கேன்ஸ் 2019: தீபிகா படுகோன் லைம் பசுமை மற்றும் ஒரு டர்பன். யாருக்கு தெரியும்? – NDTV செய்திகள்

புது தில்லி:

வெள்ளிக்கிழமை வெள்ளிக்கிழமை தீபிகா படுகோனேயின் கேன்ஸ் சிவப்பு கம்பள வரவேற்பைப் பெற்றது. தீபிகா ஒரு முழு நபர் போல தோற்றமளிக்கும் ஒரு காய்ஸி சுண்ணாம்பு பச்சை Giambattista வள்ளி கவுன்ட், அவரது முடி முடித்துக்கொண்டார். 33 வயதான நடிகை அது ரப்பர் கம்பளத்தின் மீது சலித்து, பாதுகாப்பாக விளையாடி, உண்மையில், அவர் ஒரு குறிப்பிட்ட சிகை அலங்காரம் ஒட்டிக்கொண்டிருப்பதாகவும், கருப்பொருளால் அரைமனதுடன் ஆடை அணிவதற்கோ அல்லது உடைப்பதற்கோ தவறாமல் விமர்சிக்கப்படுகிறார். எனவே, இணையம் தனது சற்றே வெளிப்புற உடை மீது நகருக்குச் செல்வதாக உறுதியாக இருக்கும் போது (கருத்துக்கள் ஏற்கனவே முட்டைக்கோசுடன் ஒப்பிடுகின்றன), தீபிகா தனது வசதியான மண்டலத்திலிருந்து இதுவரை தூர விலகிவிட்டார். கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் தீபிகா படுகோனின் இரண்டாவது சிவப்பு கம்பளம் பாருங்கள்:

தீபிகா படுகோனேவின் தோற்றத்தை பாருங்கள்:

நாளைய தினம் தீபிகா படுகோன் நான்கு வித்தியாசமான பகல்நேரத் தோற்றங்களைக் கொண்டு வந்தார் – அவர் ஒரு சீரான LO LOE பேன்ட்ஸூட்டில் ஆரம்பித்து, வெண்மையான கருப்பு மற்றும் நியான் டல்லெல்லின் உடையில் வெள்ளை நிறத்தில் மாறியிருந்தார், பின்னர் ஒரு வெள்ளை நிற சட்டை மற்றும் வெள்ளை நிற உடையை தத்துவம் மூலம் , மற்றும் ஒரு மலர் எர்டெம் ஆடை முடிந்தது. கணவர் ரன்வீர் சிங்கின் பிடித்த தோற்றம் முதல் பனசொட்டை எனத் தோன்றியது, ‘பவ்ஸ்’ மற்றும் தீபிகாவின் இடுகையில் ‘அதைக் கொல்வது’ குறித்து கருத்து தெரிவித்தது. இங்கே தீபிகாவின் ஆடைகளை பாருங்கள்:

தீபிகா Padukone ஒரு மிகைப்படுத்தப்பட்ட பிரவுன் வில் அலங்கரிக்கப்பட்டு ஒரு கிரீம் பீட்டர் Dundas ஆடை சிவப்பு கம்பளம் நடைபயிற்சி வியாழக்கிழமை இரவு மிகவும் ஸ்டைலான அவரது கேன்ஸ் கணக்கு திறந்து.

தீபிகா, கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில், மூன்றாவது வருடத்தில், அழகிய பிராண்ட் எல்’ஆர்யலை குறிக்கிறது. அவர் சனிக்கிழமை மீண்டும் சிவப்பு கம்பள நடக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தீபிகாவின் சக L’Oreal ஐஷ்வரிய ராய் பச்சன் மற்றும் சோனம் கபூர் ஆகியோரைப் பின் தொடர்கிறார்.

நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் கங்கனா ரனட் ஆகியோர் வியாழக்கிழமை மாலையில் தங்கள் இருப்பை உணர்ந்தனர் – இது பிரியங்காவின் கேன்ஸ் மற்றும் கங்கானின் இரண்டாவது முறையாகும். தொலைக்காட்சி நட்சத்திரமான ஹினா கான் ஒரு நாள் முன்பு சிவப்பு கம்பளத்தை அணிந்திருந்தார். ஹூமா குரேஷி மற்றும் டயானா பெட்டி ஆகியோர் விரைவில் தோற்றமளிக்க உள்ளனர்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.

admin Author