விவேக் ஓபராய் ட்வீட்ஸ் ஐஷ்வரியா மெமஜ்: விமர்சகர்கள், விவேக் ஓபராய் இயக்கியுள்ளார். நீங்கள் கூட வேண்டும் – DailyO

விவேக் ஓபராய் சமூக ஊடகங்களில் வறுமையில் வாடி வருகிறார் என்று பலர் கூறியுள்ளனர். ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் வதந்திகுந்த காதல் வாழ்க்கையை மூன்று வெவ்வேறு நிலைகளில் காட்டுகிறது – சல்மான் கான், விவேக் ஓபெரோவுடன், பின்னர் அபிஷேக் பச்சனுடன் அவரது திருமணம். கருத்து கணிப்புக்கள், வெளியேறும் கருத்துக்கணிப்புகள் மற்றும் உண்மையான முடிவுகள் ஆகியவற்றிற்கும் இடையிலான இடைவெளியை இந்த நினைவகம் வரையப்பட்டிருக்கிறது.

Haha! 👍 படைப்பு! இங்கே அரசியல் இல்லை …. வாழ்க்கை தான் 🙏😃 கடன்: @ pavansingh1985 pic.twitter.com/1rPbbXZU8T

– விவேக் ஆனந்த் ஓபராய் (@விவேக்போரோய்) மே 20, 2019

விவேக் ஓபராய்வின் அரசியல் அங்கீகாரம் அனைவருக்கும் தெரியவரும் என்பதால், வெளியேறும் கருத்துக் கணிப்பு முடிவுகள் உண்மையான முடிவுகளில் தாங்கிப் போவதில்லை என்பதைக் குறிப்பிடுகிறார்களா என்பது விவாதமாகும். ஆனால் சமூக ஊடகங்கள், அது தெரிகிறது, விவேக் ஓபராய் பிறகு, அவர் தனது ஒருமுறை மீது ஒரு நேரத்தில் காதலி பெற போராடி ஒரு பருவ வயது குழந்தை போல் அவரை பள்ளி.

பாலிவுட் நடிகர்கள் கூட அவரை அடித்து நொறுக்கினர்.

விவேக் சில குறைகளை தயவு செய்து கேளுங்கள்! விவேக் ஓபராய் எந்தவொரு ஆணும் இல்லை. அவர் அந்த நினைவுகளைச் செய்யவில்லை. அவர் தனது கதாபாத்திரங்களில் ஒன்றை தனது ட்வீட்டில் குறியிடவில்லை. நினைவு, அது தெரிகிறது, அவரை புன்னகை செய்தார். எனவே, அவர் அதை பகிர்ந்துள்ளார். ஒரு பெண்மணி ‘ஷாமிங்’ என்பது ஒரு பெண், அது அனைத்தையும் மூடிமறைப்பதற்கான ஒரு தெளிவான உதாரணமாக இருக்கிறது, ஏனென்றால் பெண்கள் அதை ‘சிதறியிருக்க முடியாது’ – சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொண்ட ஒரு நினைவு மூலம்.

சல்மான் கான் மற்றும் விவேக் ஓபராய் ஆகியோருடன் ஐஸ்வர்யா ராய் ஒப்பந்தம் செய்து கொண்டார், சல்மான் மற்றும் விவேக் ஆகியோருக்கு இடையேயான வெளிப்படையான விரோதம் அனைவருக்கும் தெரியும். இந்த வதந்திகள் மற்றும் பெரும் பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில், விவேக் ஒருமுறை ஐஸ்வர்யாவின் வாழ்க்கையில் சல்மானின் பாத்திரத்தைப் பற்றிப் பேசுவதாகக் கூறியது, பல சாதாரண பாலிவுட் பத்திரிகை, இணையதளம், திரைப்படம் ஆகியவற்றை விற்றுவிட்டது.

உண்மையில், சமூக ஊடகம் என்ன நினைக்கிறதோ, அதற்கு மாறாக, விவேக் ஓபராய் இப்போது அப்படி ஒரு நினைவுகூறலைப் பற்றிக் கொள்ளலாம் – அவர் சில நிந்தனையின் பட்.

மகாராஷ்டிரா மாநில மகளிர் கமிஷன் விவேக் ஓபராய் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று தெரிகிறது. தீவிரமாக? யார் புகார்? உங்கள் அலுவலகத்தில் தூசி சேகரிக்கிற உண்மையான உண்மையான புகார் கோப்புகளின்படி செல்லுகிறீர்களா?

நம் தார்மீக பிரசங்கங்கள், மக்கள், மற்றும் மற்றவர்களை சிரிக்க வைக்க நாம் தயவுசெய்து முடியுமா? அவர்களது சொந்த முன்னாள் காதலிகளோடு சேர்த்து, அவர்களது சொந்த முன் வாழ்வு, ஒருமுறை அவர்களை காயப்படுத்திய சிறிய தருணங்கள், இப்போது ஒரு புன்னகை ஏற்படலாம்?

அடிப்படையில், விவேக் அதை முடித்துக் கொண்டார். நீங்கள் பின்பற்ற வேண்டும்.

மேலும் படிக்க: மக்களவைத் தேர்தல் 2019: ‘சத்தா பஜார்’ என்னவென்று முடிவு செய்யுங்கள்!

admin Author