இளவரசர் ஹாரி அவதூறல் மற்றும் மாகான் மார்க்கெலின் வீட்டிற்குப் பின்னர் மன்னிப்பு கேட்கிறார் & மன்னிப்பு கேட்கிறார் – பின்கீலா

பக்கிங்காம் அரண்மனை ஒரு அறிக்கையில் வெளியிட்ட படங்கள், அரச தம்பதிகளின் பாதுகாப்பை அபாயத்தில் வைத்தன. புகைப்படங்கள் வெளியிடப்பட்ட பின்னர் ஹாரி மற்றும் மேகன் ஆகியோர் தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது.

பிரின்ஸ் ஹாரி மற்றும் மேகன் மார்க்லே ஆகியோர் விண்ட்ஸோரில் உள்ள ஃபிரோமோர் குடிசைப் பாதுகாப்பான சுவர்களில் பெற்றோரை அனுபவித்து மகிழ்கின்றனர். இருப்பினும், முதலில், இளவரசர் ஹாரி ஸ்பெஷல் நியூஸில் இருந்து இன்று மன்னிப்பு கோரினார், அவரது மாகான் மார்கலின் 3 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்கள், இங்கிலாந்தின் கோட்ஸ்வால்ட் ஹில்ஸ் என்ற நான்கு படுக்கையறை நாட்டினரின் வான்வழி புகைப்படங்களை எடுத்தார். ஜனவரி மாதம் சசெக்ஸின் வீட்டிற்கு டியூக் மற்றும் டச்சஸ் ஆகியவற்றிற்கு மேலதிகமாக ஒரு ஹெலிகாப்டர் பயன்படுத்தப்படுவதற்காக செய்திப் போர்டல் முடுக்கிவிட்டது.

பக்கிங்காம் அரண்மனை ஒரு அறிக்கையில் வெளியிட்ட படங்கள், அரச தம்பதிகளின் பாதுகாப்பை அபாயத்தில் வைத்தன. தி டைம்ஸ் செய்தித்தாள் உட்பட வெளியில் வெளியிடப்பட்ட புகைப்படங்கள் ஹாலி மற்றும் மேகன் ஆகியோர் தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேற நிர்ப்பந்திக்கப்பட்டனர்.

“புகைப்படங்களின் ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் வெளியீடு த டியூக்கின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு ஆகியவற்றை மிகக் கடுமையாக குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தியுள்ளன, அவை இனிமேல் சொத்துக்களை வசூலிக்க இயலாது” என்று அரண்மனை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. ஹாரி மற்றும் மேகன் சமீபத்தில் தங்கள் முதல் குழந்தை பிறப்பதற்கு முன்பே தங்கள் புதிய வீட்டிற்கு சென்றனர்.

டூக் மற்றும் டச்சஸ் சசெக்ஸுடன் ஒரு கடுமையான தனியார் தம்பதியராக அவர்கள் அறியப்படுகிறார்கள், குழந்தை ஆர்ச்சி பிறந்த குழந்தைகளை தனிப்பட்ட முறையில் முதலில் ஒரு குடும்பமாக கொண்டாடுவதோடு உலகத்துடன் பகிர்ந்து கொள்வதும் கூட. இந்த சம்பவம் முதல் செய்தி மன்றம் மன்னிப்பு வழங்கியுள்ளது. ஒரு அறிக்கையில், ஸ்ப்ளாஷ் “இந்த நிலைமை தீர்ப்பு ஒரு பிழையை பிரதிபலிக்கின்றது என்பதை நாம் எப்போதும் உணர்ந்துள்ளோம், அது மீண்டும் மீண்டும் செய்யப்படமாட்டாது என்பதை உறுதிபடுத்தியுள்ளது. நாங்கள் ஏற்படுத்திய துயரத்திற்கு டூக் மற்றும் டச்சஸ் மன்னிப்பு கோருகிறோம்.”

admin Author