கேன்ஸ் 2019: தீபிகா படுகோனே தி ரெட் கார்பெட், ஜியண்ட் பாயுடனான அன்பளிப்புடன் – NDTV செய்திகள்

புது தில்லி:

நடிகை தீபிகா படுகோனே நயஸ் விமான நிலையத்தில் இருந்து நேரடியாகவும், ஒப்பனைக்காகவும் நடிக்க வேண்டியிருந்தது. ஆனால் நேற்று 72 வது கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் சிவப்பு கம்பளத்தை நடத்தியவர் பீட்டர் டன்டாஸ் என்ற கிரீம் கவுன் அணிந்துள்ளார். சாக்லேட் பழுப்பு வில். அவள் அழகாக வெட்கப்படாமல் இருக்க ஒரு பரிசு போல தோற்றமளித்தார் – ஒரு நல்ல முறையில். தீபிகாவின் முகம் கொல்-ஒளிரும் கண்கள் மற்றும் உயர் குதிரைவண்டி போன்றவற்றைக் கொண்டிருந்தது. இந்த ஆண்டு கேபினில் தீபிகா படுகோனேவின் மூன்று தோற்றங்கள் முதலிடத்திலும், வெள்ளி மற்றும் சனிக்கிழமையன்று மீண்டும் சிவப்பு கம்பளத்தை நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. தீபாலா, 33, ஒரு வரிசையில் மூன்றாவது ஆண்டு திரைப்பட விழாவில் மாபெரும் L’Oreal தயாரிப்பது. எப்போதுமே ரன்வீர் சிங் அவரது மனைவியின் அழகிய தோற்றத்தை பாராட்டினார். “பாபி,” ரன்வீர் எழுதினார், அவரது உற்சாகத்தை பிரதிபலிக்கும் ஆச்சரியமான அவரது அதிகப்படியான.

தீபிகா படுகோனின் முதல் கேன்ஸ் சிவப்பு கம்பள தோற்றத்தை பாருங்கள்:

தீபிகா படுகோன் இன்றைய தினம் கென்ஸில் தரையிறங்கியதுடன் Instagram இல் வெளியிடப்பட்ட ஒரு வீடியோவில் அவர் ‘அதிக நேரம் இல்லை ‘ என்றும், அவளுக்கு ஹோட்டல் கிடைத்தவுடன் நேராக முடி மற்றும் ஒப்பனைக்கு போவது என்று தெரியவந்தது. ஜீன்ஸ் அணிந்த நெயஸ் விமான நிலையத்தில் அவர் ஒரு பறவையான டெனிம் ஜாக்கெட் மற்றும் சிவப்பு குதிரைகளால் முடிக்கப்பட்ட ஒரு வெள்ளை சட்டைக்குச் சென்றார். இங்கே அவரது இடுகையை பாருங்கள்:

இல்லை, தீபிகா படுகோனே, சிவப்பு நிறத்தில் நிற்கவில்லை, ரசிகர்களை வாக்குப்பதிவு செய்திருந்தால் , அவளுக்குத் தெரியுமா ? தீர்ப்பு அவர் ஒருவேளை ஒருவேளை அடுத்த இரண்டு தோற்றம் இருக்கும் என்று இருந்தது.

தீபிகா அதை கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் கேன்ஸில் இருந்தார், மேலும் பிரபல் குருங், மார்செசா மற்றும் ஆஷிஷ் ஸ்டுடியோ போன்ற வடிவமைப்பாளர்களை அணிந்திருந்தார்.

தீபிகா படுகோனே கேன்ஸ் சிவப்பு கம்பளத்தில் சக L’Oreal தூதர்கள் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் சோனம் கபூர் ஆகியோரால் வெற்றிபெற்றார். கங்கனா ரனட் வியாழக்கிழமை சிவப்பு கம்பளத்தை நடத்தி, தொலைக்காட்சி நட்சத்திரமான ஹினா கான் ஒரு நாள் முன்பு கேன்ஸ் அறிமுகமானார். பிரியங்கா சோப்ரா கேன்ஸ் திரைப்படத்தில் நடிகையாக ஹூமா குரேஷி மற்றும் டயானா ப்யூமி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.

admin Author