கேன்ஸ் 2019: ஹினா கான் ஒரு மகிழ்ச்சியான ஆத்மா ஆவார். வாட்ச் – PINKVILLA

கின்னஸ் திரைப்பட விழாவின் சிவப்பு கம்பளத்தில் தனது முதல் அறிமுகமான ஹினா கான் 2019 ஆம் ஆண்டில் காதலுடன் காதல் கொண்டார். இன்று, ஹினா பாணியில் அழகான நகரம் adieu செய்ய Instagram எடுத்து. பாருங்கள்.

பிரான்சில் கேன்ஸ் என்ற சிறிய நகரத்தில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் உலகின் மிக மதிப்புமிக்க மற்றும் புகழ்பெற்ற திரைப்பட விழாக்களில் ஒன்று நடைபெறுகிறது. இந்த அழகிய நகரம் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து பல புகழ்பெற்ற பெயர்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த ஆண்டு, இந்தியாவில் மிகவும் பிரபலமான தொலைக்காட்சி நடிகர்களில் ஒருவரான ஹினா கான் கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் அறிமுகமானார். அவரது முதல் தோற்றம் எல்லோருக்கும் மத்தியில் மிகவும் பரபரப்பை உருவாக்கியது, மேலும் ஹினா தனது கருணை மற்றும் அழகுடன் நிகழ்ச்சியை திருட முடிந்தது. கென்ஸில் அவரது தோற்றத்தைப் பற்றி ஒரு கருத்துத் தெரிவித்த போதிலும், ஹினா தனது ரசிகர்களிடமிருந்து நிறைய அன்பையும் ஆதரவையும் பெற்றார்.

ரசிகர்கள் மட்டுமல்ல, பல திரைப்பட நடிகர்களும், முழுத் தொலைக்காட்சி நிறுவனங்களும் அவளுக்கு ஆதரவு கொடுத்தனர். இப்போது, ​​உலகம் முழுவதையும் வென்றெடுத்த பிறகு, ஹினா ஒரு புதிய இலக்கை நோக்கி செல்கிறார். இன்று, ஹினா, பிரான்ஸில் உள்ள அழகிய நகரத்திற்கு விடைபெறுவதைக் காணக்கூடிய தொடர்ச்சியான வீடியோக்களை பகிர்ந்து கொள்வதற்காக Instagram க்கு அழைத்துச் சென்றார். வீடியோவில், ஹினா கடைசி நேரத்தில் தனது வில்லாவுக்கு வெளியில் ஒரு தோட்டத்தில் பயணிப்பதை காணலாம். அவர் நகரத்திற்கு ஏலத்தில் ஏலம் விடுத்திருக்கும் வீடியோவில் ஒரு குழந்தையும் சேர்க்கப்பட்டார்.

ஹினா ஒரு பிங்க் மலர் மேல் மற்றும் மேல் ஒரு பழுப்பு ஜாக்கெட் முற்றிலும் அழகாக பார்த்து. அவளுடைய தலைமுடி நன்றாக இருந்தது. அவர் அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவித்தபோது, ​​அவர் அடுத்த இலக்குக்குத் தலைமை தாங்குவதில் மகிழ்ச்சி அடைந்தார். பின்னர், கேன்ஸ் நகரைச் சுற்றியிருந்த அனைத்து சுற்றுலாப்பயணிகளையும் அவர் பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் சில புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார். நடிகை பிரான்சின் அழகிய நகரத்தில் தனது நேரத்தை அனுபவித்திருந்தாலும், அவரது ரசிகர்கள் நாட்டில் மீண்டும் பார்க்க காத்திருக்க முடியாது. ஹீனா தனது படத்தின் சுவரொட்டிகளை வெளியிட்ட கேன்ஸ் திரைப்படமான கோடுகள். இந்த படம் கார்கில் போரிலும், ஹரீவைத் தவிர்த்து ஃபார்டா ஜலால் மற்றும் ரிஷி பூட்டானி ஆகியவற்றையும் அடிப்படையாகக் கொண்டது.

வீடியோக்களை பாருங்கள்:

மேலும் படிக்க: ஹினா கான் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா சுயவிவரம் காட்டி ஆனால் அது எங்கள் இதயத்தில் உருகும் என்று PeeCee ஐந்து ஹினா குறிப்பு

admin Author