நோக்கியா 3.2 இந்தியாவில் கூகிள் அசிஸ்டண்ட் பொத்தான் மூலம் தொடங்கப்பட்டது, விலை ரூ 8,990 – இந்தியா இன்று தொடங்குகிறது

இந்த மாத தொடக்கத்தில் நோக்கியா 4.2 ( விமர்சனம் ) இந்தியாவை அறிமுகப்படுத்திய பின்னர், HMD குளோபல் இப்போது நோக்கியா 3.2 ஐ நாட்டிற்கு கொண்டுவந்துள்ளது. முதலில் MWC 2019 ல் அறிவிக்கப்பட்டது, நோக்கியா 3.2 என்பது ஒரு பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன் ஆகும், அது நோக்கியா 4.2 க்கு கீழே உள்ளது. இது பங்கு அண்ட்ராய்டு 9 பை, ஒரு இரண்டு நாள் பேட்டரி ஆயுள் மற்றும் ஒரு LED அறிவிப்பு ஒளி ஆற்றல் பொத்தானை மற்றும் Google உதவி பொத்தானை அடங்கும் என்று தனிப்பட்ட பொத்தான்கள் ஒரு ஜோடி இணைந்து ஒரு பெரிய நீர்வீழ்ச்சி காட்சி உயர்த்தி காட்டுகிறது, மற்ற விஷயங்களை.

இந்தியாவில் நோக்கியா 3.2 விலை 2 ஜிபி + 16 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு ரூ. 8,990. இது ஒரு 3 ஜிபி + 32 ஜிபி விருப்பத்தில் வருகிறது, அது ரூபாய் 10,790 என்ற பரிந்துரைக்கப்பட்ட சிறந்த விலையில் வாங்கப்படுகிறது. நோக்கியா 3.2 இந்தியாவில் உள்ள முதல் மொபைல் சில்லறை விற்பனை நிலையங்களில் பிளாக் அண்ட் ஸ்டீல் வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கும்.

நோக்கியா 3.2 இல் HMD சில சலுகைகளை அறிவித்துள்ளது. முதலில், நோக்கியா 3.2 ஐ வாங்குதல் வோடபோன் மற்றும் ஐடியா சந்தாதாரர்கள் ரூ 5000 ரூ 50 ரூபாய்க்கு ரூ 2,500 உடனடி ரொக்கப் பெறுவார்கள். இந்த உறுதி சீட்டுகள் 199 ரூபாய்க்கும் மேலதிக கட்டணத்திற்கும் மீட்டமைக்கப்படலாம். எச்.டி.எஃப்.சி. வங்கி கடன் அல்லது பற்று அட்டை மூலம் ஈ.எம்.ஐ. அல்லது வழக்கமான பரிவர்த்தனை மூலம் சாதனத்தை வாங்கும் வாடிக்கையாளர்கள் 10 சதவீத காசோலைகளைப் பெறலாம். இந்த வாய்ப்பை மே 23 முதல் ஜூன் 15 வரை சில்லறை விற்பனை நிலையங்களில் கிடைக்கும். கடைசியாக, நுகர்வோர் நோக்கியா 3.2 ஐ போன் மூலம் நோக்கியா 3.2 ஐ வாங்குவதற்காக 1000 ரூபாய்க்கான பரிசு அட்டையைப் பெறுவதற்கு விளம்பர குறியீடு “LAUNCHGIFT” ஐ பயன்படுத்தலாம். கூடுதலாக, ஆறு மாத காலத்திற்கு நுகர்வோர் இலவசமாக ஒரு முறை திரையில் மாற்றுவார்.

நோக்கியா 3.2 விவரக்குறிப்புகள்

நோக்கியா 4.2, நோக்கியா 4.2 க்கு பிறகு ஒரு முழு திரை காட்சிக்கு அனுமதிக்கும் ஒரு துளி-பாலிதீன் வெட்டுக்களைக் கொண்டு இரண்டாவது தொலைபேசி ஆகும். கைபேசியில் 6.26 அங்குல HD + (1520×720) டிஎஃப்டி எல்சிடி டிஸ்ப்ளே ஒரு 19: 9 விகிதம் மற்றும் ஒரு 2.5D வளைந்த கண்ணாடி பாதுகாப்புடன் உள்ளது. நோக்கியா 3.2 மிகப்பெரிய கைபேசியாக 159.44 x 76.24 x 8.60 மிமீ மற்றும் எடை 181 கிராம். இது பிளாக் அண்ட் ஸ்டீல் வண்ணங்களில் வரும் பின்னால் ஒரு பிளாஸ்டிக் unibody ஷெல் கிடைக்கிறது.

சமீபத்திய நோக்கியா ஸ்மார்ட்போன் ஸ்னாப்ட்ராகன் 429 சிப்செட் 2 ஜிபி அல்லது 3 ஜிபி ரேம் மூலம் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இது 32 ஜிபி வரை உள் சேமிப்பு, இது ஒரு பிரத்யேக மைக்ரோ SD அட்டை ஸ்லாட் வழியாக 400GB வரை விரிவாக்கக்கூடியது. பின்புற-ஏற்றப்பட்ட கைரேகை சென்சார் உள்ளது, மற்றும் நோக்கியா 3.2 மேலும் முகத்தை திறக்க உதவுகிறது.

நோக்கியா 3.2 என்பது, அர்ப்பணிக்கப்பட்ட கூகிள் உதவியாளர் பொத்தானைக் கொண்டு வரக்கூடிய மிகவும் மலிவு தொலைபேசி. யோசனை கூகிள் AI அணுக ஒரு விரைவான மற்றும் வசதியான வழி வழங்க உள்ளது. பொத்தானை ஒரு எளிய குழாய் பூட்டு திரையில் கூட உதவியாளர் கொண்டு வரும். நோக்கியா 3.2 போன்ற ஒரு அறிவிப்பு லைட் ஆற்றல் பொத்தானை நோக்கியா 3.2 பெற்றுள்ளது. தவறான அழைப்பை அல்லது படிக்காத செய்தியைப் பெறும்போது ஆற்றல் பொத்தானை விளக்குகிறது.

பட்ஜெட் அண்ட்ராய்டு ஒரு ஸ்மார்ட்போன் கப்பல்கள் ஒரு சுத்தமான மற்றும் பங்கு அண்ட்ராய்டு 9 பை மென்பொருள் போன்ற சைகை சார்ந்த வழிசெலுத்தல், தன்னிச்சையான பிரகாசம், தகவமைப்பு காட்சி மற்றும் டிஜிட்டல் நலன் போன்ற மற்ற அம்சங்கள். இது f / 2.2 துளை மற்றும் ஒரு 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா ஒரு 13 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா பெறுகிறது.

HMD குளோபல் இரண்டு நாள் பேட்டரி ஆயுள் நோக்கியா 3.2 உடன் வழங்கப்படுவதால், இது 4,000mAh திறன் கொண்டதாக உள்ளது. ஒரு microUSB துறைமுகத்தில் சார்ஜ் செய்யப்படும், மேலும் ஒரு 10W சார்ஜர் பெட்டியைப் பெறுவீர்கள். இணைப்பு விருப்பங்கள் WiFi 802.11 b / g / n, ப்ளூடூத் 4.2, aptX மற்றும் 3.5mm தலையணி பலா ஆகியவை அடங்கும்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author