கரினா கபூர், சைஃப் அலி கான் கையில் கை கை, கார்டிக் ஆரியான் புதிய தலைமுடி அறிமுகம். படங்கள், வீடியோ – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

கங்கனா ரனவுட் , கார்டிக் ஆரியன் , ஆதிதி ராவ் ஹைடிரி, கரீனா கபூர், சைஃப் அலி கான் மற்றும் மல்லிகா அரோரா போன்ற பாலிவுட் நடிகர்கள் திங்கள் கிழமை அல்லது விமான நிலையத்தில் அல்லது தங்கள் அன்றாட வியாபாரத்தைப் பற்றிப் பேசுகின்றனர். நடிகர்களின் படங்கள் ஆன்லைனில் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டுள்ளன.

கங்கனா, ஆதிதி ராவ் ஹைடிரி மற்றும் ரகுல் பிரீத் சிங் ஆகியோர் விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டனர். கேங்கஸ் திரைப்பட விழாவில் இருந்து கங்கனா திரும்பி வந்தார், அங்கு அவர் ஒரு சிவப்பு கம்பளம் தோற்றமளித்தார். அவர் ஒரு பர்கண்டி பாவாடை மற்றும் ஜாக்கெட் ஒரு கோடிட்ட சட்டை அணிந்திருந்தார். அதீட்டி மஞ்சள் நிற உடையை அணிந்திருந்தார், அதே நேரத்தில் டி த பியார் டீ படத்தில் அஜய் தேவ்கன் உடன் நடித்த ரகுல், மரூன் அணிந்திருந்தார்.

ஆதிதி ராவ் ஹைடிரி, ரகுல் பிரீத் சிங் மற்றும் கங்கனா ரனவுட் விமான நிலையத்தில். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

ஒரு யோகா ஸ்டூடியோவிற்கு வெளியே மாலிகா காணப்பட்டார், அவளது வொர்க்அவுட்டிற்கு ஏற்றவாறு இருந்தது. அவர் கருப்பு யோகா உடையை அணிந்து, ஸ்டூடியோவுக்கு வெளியில் புகைப்படக்காரர்களுக்கு அசைத்தார். மல்லிகா தனது உடற்பயிற்சிக்கு வெளியே அடிக்கடி காணப்படுகிறார், மற்றும் வதந்திகுந்த காதலியான அர்ஜுன் கபூருடன் தேதிகளில்.

யோகா ஸ்டூடியோவுக்கு வெளியே மாலிகா அரோரா. (வார்ந்தர் சாவ்லா)

நடிகர் ரேகா சூப்பர் டான்சர் தொகுப்பில் ஷில்பா ஷெட்டியுடன் இணைந்து புகைப்படம் எடுத்தார். இரண்டு நடிகர்கள், களிமண் புடவையில் அணிவகுத்து நிற்கிறார்கள், கேமராக்களுக்காக ஒன்று சேர்க்கப்படுகிறார்கள். ரேகா மேலும் சில போட்டியாளர்களுடனான ஒரு கால்களையே அசைத்தார்.

ரேகா மற்றும் ஷில்பா ஷெட்டி சூப்பர் டான்சர் தொகுப்பில். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

ஹார்ட்ரோப் கார்த்திக் ஆரியின் மும்பை தெருக்களில் காணப்பட்டார், இயக்குனர் இம்தியாஸ் அலி லவ் ஆஜ் கில் தனது புதிய சிகை அலங்காரம் வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்தினார். கார்த்திக் ஏற்கனவே சாரா அலி கான் படத்தில் நடிக்கிறார், ஏற்கனவே படப்பிடிப்பு தொடங்கியது.

சாராவின் தந்தை, நடிகர் சைஃப் அலி கான் மனைவி கரீனா கபூருடன் மும்பை மருத்துவமனையில் பணியாற்றிய ருஜுதா தியெக்கார் மருத்துவமனைக்கு வெளியே காணப்பட்டார். இருவரும் உடைகள் மற்றும் ஜீன்களில் சாதாரணமாக உடையணிந்து கைகளை வைத்திருந்தனர்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மே 20, 2019 19:44 IST

admin Author