கோடையில் விமான கட்டண உயர்வு அதிகரித்து வருவதால், கத்தார் ஏர்வேஸ், இந்தியாவுக்கு கூடுதல் விமானங்கள் டோஹோ-லைவ்மினிட்-க்கு அனுமதியளிக்கிறது

புது தில்லி, ஆக. 20: கோவாவில் உள்ள விமான நிலையங்களில் தாதா, கத்தார் ஏர்வேஸ், இந்திய விமான நிலைய அதிகாரிகள் தற்காலிக அடிப்படையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

“எங்கள் தற்செயல் திட்டம், சில தற்காலிக வழிகளில் (மும்பை, புது தில்லி, பெங்களூரு) அதிக எண்ணிக்கையிலான இடங்களைப் பெற வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தற்காலிக அடிப்படையிலானது மற்றும் 2009 கத்தார்- இந்தியா இருதரப்பு வான்வழி கட்டமைப்பு, “விமானி கூறினார்.

ஏப்ரல் 17 ம் தேதி ஜெட் ஏர்வேஸ் தனது செயல்பாடுகளை நிறுத்திக் கொண்டு, கத்தார் தலைநகர் டோஹாவுடன் இந்திய நகரங்களை இணைக்கும் விமானங்களின் எண்ணிக்கை குறைந்து வருகிறது. இதன் விளைவாக, உச்ச கோடை காலத்திற்கான விமான கட்டணங்களும் இந்த வழிகளில்தான் உள்ளன.

“கட்டார் ஏர்வேஸ் ‘தற்காலிக தற்செயல் திட்டம், முறையாக இந்திய இந்திய அதிகாரிகளுக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது, ஆயிரக்கணக்கான இந்திய குடும்பங்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கு ஒரு சாத்தியமான பயண மாற்றத்தை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டது, இல்லையெனில் உறுதியான விருப்பத்தேவைகள் இல்லாமல் போகும்” என்று விமான நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

கனேடிய தேசிய விமான நிறுவனம் தனது தற்செயல் திட்டம் இல்லாமல், இந்திய பயணிகள் விலையுயர்ந்த கடைசி நிமிட டிக்கெட்டுகள் தேர்வு அல்லது சிக்கலான மற்றும் சுமை மறு சுழற்சிகள் தேர்வு கட்டாயப்படுத்தப்படும் என்று கூறினார்.

இந்தியா மற்றும் கத்தார் இடையேயான 2009 ஆம் ஆண்டு இருதரப்பு வான்வழித் திட்டத்தின் படி, ஒரு நாட்டின் விமானம் அதிகபட்சம் 24,292 பயணிகள் வாரத்திற்கு ஒரு தடவை மற்ற நாட்டிற்கு பறக்க முடியும்.

2016 ஆம் ஆண்டு நவம்பர் மாதம் கத்தார் இந்திய அரசாங்கத்தை இந்த வாராந்திர இடஒதுக்கீட்டை விட இரட்டிப்பாக்க வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொண்டது. இருப்பினும், இந்த கோரிக்கையை ஏற்றுக்கொள்ள இந்திய அரசாங்கம் மறுத்துவிட்டது.

கத்தார் ஏர்வேஸ், ஐரோப்பா, ஆபிரிக்கா மற்றும் அமெரிக்காவிற்கான அதிகப்படியான போக்குவரத்தை முன்னெடுத்துச் செல்லக்கூடிய நிலையில், கத்தார் வாராந்திர சீட் உரிமத்தை அதிகரித்தால், அதன் சர்வதேச விரிவாக்கத் திட்டங்கள் வெகுவாக பாதிக்கப்படும் என்ற அச்சத்தில், ஒரு இந்திய அரசாங்க அதிகாரி ஒருவர் கூறுகிறார். டோஹா வழியாக.

கத்தார் உள்துறை அமைச்சகத்தின் சமீபத்திய எண்களின் படி, மொத்த மக்கள் தொகையில் சுமார் 25% பேர் கத்தார் நாட்டில் வசிக்கும் 7,00,000 க்கும் அதிகமான இந்திய குடியிருப்பாளர்கள் உள்ளனர்.

கத்தார் ஏர்வேஸ் புதன்கிழமை, “கோவா விடுமுறைக்கு காரணமாக போக்குவரத்து கோரிக்கை உடனடி உச்ச இணைந்து, தோஹா மற்றும் பல்வேறு இந்திய நகரங்களுக்கு இடையே வழங்கப்படும் இடங்கள் எண்ணிக்கை திடீர் குறைப்பு ஏற்கனவே சாத்தியமற்றது ஒரு கட்டுப்படுத்தப்பட்ட சந்தையில் செலவுகள் மகத்தான மேல்நோக்கி அழுத்தம் புதிய சந்ததிகளை வழங்க அல்லது தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்கு போதுமான எண்ணிக்கையில் உள்ள திறனை மறு விநியோகம் செய்ய வேண்டும். ” பி.டி.எஸ். டிஎஸ்பி எஸ்எம்என்

இந்த கதை உரை மாற்றங்களை இல்லாமல் ஒரு கம்பி நிறுவனம் ஜூன் வெளியிடப்பட்டது.

admin Author