கேன்ஸ் 2019: சோனம் கபூர் ஷேட்ஸ் – எட்டிங்கி பர்பில் ஃபர்ட்டி ரெட்ஸ் மார்க்ஸ் – NDTV நியூஸ்

புது தில்லி:

கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் 72 வது பதிப்பில் சிவப்பு கம்பளம் மீது சோனம் கபூரின் தோற்றத்தை இன்னும் இன்னும் நேரம் இருக்கிறது, ஆனால் நடிகை தனது ரசிகர்களின் ஆர்வத்தை ஸ்டிராமிரில் தனது தோற்றத்தில் சில படங்களை பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம் தனது ரசிகர்களின் ஆர்வத்தை தணித்தார். சோனியாவின் ஆடைகளும் பளிச்சென்ற நிறங்கள் மற்றும் பிரகாசமான வண்ணங்கள் நிறைந்த ஒரு கோலத்தின் முழுமையான கலவையாகும். சோனாம் அந்த நாளில் விளையாடிய ஒரு தோற்றம், எலி சப் வடிவமைக்கப்பட்ட ஊதா நிற மேலங்கி இருந்தது. ஆடம்பரமான வில்லும், கேப்பும் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அவளது ஆடைகளின் சிறப்பம்சங்கள். சோனாம் அவரது தலைமுடியை ஒரு குதிரை வால் உள்ள பாணியில் வடிவமைத்தார் மற்றும் சோபர்டு நகைகள் வைரத் துணியால் அவளுடைய பார்வைக்கு அனுப்பி வைத்தார். Sonam’s sister Rhea Kapoor தனது Instagram சுயவிவரத்தில் நடிகை ஒரு படத்தை பகிர்ந்து மற்றும் அவர் எழுதினார்: “சில கவர்ச்சி பத்திரிகை கேன்ஸ் கடவுளுக்காகவும், அவள் எலி சாப் வெளியே இழுத்து கூறினார்.”

சோனம் கபூரின் இடுகை இங்கே பாருங்கள்:

சோனம் கே அஹுஜா (@ சோங் கபூர்) பகிர்ந்து கொண்ட ஒரு இடுகை

பிரஞ்சு ரிவியராவின் நாட்களில், சோனம் கபூர் ஒரு சிவப்பு அடுக்கு பல வாலண்டினோ கவுண்ட்டை தேர்வு செய்தார், நீட்டிக்கப்பட்ட களிமண் சட்டைகளுடன் . அவள் சிவப்பு ஆடை மற்றும் மென்மையான நகைகளுடன் அவள் உள்ளார்ந்த பேஷன் தேவியிடம் சென்றாள். நடிகை அவரது முடியை ஒரு tousled தோற்றத்தை கொடுத்தார் மற்றும் வெள்ளை நிற பூக்கள் சோனாம் ஒரு ஜோடி சிவப்பு stilettoes அணிந்து அணிந்து கொண்டு அவரது முடி accessorised. அவர் தனது Instagram சுயவிவரத்தை தனது நாள் தோற்றம் ஒரு படம் பகிர்ந்து.

பிரஞ்சு ரிவியராவை அடைந்த பிறகு, ஒரு உற்சாகமான சோனம் தனது Instagram சுயவிவரத்தில் ஒரு வீடியோவை பகிர்ந்து கொண்டார், இதில் அவர் ஒரு ரசிகர் பிரஞ்சு பாணியில் தனது ரசிகர்களை வரவேற்றார். சோனம் ஒரு கோடிட்ட பிளேசரில் அணிந்து, அதை நீல நிற கால்சட்டைகளுடன் இணைத்தார். அவர் ஒரு ஜோடி சதுர-விளிம்பற்ற சன்கிளாசஸ் மற்றும் சாம்பல் பம்ப்ஸை அணிந்திருந்தார். ” போன்ஜர் டி கேன்ஸ் ,” சோனம் கபூர் கூறினார்.

பிரஞ்சு ரிவியராவில் சோனம் கபூரின் 10 வது வருடம் இது அழகுசாதன பிராண்டு லா’ஒரியலில் ஒரு தூதராகும். சோனாம் தனது திரைப்பட தயாரிப்பாளரான ரியா கபூருடன் சேர்ந்து, இந்த ஆண்டு கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவுக்கு சோனியாவின் ஆடைகளை பீய்ச்சியுள்ளார். நடிகைகளின் ஆடைகளை எளிமையாகவும் நேர்த்தியுடனும் இருப்பதாக செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. “இந்த ஆண்டு நாம் எளிமையாகவும் நேர்த்தியுடனும் கவனம் செலுத்தப் போகிறோம் என நான் நினைக்கிறேன்,” என்று ரியா கபூர் கூறினார்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.

admin Author