கூகிள் பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் பன்ச்-துளை காட்சி வடிவமைப்பு புதிய வெளியீட்டில் மீண்டும் கசியவிட்டது – தி எக்ஸ்பிரஸ்

பிக்சல் 4, கூகுள் பிக்சல் 4, பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல், பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் வடிவமைப்பு, கூகிள் பிக்சல் வடிவமைப்பு, பிக்சல் 4 வடிவமைப்பு, பிக்சல் 4 கசிவுகள்
கூகுள் பிக்சல் 4 XL ஒரு காப்புரிமை அடிப்படையிலான பஞ்ச் துளை காட்சிடன். (பட மூல: ஸ்லாஷ் கசிவுகள்)

Google Pixel 3a தொடர் தொடங்கப்பட்டது, ஆனால் Pixel 4 ஐ சுற்றி வதந்திகள் மற்றும் கசிவுகள் ஏற்கனவே இந்த வரவிருக்கும் சாதனங்களை சுற்றி buzz தொடங்கியுள்ளன. கூகிள் பொதுவாக அக்டோபர் மாதம் புதிய பிக்சல் தொலைபேசிகளை அறிமுகப்படுத்துகிறது, இந்த நேரத்தில் கசிவுகள் ஏற்படுவதால், பிக்சல் 4 ஃபோன்களைக் கொண்டு ஒரு குறிப்பிடத்தக்க வடிவமைப்பு சீரமைக்கப்படலாம். பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் இன் புதிய படம் ஸ்லாஷ்லாக்ஸில் கசிந்தது, இது முன்னால் உள்ள துளை துளை காட்சி காட்டுகிறது.

பஞ்சு துளை காட்சி தற்போதைய பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் போன்ற ஒரு முக்கிய மீதோ விட, பக்கத்தில் முன்னணி கேமரா குறைப்பு சாம்சங் தொலைபேசிகளில் நாம் பார்த்திருக்கிறேன் என்ன. விளக்கம் படி, பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் இரட்டை முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராக்கள், மற்றும் இரட்டை முன் துப்பாக்கி சூடு பேச்சாளர்கள் ஒரு முழு திரை காட்சி வேண்டும். பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் இன் படம் ஒரு காப்புரிமையை அடிப்படையாகக் கொண்டதாகத் தோன்றுகிறது.

இருப்பினும் சமீபத்திய ரெண்டர், தொலைபேசியில் பொத்தான்கள் இருப்பதைக் காட்டுகிறது. பிக்சல் 4 எந்த பொத்தானையும் கொண்டிருக்காது என்று கூறி, இது பஞ்ச் துளை காட்சிக்கு பரிந்துரை செய்திருந்தாலும், YouTube சேனலுக்கு முன்னணி பக்க தொழில்நுட்பம் முந்தைய கசிவுக்கு மாறாக இருந்தது.

பிக்சல் 3 தொடரில் செய்ததைப்போல், பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் முன், இரட்டை கேமராக்கள் அடங்கும் என சமீபத்திய படத்தின் அடிப்படையில் இது தெரிகிறது. எனினும், காட்சி கேமரா ஒரு துளை வேண்டும், மற்றும் ஒரு விளிம்பில்- to- விளிம்பு வடிவமைப்பு இல்லையெனில். முந்தைய கசிவு கூகிள் பிக்சல் தொடர் கொள்ளளவு தொடு பொத்தான்களை கொண்டு வரும் என்று கூறினார்.

கூகுள் பிக்சல் 4 உடன் இதுவரை நாம் கசிவுகள் காணப்படுவது, கூகுள் கடந்த காலத்திற்குப் போகும் குறியீட்டுப் பெயர்களைக் கொண்டிருக்கும் “கோரல்” மற்றும் “நீட்லி ஃபிஷ்” என்ற குறியீட்டுப் பெயர்களைக் குறிக்கிறது. இருப்பினும், பிக்சல் 4 எக்ஸ்எலின் மற்றொரு குறியீட்டு பெயர் ‘ஃபிளேம்’ என்று கூறப்படுகிறது.

பிக்சல் 4 எக்ஸ்எல் தரவரிசை மதிப்பெண்கள் 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 855 செயலி ஆகியவற்றை வெளியிட்டுள்ளன. இது பிக்சல் 4 தொடரில் புதிய குவால்காம் முதன்மை செயலி இயக்கப்படும் என்று கொடுக்கப்பட்ட போது, ​​முக்கிய மதிப்பெண்கள் உப்பு ஒரு சிட்டிகை எடுத்து கொள்ள வேண்டும்.

6 ஜிபி ரேம், கூகுள் பிக்சல் தொலைபேசிகளுடன் இதுவரை வழங்கியுள்ள 4 ஜிபி ரேம் பதிப்பிலான ஒரு மேம்படுத்தல் ஆகும், இது சாம்சங் கேலக்ஸி S10 +, OnePlus 7 ப்ரோ போன்ற சில முதன்மை தொலைபேசிகளால் 12 ஜிபி ரேம் வேரியன்களை வழங்குகின்றன.

கூகிள் இறுதியாக புதிய காட்சி கொண்ட பிக்சல் 4 தொலைபேசிகளில் ஒரு காட்சியில் கைரேகை சென்சார் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று கசிவுகள் கூறியுள்ளன. கூகுள் பிக்சல் 4 உண்மையில் அக்டோபர் காலவரிசை மூலம் செல்கிறது என்றால் உண்மையில் ஏராளமான நேரம் உள்ளது, மற்றும் நாம் தொலைபேசிகள் காத்திருக்க வேண்டும் மற்றும் தொலைபேசிகள் உத்தியோகபூர்வ செல்ல முன் வேறு என்ன தெரியுமா பார்க்க வேண்டும்.

admin Author