விவேக் ஓபராய் பொலிஸ் பாதுகாப்பை பெறுகிறார் – NDTV News

அவரது வீட்டின் வெளியே ஒரு பொலிஸ் வாகனம் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

மும்பை:

நடிகர் விவேக் ஓபராய் பாதுகாப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். பாலிவுட் நடிகைக்கு அச்சுறுத்தல் பற்றி புலனாய்வு தகவல்கள் இருந்தன.

திரு Oberoi புதனன்று இரண்டு தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் வழங்கப்பட்டது, அவர் கூறினார்.

அவரது வீட்டிற்கு வெளியே ஒரு பொலிஸ் வாகனமும் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

நடிகர் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை தொடர்பான ஒரு நினைவுக் குறிப்பைத் தட்டிச் சென்றபோது திரு ஒபரோய் சமீபத்தில் சர்ச்சைக்கு ஆளானார். அவர் ட்வீட் நீக்கப்பட்டார் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் பிளாக் பெற்ற பிறகு மன்னிப்பு கேட்டார்.

நரேந்திர மோடியின் பிரதம மந்திரி நடிகர் நடிகர் நடிகர் நடிகர் நடிகர், நடிகர் நடிகர் நடிகர் சூர்யா, நடிகர் விஜய்,

மக்களவைத் தேர்தலில் 2019 தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 ஆம் தேதி வெளியிடப்படும். சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் மற்றும் நேரடி அறிவிப்புகள் ndtv.com/elections இல் கிடைக்கும் . NDTV லைனில் அனைத்து நடவடிக்கைகளையும் ப. ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடர்ந்து 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து செய்தி அறிவிப்புகளுக்கு 2019

admin Author