மில்லியன் ஏமாற்றமடைந்த “சிம்மாசன விளையாட்டு” ரசிகர்கள் “டிராகாரேஸ்” சீசன் 8 வேண்டும் – NDTV செய்திகள்

சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டுப் பருவத்தின் 8 வது பருவத்தின் புகார்களைப் பொறுத்தவரை, எடிட்டிங் செய்வதில் அக்கறை இல்லை

ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான மில்லியனுக்கும் அதிகமான “சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டு” ரசிகர்கள் தங்கள் வழியைக் கொண்டிருந்தால், டி.எல்.ஓ.வின் எட்டாவது பருவத்தில் டிராகன்கள் அரிதாகவே எல்.ஒ.பொ.காவின் வெற்றிக்கு முற்றுப்புள்ளி வைப்பார்கள்.

இறுதி சீசனை “திறமையான எழுத்தாளர்களால்” மாற்ற வேண்டும் என்று கோரிக்கை மனு ஒன்றை மாற்றுவதற்கான வேண்டுகோள் மனுவில், ஞாயிறு தொடரின் இறுதிப்பகுதிக்கு முன்னால் டேவிட் பெனியோஃப் மற்றும் டி.பீ. வெயிஸ் ஆகியோரை இலக்காகக் கொண்ட தீ மூச்சுக்குரிய டிராகனான டிராகன் வடிவத்தில் இந்த மாற்றம் உருவாகியுள்ளது. கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, ஞாயிற்றுக்கிழமை, டெக்சாஸ் வொர்த், வொய்ட் வொர்த் என்ற டிலான் டி என்ற பெயரில் ஒரு பயனரால் ஆரம்பிக்கப்பட்டது, வெள்ளியன்று முதல் 760,000 கையெழுத்துக்கள் சேகரிக்கப்பட்டன, ரசிகர்களின் ஒரு குரல் பிரிவு முழு பருவத்தில் “டிராகரிகளை” எப்படி சொல்ல விரும்புகிறது என்பதை பிரதிபலிக்கிறது.

“டேவிட் பெனிஃபாஃப் மற்றும் டி.பி. வெயிஸ் தங்களைத் தாங்களே ஆதாரமற்ற எழுத்தாளர்களாக நிரூபிக்கியுள்ளனர், அதேசமயத்தில் அவர்கள் எந்தவொரு ஆதாரமுமின்றி (அதாவது புத்தகங்கள்) பின்வாங்க வேண்டும்,” என்று மனுதாரர் எழுதினார். “இந்த தொடரானது இறுதி பருவத்திற்கு உகந்ததாக உள்ளது.”

பயனர் சேர்த்தது: “என் எதிர்பார்ப்புகளைத் திணித்து, எச்.பி.ஓ!

இதற்கான வெகுஜன வெற்றி நாட்டின் மிக பிரபலமான நிகழ்ச்சியின் அதிருப்திக்குரிய ரசிகர்கள் தங்கள் சொந்த கையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்ள தயாராக இருப்பதாக சமீபத்திய அறிகுறியாகும், எச்.பி.ஓவை ஒரு டூ-க்காக பிச்சை எடுப்பதன் மூலம், கூகிள் அல்காரிதம் ஏமாற்றும் வகையில் பெனிஃப்பின் மற்றும் வெயிஸ் தேடல் கால “மோசமான எழுத்தாளர்களின்” கீழ் அல்லது ஆயிரக்கணக்கான ஆன்லைன்களின் மகிழ்ச்சிக்கான மரணக் காட்சிகளை மீண்டும் வெட்டுவது.

வெட்டப்பட்ட ஆறு-எபிசோட் சீசனைப் பற்றி புகார்களைக் கொண்டிருப்பது, எடிட்டரில் கவனிப்பு இல்லாததால், குளிர்காலத்திலிருந்தே மக்கள் மிகவும் கடினமாக இருந்ததால், ஜான் ஸ்னோவின் அலட்சியத்தை தனது காதலியைக் காட்டி, கோஸ்ட், காட்சி விளைவுகள் வரம்புகள். (அது காபியை ஒரு காட்சியாக மாற்றியது என்று கூட சொல்லவில்லை.)

ஆனால் இந்த குறிப்பிடத்தக்க கவலைகள் ஜார்ஜ் ஆர்.ஆர். மார்ட்டின் “ஐஸ் மற்றும் ஃபயர் ஒரு பாடல்” என்ற மூலப்பொருளுக்கு அப்பால் கதையைத் தருகிறது. பாலியல் வன்முறை மற்றும் சித்திரவதைக்கு முந்தைய பாத்திரங்களில் அவளது கதாபாத்திரத்தை வடிவமைப்பதில் ஒரு வலுவான பெண் தலைவர் இருந்தார். நபர் சங்கிலிகளில் இருந்தபோது நிகழ்ச்சியின் சில வண்ண எழுத்துக்களின் ஒரு மரணம் வந்தது. ரைங்கரின் ஜேசன் கான்செபியன் அதை “தவறான முறையில் வழங்கிய சரியான முடிவு” என்று விவரித்தபோது, ​​ஒரு குதிரையின் சீசன்ஸ்-நீண்ட மீட்பு திருத்தம் எந்தக் காரணமும் இல்லாமல் மாறியது. மற்றும், நிச்சயமாக, ஒரு பிந்தைய ஹீரோ ஸ்விஃப்ட் ஹீல் திரும்ப ஆயிரக்கணக்கான பெற்றோர்கள் சாத்தியமான பாத்திரம் பிறகு தங்கள் குழந்தைகளை பெயரிடும் வருந்துகிறேன்.

“நான் GOT தான் புரிந்து ஆனால் அவர்கள் அதிர்ச்சி மற்றும் நம்மை பிரமிப்பு என்று நினைக்கிறேன் என்ன பாத்திரம் கட்டிடம் 8 ஆண்டுகளுக்கு குப்பை இல்லை,” ஒரு வருத்தம் ரசிகர் கூறினார்.

“கடைசி சீசன், கதைகளை கொலை செய்வது பற்றியது, அவர்களின் கதையின் அடிப்பகுதியைக் கொல்வது அல்ல,” என்று மற்றொருவர் எழுதினார்.

“இதைவிட சிறப்பாக செய்ய கடினமாக இல்லை!” ஒரு பயனர் அதிர்ச்சியடைந்தார்.

நிகழ்ச்சியின் சில நடிகர்கள் கூட அதிருப்தி கொண்ட குழுவில் இணைந்திருப்பதாகத் தோன்றுகிறது, வெஸ்டெரோஸில் விஷயங்களை எவ்வாறு மூடிமறைப்பது என்பது சங்கடமான அல்லது ரகசிய பதில்களை வழங்கும் யூடியூப் தொகுப்பிற்கான நன்றி. செப்டம்பரில் HBO இன் எம்மிஸ் கட்சியில், எமிலியா கிளார்க், தொடரின் முடிவில் அவர் மகிழ்ச்சியடைந்தாரா என கேட்கப்பட்டார். கிளார்க் நரம்பு சிரிப்பு வழங்கினார் மற்றும் குறைவான விட கிளர்ச்சி ஒப்புதல் கொடுக்கும் முன் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

“எப்போதும் சிறந்த பருவம்!” கிளார்க் சிரிக்கிறார், சிரிக்க வைக்க முடியாது.

ஆனால் பீட்டர் டின்கிலேஜைப் போலவே மற்றவர்களும் ஏராளமானோர் தங்கள் ஆதரவில் இன்னும் நேராக எதிர்கொண்டனர்.

“டான் வெயிஸ் மற்றும் டேவிட் பெனிபொஃப் ஆகியோரை விட தொலைக்காட்சியில் சிறந்த எழுத்தாளர்கள் இல்லை,” டின்கிலேஜ் “பொழுதுபோக்கு இன்றிரவு” என்றார். “அவர்கள் புத்திசாலித்தனமாக முடிவுக்கு வந்தனர், நான் கற்பனை செய்து பார்க்க முடிந்ததைவிட சிறந்தது.”

எதிரெதிர் ரசிகர்கள் அதன் சிறந்த மதிப்பீடுகளுடன் “சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டு” ஐ அனுப்புவதைத் தடுக்கவில்லை. இந்த பருவத்தில் ஐந்து அத்தியாயங்களில் மூன்று பதிவுகள் பதிவாகியுள்ளன, அதில் ஞாயிற்றுக்கிழமை “தி பெல்ஸ்”, 18.4 மில்லியன் பார்வையாளர்களைக் கொண்டது, இது எச்.பி.ஓ. இந்த பருவத்தில் மொத்த பார்வையாளர்களிடையே ஒரு எபிசோடில் சராசரியாக 43 மில்லியன் பார்வையாளர்கள் சராசரியாக இருப்பதாக பொழுதுபோக்கு வார இதழ் தெரிவிக்கிறது, டி.வி.ஆர் பின்னணி, ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் மீண்டும் பார்வையாளர்களைக் கொண்டது – கடந்த பருவத்தில் இருந்து 10 மில்லியன் பார்வையாளர்களின் வாராந்திர அதிகரிப்பு.

டிசம்பர் 2022 ல் வரும் ஒரு புதிய “ஸ்டார் வார்ஸ்” படத்திற்காக எழுத்தாளர்கள் மற்றும் இயக்குனர்களாக இந்த வாரம் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்ட பெனியோஃப் மற்றும் வெயிஸ் போன்றவர்கள், ரசிகர்கள் முடிவில் திருப்தி கொள்ள விரும்புவதாகத் தெரிவித்தனர்.

“மக்கள் அதை விரும்புவதை நாங்கள் விரும்புகிறோம்,” என்று வேய்ஸ் எண்டெர்டெய்ன்மெண்ட் வீக்லிக்கு தெரிவித்தார். “நாங்கள் என்ன செய்தாலும் சரி, அது உகந்த பதிப்பாக இருந்தாலும் கூட, ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான மக்கள் அனைத்து சாத்தியமான பதிவையும் வெறுக்கிறார்கள் … அது ‘உடைந்த பேட்’ [இறுதி] வாதம் எங்கே என்று நான் நம்புகிறேன் போன்ற, ‘இது ஒரு ஏ அல்லது ஒரு +? ”

பெனிஃபுஃப் மேலும் கூறியதாவது: “ஒரு மோசமான முடிவை நீங்கள் வைத்திருந்தால் நல்ல கதை நல்ல கதை அல்ல, நிச்சயமாக நாம் கவலைப்படுகிறோம்.”

நிகழ்ச்சியின் கடைசி எபிசோட்களை வேட்டையாடினால் என்னவெல்லாம் விமர்சிக்கப்படுகின்றன? மார்டினின் அசல் படைப்பை ஏற்றுக்கொள்வதில் அவர்கள் என்ன செய்தாலும், தி வாஷிங்டன் போஸ்டின் எவர்டீன் மேசன் எழுதினார்.

“இந்த நிகழ்ச்சிகள் புத்தகங்களில் இருந்து வேறுபட்டதாக இருக்கலாம், ஆனால் எதிர்பாராத விதங்களில் பாரம்பரிய ட்ராப்களைப் பின்தொடர்வதன் மூலம் மார்ட்டின் முன்னணிக்கு இட்டுச்செல்லும் போது அது சிறந்தது” என்று மேசன் வியாழன் எழுதினார். “இந்த வாரம் இறுதிக்குள் என்ன நடக்கிறது என்பது பற்றி, மார்டின் மரபு சார்ந்தது.”

ஆனால், இந்த வாரத்தின் வைரல் மனுவை சில டை-ஹார்ட்ஸ் தெளிவுபடுத்தியுள்ள நிலையில், அவர்கள் ஏற்கனவே நிகழ்ச்சித் தயாரிப்பாளர்களைப் பற்றியும் அவர்களின் அடுத்த முயற்சியைப் பற்றியும் தங்கள் மனதை உருவாக்கியுள்ளனர்.

“ஸ்டார் வார்ஸிற்கு அருகே இந்த இரண்டு இடங்களிலும் நான் விரும்பவில்லை,” என ஒரு ரசிகர் மேல்முறையீட்டு மனுவை எழுதியுள்ளார். “இது அபத்தமாக இருந்தது.”

(தலைப்பு தவிர, இந்த கதை NDTV ஊழியர்களால் திருத்தப்படப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்யப்பட்ட ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்படுகிறது.)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.

admin Author