டைம் இதழ் – News18 ஆல் இந்திய யூ.டபிள்யூ அஜய் நகர் 'அடுத்த தலைமுறை தலைவர்கள் 2019'

Indian YouTuber Ajey Nagar Named Among 'Next Generation Leaders 2019' by Time Magazine
அஜய் நகரின் கோப்புப் புகைப்படம். (ட்விட்டர் கணக்கு: CarryMinati)
நியூயார்க்:

‘அடுத்து தலைமுறை தலைவர்கள் 2019’ என்ற பெயரில் டைம் இதழால் பெயரிடப்பட்டுள்ள அஜய்நகர், உலகெங்கிலும் உள்ள 10 இளைஞர்களின் பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளார். இவர்கள் அரசியல், இசை மற்றும் பிற துறைகளில் புதிய பாதைகளை உருவாக்குகின்றனர்.

‘CarryMinati’ என பிரபலமாக அறியப்படும் நகர், தனது YouTube சேனலுக்கு ஏறக்குறைய 7 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைக் கொண்டுள்ளது.

மிகப் பெரிய YouTube கிராஸ் இந்தியாவில் உள்ளது. சுமார் 265 மில்லியன் மாதாந்திர பயனர்கள், இந்தியாவை உலகிலேயே மிகப்பெரிய YouTube பார்வையாளர்களாக நாட்டைப் பின்தொடர்வதற்கு 2018 ஆம் ஆண்டில் அமெரிக்கா அமெரிக்காவை முந்தியுள்ளது. அவரது ஆற்றல் வாய்ந்த வழங்கல் பாணி மற்றும் ஹிந்தி பாடல் வரிகள் மூலம், நகர் இப்போது இந்தியாவில் மிகவும் பின் தொடர்ந்து வந்த யூடியூப்பர்களில் ஒன்றாகும்.

இந்த ஆண்டு பட்டியலில் இருக்கும் மற்ற இளம் தலைவர்களுள் 16 வயதான க்ரேடா துன்பெர்க் ஆவார். இவர் காலநிலை மாற்றம் மற்றும் கோரிக்கை நடவடிக்கைக்கு உலகத் தலைவர்களைத் தூண்டுவதில் மிகவும் சக்தி வாய்ந்த குரலாக மாறியுள்ளார். காலப்போக்கில் செயல்படவில்லை.

நாகர், அமெரிக்க வெளியீடு தனது 10 வது வயதில் YouTube இல் தனது முதல் வீடியோவை வெளியிட்டு, 2016 ஆம் ஆண்டில் தனது முக்கிய அம்சங்களைக் கண்டுபிடித்தார், அவர் பேஸ்புக் மற்றும் TikTok போன்ற மேடையில் உள்ள கோளாறு-தகுதி வாய்ந்த பயனர் உருவாக்கிய வீடியோக்களை அவர் அழைப்பதைப் பெறுகிறார்.

ஜனவரி மாதத்தில் நாகர் வாழ்க்கை மிகப்பெரிய அளவில் அதிகரித்தது, சர்ச்சைக்குரிய ஸ்வீடிஷ் யூட்டர்பெர் ஃபெலிக்ஸ் கஜெல்பெர்க், பிரபலமாக PewDiePie என்று அழைக்கப்பட்டிருந்தபோது, ​​வைரஸ் சென்றது.

95 மில்லியனுக்கும் அதிகமான சந்தாதாரர்களால், PewDiePie, இந்திய இசைப்பதிவு நிறுவனமான T- தொடர்க்கு எதிராக போட்டியிட்டு, மிக அதிகமான சந்தாதாரர் யூடியூப் சேனலின் தலைப்பை தக்க வைத்துக் கொண்டது. டைம்ஸி பல வீடியோக்களைப் போல நாகர், ஒரு இந்திய மனிதன் உடைந்த ஆங்கில பயன்பாடு.

ஜனவரி 1 ம் தேதி பை வீதி, பைர் பைவ் ட்ரீபீ என்ற பெயரில் ஹிந்தி மொழியில் பேசுகிறது, ஒரு நாளில் இந்தியா முழு உலகத்தையும் ஆட்சி செய்யும்.

அவரது இலக்கை, அவர் கூறுகிறார், தங்கள் கலாச்சாரம் கேலி மற்றும் பதிலாக தங்கள் அடையாளத்தை தழுவி எவருக்கும் நிற்க வேண்டும் இந்தியர்கள் ஊக்குவிப்பதாக இருந்தது, நேரம் இந்த ஊக்கம் ஹிந்து இந்த வீடியோக்களை உருவாக்கும் நாகர் ஒரு உந்து சக்தியாக உள்ளது.

உலகிலேயே இரண்டாவது பெரிய ஆங்கிலம் பேசும் நாடாக இந்தியா இருந்தாலும், பெரும்பாலான இந்தியர்கள் இணையம் மற்றும் ஆன்லைன் வீடியோக்களை தங்கள் சொந்த பிராந்திய மொழிகளில் அணுக விரும்புகிறார்கள் என்று ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. பார்வையாளர்களான நாகர் வந்து சேருகிறார், டைம் சேர்க்கப்பட்டது.

ஹாலிவுட் நடிகர்களான டாம் குரூஸ் மற்றும் ஹென்றி காவில் ஆகியோரை பேட்டி அளித்த நாகர், இந்தியாவில் மிஷன்: இம்பாசிபிள்-பலாபூட் என்ற திரைப்படத்தை விளம்பரப்படுத்த உதவுவதற்காக, ஆங்கிலம் மாற்றுவதற்கு கட்டாயப்படுத்தவில்லை.

அவர் தனது புகழை தன் வேர்கள் இணைக்க தங்க அவரது திறனை நம்புகிறார் மற்றும் அவர் மேற்கத்தியவர்களுக்கு முறையீடு பொருட்டு மாற்ற தயக்கம் உள்ளது நம்புகிறார்.

நீங்கள் நீங்களே இருக்க வேண்டும் என்று செய்தி அனுப்ப வேண்டும், நகர் நேரம் கூறினார்.

நீங்கள் வேறு யாரையாவது முயற்சி செய்தால், நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்ள மாட்டீர்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த பட்டியலில் ஓஹியோவின் எதன் லிண்டன்பெர்கர் அடங்கும், அவர் சில மாதங்களுக்கு முன்பு 18 வயதை எட்டியபோது அவரது தாயின் விருப்பத்திற்கு எதிராக தடுப்பூசி பெற்றார், இப்போது தேவை

2000 ஆம் ஆண்டில் அகற்றப்பட்டதாக அறிவித்த பின்னர், கால் நூற்றாண்டில் மிகப்பெரிய அளவிலான பிழையான வெடிப்புகளோடு அமெரிக்காவிற்கு தடுப்பூசி போடப்பட்ட குழந்தைகளை பெறுவதற்காக.

இது சோமாலியாவில் பிறந்த ரம்லா அலி மற்றும் டோக்கியோவில் 2020 ஒலிம்பிக் போட்டிகளில் தனது பார்வையை அமைத்து, ஒரு ஆங்கில குத்துச்சண்டை பட்டத்தை வென்ற முதல் முஸ்லிம் பெண்மணியாகும்.

தென் கொரியாவின் கிம் சிய-யியான், 19 வயதுடைய பெண் விளையாட்டாளர், புயல் மற்றும் எகிப்திய இசைக்கலைஞர் டினா எல் மடிடி, 31 ஆகியோரால் ஈ-ஸ்பான்ஸின் ஆண்-ஆதிக்கம் நிறைந்த உலகத்தை வென்றுள்ளார்.

admin Author