புகைப்படங்கள்: மாலிகா அரோரா & அர்ஜுன் கபூரின் சகோதரி அன்ஷுலா இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் சிறப்புத் திரையின்போது ஒன்றாக வருகிறாள் – பின்க்வில்லா

அர்ஜுன் கபூரின் அடுத்த படமான இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் இந்த நாட்களில் நிறைய யூகங்களை உருவாக்கி வருகிறது. இன்று, மல்லிகா அரோரா மற்றும் அர்ஜுனின் சகோதரி அன்சாலா கபூர் இருவரும் அவரது வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான இரண்டு பெண்மணிகளாக இருக்கிறார்கள், இந்த படத்தின் சிறப்புத் திரையின்போது ஒன்றிணைந்தனர்.

பாலிவுட் நடிகர் அர்ஜுன் கபூர் தற்போது இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் படத்தில் நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில், இந்த படத்தின் சிறப்புத் திரையிடல் நகரத்தில் பி டவுனில் இருந்து பல நன்கு அறியப்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டன. என்ன உண்மையில் பாப்பராசி கவனத்தை ஈர்த்தது என்ன என்று Malaika அர்ஜுனின் சகோதரி Anshula கபூர் இணைந்து காணப்பட்டது. அர்ஜுனின் வாழ்க்கையில் இரண்டு மிக முக்கியமான பெண்கள் ஒன்றாக ஒரு நிகழ்வைச் சந்தித்திருக்கிறார்கள்!

நீல நீளமான ஸ்லீவ் ஆடை அணிவதைத் தேர்ந்தெடுத்த மாலிகா அதிர்ச்சியுற்றார். அவர் நாகரீக உதடு வண்ணம் தெரிவு செய்ததால், நடிகை குறைந்தபட்சம் ஒப்பீட்டளவில் ஆச்சரியமளித்தார். மறுபுறத்தில், அன்சுலா கபூர் அதை நீல ஜீன்ஸ் மற்றும் வெள்ளை சாதாரண காலணிகள் கொண்ட ஒரு வெளிர் நீல சட்டை அணிய தேர்வு செய்தார்.

கீழே உள்ள சமீபத்திய படங்களை பாருங்கள்:

அர்ஜுன் கபூரின் திரைப்படமான ‘இந்தியா மோஸ்ட் வாண்டட்’ படத்தின் இயக்குனர் ராஜ் குமார் குப்தா மே 24, 2019 ல் வெளியிடப்பட உள்ளார். அர்ஜுன் தற்போது பல படங்களில் நடிக்கிறார். பானிபட் மற்றும் சந்தீப் அவுர் பிங்கி ஃபாரார் ஆகியோருடன் அவருடைய மற்ற வரவிருக்கும் திட்டங்களில் சில.

(மேலும் வாசிக்க: அர்ஜுன் கபூர் போனி கபூர் இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் டிரெய்லரைப் பார்த்த பிறகு உணர்ச்சிவசப்பட்டார் )

admin Author