உலகளவில் குறைந்த பிறப்பு எடை கொண்ட 7 குழந்தைகளில் 1 இரட்டை முயற்சிகள் தேவைப்படுகின்றன: WHO – Xinhua | ஆங்கிலம். News.cn – சின்குவா

உலகெங்கும் உள்ள அனைத்து பிறப்புக்களில் ஏழு ஏழு குழந்தைகளில் ஒன்று, சுமார் 20 மில்லியன் குழந்தைகளுக்கு மேல் பிறந்தார். இது முன்னெப்போதும் இல்லாத அளவிற்கு முன்னேற்றமடைந்திருந்தால், இது ஒரு பெரிய சுகாதார சவால் ஆகும். உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) வியாழக்கிழமை கூறினார்.

உலகெங்கிலும் 2.5 மில்லியனுக்கும் அதிகமான குழந்தைகள் பிறந்த குழந்தைகளில் ஒவ்வொரு வருடமும் 2.5 மில்லியனுக்கும் குறைவான பிறப்பு விகிதம் குறைவாக உள்ளது. அதே நேரத்தில் குறைந்த பிறப்புத்திறன் குழந்தைகள் தற்கொலை செய்து கொள்ளும் ஆபத்து மற்றும் வளர்ச்சி மற்றும் உடல் ரீதியான உடல்நலக் குறைபாடுகள் போன்றவற்றில் நீரிழிவு மற்றும் லினோட் குளோபல் ஹெல்த் இன் பிரசுரத்திலுள்ள WHO, யூனிசெஃப் மற்றும் லண்டன் ஸ்கூல் ஆஃப் ஹைஜீயன் அண்ட் ட்ராபிகல் மெடிசின் ஆகியவற்றில் நிபுணர்களால் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு சமீபத்திய ஆராய்ச்சிக் கட்டுரையின் படி இதய நோய் மற்றும் இதய நோய்.

195 ஐ.நா. உறுப்பு நாடுகளின் 148 நாடுகளில் 148 நாடுகளில் 281 மில்லியன் பிறப்புகளில் இருந்து தகவல் சேகரிக்கப்பட்டு, 2000 ஆம் ஆண்டில் 17.5 சதவிகிதம் ஒப்பிடும்போது, ​​2015 ஆம் ஆண்டில் உலகளாவிய அளவில் குறைவான பிறப்பு விகிதம் 14.6 சதவிகிதம் என்று கண்டறியப்பட்டது. 2015 ஆம் ஆண்டில், 20.5 மில்லியன் வாழ்வாதாரங்கள் குறைந்த பிறப்புத்திறன் , குறைந்த மற்றும் நடுத்தர வருமானம் கொண்ட நாடுகளில் இருந்து 91 சதவீதம், முக்கியமாக தெற்கு ஆசியா மற்றும் துணை சஹாரா ஆப்பிரிக்கா.

“குறைவான பிறப்புறுப்பு என்பது கருப்பையக வளர்ச்சி கட்டுப்பாடு மற்றும் முன்கூட்டி பிறப்பு கொண்ட ஒரு சிக்கலான மருத்துவ நிறுவனம் ஆகும்” என்று டாக்டர் மெர்சி டி ஓனிஸ் கூறுகிறார். “குறைவான பிறப்பு விகிதத்தை குறைத்துக்கொள்வதால், குறிப்பிட்ட நாட்டில் உள்ள அடிப்படை காரணங்களை புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.”

தெற்கு ஆசியாவைப் பொறுத்தமட்டில், குறைந்த பிறப்புப் பிறப்பு குழந்தைகளின் பெரும்பகுதி காலத்தால் பிறந்தவையாகும், ஆனால் கருவுற்றிருக்கும் வளர்ச்சிக்கான கட்டுப்பாடுகளால், தாய்வழி உண்ணாவிரதம் உட்பட, தாய்வழி ஊட்டச்சத்து தொடர்புடையதாக ஒனிஸ் கூறினார்.

குறைவான பிறப்பு எடைக்கு மற்றொரு முக்கிய பங்களிப்பாளராகவும், பிறப்பு பருவ பிறப்பு, பல தொற்று நோய்களிலும், அல்லது கர்ப்பம் உயர்ந்த கருவுறுதல் சிகிச்சையிலும், சீசர் பிரிவுகளிலும் தொடர்புடையதாக இருப்பதற்கும் இது முன்னரே பிறக்கும்.

“உயர் சுமை நாடுகளில் இந்த அடிப்படை காரணிகளை புரிந்துகொள்வதும், சமாளிப்பதும் ஒரு முன்னுரிமை ஆகும்.

இந்த ஆய்வு, தெற்கு ஆசியா மற்றும் துணை சஹாரா ஆப்பிரிக்காவில் குறைந்த மூன்றில் ஒரு பகுதி குறைவான பிறப்பு குழந்தைகளுக்குப் பிறந்தாலும், ஐரோப்பா, வட அமெரிக்கா, ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து ஆகிய நாடுகளில் அதிக வருவாய் உள்ள நாடுகளில் இந்த சிக்கல் இன்னும் கணிசமாக உள்ளது. உயர் வருவாய் உள்ள நாடுகள் கிட்டத்தட்ட முன்னேற்றம் காணவில்லை.

WHO கருத்துப்படி, குறைவான பிறப்புறுப்பு என்பது தாய்மை மற்றும் கருத்தரித்தல் சுகாதாரத்தின் ஒரு முக்கியமான மார்க்கர் ஆகும், இறப்பு, முதுமை, மற்றும் வயது வந்தோருக்கு ஏற்படுகின்ற நாட்பட்ட நிலைமைகள் ஆகியவை கணிக்கப்படுகின்றன. 2012 ஆம் ஆண்டில், 2012 மற்றும் 2025 க்கு இடையில் குறைவான பிறப்பு விகிதம் பாதிப்புக்குள்ளான 30 சதவிகிதம் குறைக்கப்பட வேண்டும் என்பதற்காக உலகளாவிய ஊட்டச்சத்து இலக்குகள் உலகளாவிய ஊட்டச்சத்து இலக்குகளில் அமைக்கப்பட்டுள்ளன.

2000 மற்றும் 2015 ஆம் ஆண்டுகளுக்கு இடையில் குறைவான பிறப்பு விகிதத்தை குறைப்பதில் சில முன்னேற்றங்கள் இருப்பதாக மதிப்பீடுகள் தெரிவிக்கின்றன என்றாலும், உலகளாவிய ஊட்டச்சத்து குறிக்கோளை சந்திப்பதற்கான ஆய்வானது இரட்டையர் முன்னேற்றத்தை விட அதிகமாக தேவைப்படுகிறது, ஆயுட்காலம் முழுவதும் குறைவான பிறப்பு விகிதத்திற்கான காரணங்கள் குறித்து மேம்படுத்தப்பட்ட அளவீடு மற்றும் நிரல் முதலீடுகளை உள்ளடக்கியது.

admin Author