அமேசான் தீ டிவி இப்போது 34 மில்லியன் செயலில் பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது, இது Roku இல் முன்னணி வகிக்கிறது – Android Central

அமேசான் தீ தொலைக்காட்சி தற்போது ஜனவரி மாதத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட 30 மில்லியனுக்கும் மேலாக 34 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனாளிகளைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் Roku இன் சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட பயனர் எண்களுக்கு இடையே உள்ள இடைவெளி அதிகரிக்கிறது. டென்வர், கொலராடோவில் உள்ள தி பே TV நிகழ்ச்சியில் ஒரு குழுவின்போது, ​​ஜென் ப்ரென்னர், அமேசனின் தீ டிவி பொது மேலாளர் மற்றும் சந்தைப்படுத்தல், வளர்ச்சி மற்றும் ஈடுபாடு ஆகியவற்றின் விவரங்கள் விவரிக்கப்பட்டது.

2019 ஆம் ஆண்டில் மேடையில் வளர்ச்சி வேகத்தை அதிகரித்துள்ளது என்றும் Fire TV சாதனங்கள் அமெரிக்க, இங்கிலாந்து, ஜெர்மனி, இந்தியா மற்றும் ஜப்பான் ஆகியவற்றில் உயர்ந்த ஸ்ட்ரீமிங் மீடியா பிளேயர்களாக இருப்பதாகவும் Prenner குறிப்பிட்டார். அமேசான் தீ டிவி விரைவில் கூகிள் ஒரு புதிய ஒப்பந்தம் செயலில் பயனர்கள் மற்றொரு ஊக்கத்தை பார்க்க முடியும் YouTube YouTube பயன்பாட்டை இணைந்து “பின்னர் இந்த ஆண்டு” தீ தொலைக்காட்சி மீண்டும் YouTube கொண்டு வரும். நிறுவனம் இந்த ஆண்டு டிஸ்னி + மற்றும் ஆப்பிள் டி.வி. + ஆகியோருக்கு ஆதரவளிப்பதாக தெரிவித்துள்ளது.

அத்தியாவசிய விற்பனையாளர்களான அமேசான் எல்.டி. டி.வி வன்பொருளில், குறிப்பாக பிளாக் வெள்ளி மற்றும் சைபர் திங்கள் போன்ற விற்பனை நிகழ்வுகளிலும், ஒவ்வொரு ஜூலை மாதத்திற்கும் சொந்தமான அமேசான் பிரைம் டே நிகழ்ச்சியிலும் பயனடைகிறது. அமேசான் அவ்வப்போது இந்த பெரிய ஷாப்பிங் பருவங்களுக்கு வெளியில் தீ டிவி சாதனங்களைத் தள்ளுகிறது, இது தற்போதைய விற்பனை போன்ற பிரதான உறுப்பினர்களுக்கான முழு தீ டிவி சாதனங்களில் உள்ளது. இப்போது, ​​அதன் தீ டிவி ஸ்டிக் அதன் 4K மாறுபாடுடன் $ 10 க்குள் $ 25 க்கு குறைகிறது . ஃபயர் டி.வி. கியூப் மற்றும் ஃபயர் டி.வி. ரிக்ஸின் இரண்டு மாதிரிகள் ஆகியவை பிரதான பயனர்களுக்காக மிகக் குறைவாக தள்ளுபடி செய்யப்படுகின்றன. ஒரு தீ டிவி சாதனத்தை நீங்கள் இன்னும் எடுக்கவில்லை என்றால், அவை தற்போது மிக குறைந்த அளவாக இருக்கும், எனவே இப்போது அமேசான் செயலில் உள்ள பயனாளரை சேர்ப்பதற்கு எவ்வகையான நல்ல நேரத்தையும் நீங்கள் விரும்புவீர்கள்.

🔥🔥🔥

அமேசான் தீ டிவி சாதனங்கள்

அமேசான் பிரதம உறுப்பினர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தீ டிவி ஸ்ட்ரீமிங் சாதனங்களில் இருந்து குறைந்தபட்சம் $ 60 வரை சேமிக்கலாம், இதில் பிரபலமான தீ டிவி ஸ்டிக் 4K அடங்கும்.

$ 24.99 முதல்

சமீபத்தில், அமேசான் IMDB பிரீடிவ் உடனான விளம்பர-ஆதரவு உள்ளடக்க இடத்திற்கு மாற்றப்பட்டது, இது IMDB உடன் இணைந்து, அதன் தீ டிவி சாதனங்களுக்கு இலவசமாக பார்க்கும் திரைப்படங்களைக் கொண்டுவருகிறது. இந்த வகை உள்ளடக்கத்தை அமேசான் அதிக அளவில் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளதாக வதந்திகள் உள்ளன, இது Roku வரலாற்று ரீதியாக ஆதிக்கம் செலுத்தும் விளம்பர ஆதரவு இடத்திலிருந்து மேலும் பயனர் எண்களை அதிகரிக்கச் செய்து சந்தை பங்குகளை திருடலாம்.

இந்த இடுகையில் இணைப்பு இணைப்புகள் இருக்கலாம். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வெளிப்படுத்தல் கொள்கை பார்க்கவும்.

admin Author