எங்கே மார்வெல் லெஜண்ட்ஸ் தொடர் அவென்ஜர்ஸ் எண்ட்கேஜ் அயர்ன் மேன் பவர் கைண்ட்லெட் – IGN

நம்பமுடியாத சக்தி இருக்கிறது.

இந்த இடுகையின் மூலம் ஏதாவது ஒன்றை நீங்கள் வாங்கினால், IGN விற்பனைக்கு ஒரு பங்கு கிடைக்கும். மேலும், எங்கள் விதிமுறைகள் பயன்படுத்தவும் .

நீங்கள் செய்தி தவறவிட்டால், இப்போது மிகவும் முன்கூட்டியே வெளிப்படையான அவென்ஜர்ஸ் எண்ட்கேம் பவர் கைண்ட்லெட்டை முன்பே உள்ளது. இது கடந்த ஆண்டு வெளியிடப்பட்ட இன்னினைட்டி கண்ட்லெட் மிகவும் நினைவூட்டுவதாக இருக்கிறது, ஆனால் அது போலல்லாமல், நீங்கள் உண்மையில் அதை வாங்க முன் பவர் கையுறை வாங்க முடியும். இன்பினிட்டி கன்ட்லெட் வேகமாக விற்பனையானது, மற்றும் ஓய்வு எடுத்துக் கொள்ள சிறிது காலம் எடுத்தது. அதிர்ஷ்டவசமாக, இப்போது முடிவிலி கைண்ட்ட் ஒரு பிடி பெற மிகவும் எளிதாக இருக்கிறது.

வால்மார்ட்டில் பவர் கன்ட்லெட் சுருக்கமாகச் சென்றது, ஆனால் இப்போது மீண்டும் இருக்கிறது, நீங்கள் பெரும்பாலான சில்லறை விற்பனையாளர்களிடம் உங்கள் சொந்த முன்வைக்க முடியும்.

வால்மார்ட்டில்

முன்பதிவு விலை: $ 99.99, ஆகஸ்ட் 15 வெளியீட்டு தேதி மற்றும் உறுப்பினர் இல்லாமல் இலவச 2 நாள் கப்பல்.

மார்வெல் லெஜெண்ட்ஸ் தொடர் எண்டேஜ் பவர் கைண்ட்லெட் இப்போது பங்கு உள்ளது, அதன் $ 99.99 பட்டியலில் விலைக்கு நீங்கள் ஆர்டர் செய்யலாம், ஆனால் விரைவில் செயல்பட பரிந்துரைக்கிறேன். மார்வெல் லெஜெண்ட்ஸ் இன்னினைட்டி கண்ட்லெட்டைப் போலவே, இது மிகவும் வேகமாக விற்பனையானது, விலையை உயர்த்தியது.

மார்வெல் லெஜண்ட்ஸ் சீரிஸில் உள்ள இன்னினைட்டி கைண்ட்லெட் கிட்டத்தட்ட ஹாலிவுட்-ப்ராப் தரமானது, இது தரம் மற்றும் வடிவமைப்பின் அதே நிலைக்கு ஒத்துப்போகிறது என பவர் கண்ட்லெட் தெரிகிறது. இது அவென்ஜர்ஸ் எண்டேஜ் ஒரு உருப்படியை ஒரு அற்புதமான பொழுதுபோக்கு மட்டுமே ஒரு குறுகிய நேரத்தில் திரையில் வரை காட்டுகிறது. ஐயன் மேன் முடிவிலா கற்களைக் கொண்டிருக்கும் போது, ​​அது ஒரு முக்கிய பொருளின் வகையாகும்.

கற்கள் ஒளிரும், மின்சக்தியை அழுத்துவதன் மூலம் அது சத்தத்தைத் தூண்டுகிறது, மேலும் அது “கைமுட்டையைப் பூட்டு காட்சி முறை”, அதற்கு பதிலாக விரல்களை பூட்டுவது “சரியான சக்திவாய்ந்த போஸில் காட்டப்படும்.” காட்சி அல்லது cosplay இரண்டிற்கும் இது ஒரு மேல் உச்சநிலை ஐயன் மேன் முடிவிலா கண்ட்லெட்டில் உள்ளது.

இது மிகவும் உயர்ந்த தரம் வாய்ந்த மல்வெல் தொகுப்பாகும், இன்னும் குறைந்தபட்சம் அதை நீங்கள் இன்னும் பெறலாம்.

எங்கே மார்வெல் லெஜண்ட்ஸ் தொடர் அவென்ஜர்ஸ் பவர் கைண்ட்லெட் வாங்க வேண்டும்

மார்வெல் லெஜெண்ட்ஸ் தொடர் எண்ட்கேம் பவர் கைண்ட்லெட் இன் ஸ்டாக்:

மார்வெல் லெஜெண்ட்ஸ் தொடர் இன்னினைட்டி கைண்ட்லட்டை ஆர்டர் செய்யவும்

நீங்கள் செட் முடிக்க மற்றும் ஒவ்வொரு கையால் ஒரு கையேட்டை வேண்டும் என்றால், அசல் மார்வெல் லெஜண்ட்ஸ் தொடர் முடிவிலி கைண்ட்லெட், ஒரு Thanos அயர்ன் மேன் இன் இன்னினைட்டி கண்ட்லெட் விட அணிந்து, அதன் பட்டியல் விலை மீண்டும் பங்கு உள்ளது.

அமேசான் மீது

இலவச கப்பல் மூலம் $ 99.95 க்கு மீண்டும் அமேசான் பங்கு.

2019 இன் மிகப்பெரிய விளையாட்டு வெளியீட்டிற்கான எங்கள் வழிகாட்டியைப் பார்க்கவும் அல்லது எங்கள் விரிவான 2019 திரைப்பட வெளியீட்டு அட்டவணையைப் பார்க்கவும் .

சேத் மேசி IGN இன் தொழில்நுட்ப மற்றும் வர்த்தக ஆசிரியர் ஆவார் மற்றும் உங்கள் நண்பராக இருக்க விரும்புகிறார். ட்விட்டர் @ ஸெத்மஸி அவரை கண்டுபிடி.

admin Author