நியூயார்க்கில் ரிஷி கபூருடன் ஷாருக் கான் வருகை தருகிறார், நீது கபூர் அவரது 'அரிய தரம்' – தி எக்ஸ்பிரஸ் எக்ஸ்பிரஸ்

ஷி ருக் கான் ரிஷி கபூர் வருகிறார்
ஷாருக் கான் நியூயார்க்கில் ரிஷி கபூருக்கு விஜயம் செய்தார். (புகைப்படம்: நீத்து கபூர் / Instagram)

நியூயார்க்கில் ரிஷி கபூருக்கு வியாழன் அன்று ஷாருக் கான் விஜயம் செய்தார், இந்த விஜயத்தின் புகைப்படத்தை அவரது Instagram கைப்பிள்ளை நீத்து கபூரால் பகிர்ந்து கொண்டார். நடிகர் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சையளிப்பதால் இப்போது பல மாதங்களுக்கு ரிஷி நியூயார்க்கில் உள்ளார். நடிகர் இப்போது புற்றுநோய் இலவசம்.

அவளுடைய இடுகையில், நீது பகிர்ந்து கொண்டாள், “தங்களைப் பற்றிப் பப்பாளி நன்றாக உணர்கிறாள் அரிதானது! ஷாருக்கான் அவரது காதலால் மிகவும் உண்மையானது! அவரது அற்புதமான வேலை தவிர நான் அவரை ஒரு நல்ல மற்றும் உண்மையான மனிதனை பாராட்ட வேண்டும் “.

ரிஷி கபூர் முன்பு டெக்கான் குரோனிக்கிடம் கூறினார்: “என் எட்டாவது மாத சிகிச்சை அமெரிக்காவில் மே 1 அன்று தொடங்கியது. ஆனால் கடவுள் தயவானவர்! நான் இப்போது அர்த்தம் நான் புற்றுநோய் இல்லாத இருக்கிறேன், குணமடைந்த இருக்கிறேன். “அவரது சகோதரர் ரந்தீர் கபூர் கூறினார் indianexpress.com ,” ஆமாம், ரிஷி புற்றுநோய் இலவச இப்போது, ஆனால் அவர் முதல் அவர் வீட்டில் மீண்டும் திரும்பலாம் முன் முதல் தனது மருத்துவச் சிகிச்சை முடிக்க வேண்டும். ”

சமீபத்தில் விக்கி கவுசல் விஜயத்தின் படங்களை நீத்து கபூர் பகிர்ந்து கொண்டார். கவுசல் தனது பிறந்த நாளில் மோதிக்கொள்ள நியூ யார்க்கில் உள்ளார்.

தீபிகா படுகோனுடன் நீத்து முன்னர் புகைப்படங்களை வெளியிட்டிருந்தார். நடிகர் மெட் காலா 2019 இல் கலந்து கொள்ள வேண்டியிருந்தது.

]

டேவிட் லெட்டர்மேனின் பேச்சு நிகழ்ச்சியில் ஷாருக் கான் விரைவில் தோன்றும், அவர் நியூயார்க்கில் வெரைட்டிக்குச் செல்வதற்காக அதே படமெடுக்கிறார். லெட்டர்மேன் தற்போது நெட்ஃபிக்ஸ் நிகழ்ச்சியை என் அடுத்த விருந்தினர் தேவைகள் டேவிட் லெட்டர்மேனுடன் அறிமுகம் செய்யவில்லை. பேச்சு நிகழ்ச்சியில், லெட்டர்மேன் அவர்களின் உயிர்களைப் பற்றி பிரபலங்களுடன் ஆழமான டைவ் செய்கிறார். முதல் பருவத்தில் லெட்டர்மேன் பராக் ஒபாமா , ஜார்ஜ் குளூனி, மலாலா யூசுஃப்ஸாய், ஜே-ஸி, டினா ஃபே மற்றும் ஹோவர்ட் ஸ்டெர்ன் ஆகிய இடங்களில் ஆறு பகுதிகளை கொண்டிருந்தது. இந்த மே மாதம் 31 ஆம் தேதி முதல் பருவத்திற்கான நிகழ்ச்சிகள் அனைத்தும் அமைக்கப்பட்டுள்ளன.

வேலை முன், ஷாருக் கான் ஜீரோ பிறகு அவரது அடுத்த திட்டம் பற்றி ஒரு அறிவிப்பு செய்ய இன்னும் உள்ளது. ஆனாண்ட் எல் ராய் இயக்கிய, ஜீரோ டிசம்பர் 2018 இல் வெளியிடப்பட்டது, ஆனால் விமர்சகர்களிடமிருந்தும் ரசிகர்களிடமிருந்தும் ஒரு துருவமுனைப்பு பதிலைப் பெற்றது. இந்த படத்தில் ஷார்க் ஒரு செங்குத்தாக சவாலான மனிதராக நடித்தார்.

admin Author