகள் மற்றும் ஒவ்வொரு தொகுதியிலும் பெற மக்களவைத் தேர்தலில் மாநிலத்திலும் சட்டமன்ற தேர்தலில் ஆந்திரப் பிரதேசம் , ஒடிசா , அருணாச்சல பிரதேசம் மற்றும் சிக்கிம் / கட்சி முன்னணி எந்த வேட்பாளர் உள்ளது முன்போ பின்போ மற்றும் வென்றுள்ளது யார் தெரிந்து கொள்ள யார் இழந்துவிட்டது தெரிந்து கொள்ள என்ன வித்தியாசத்தில். எங்கள் ஒரு பற்றிய அதன் வகையான தேர்தல் அனலிட்டிக்ஸ் மையம் நீங்கள் ஒரு psephologist தொப்பி அணிந்தனர் தேர்தல் நிபுணர் மாறுகின்றன. சுவாரஸ்யமான அறிய முடிகிறது உண்மைகள் மற்றும் முக்கியமில்லாத தேர்தல்களை எங்கள் தகவல் பார்க்க கிராபிக்ஸ் . தேர்தல்கள் = News18)

admin Author