OnePlus 7, OnePlus 7 புரோ விற்பனை தேதி, வெளியீடு சலுகைகள், மேலும் – NDTV செய்திகள்

OnePlus 7 ப்ரோ ஒரு நாள் முன்பு தொடங்கப்பட்டது, மற்றும் அதன் விற்பனை பாப் அப் கடைகளில் இன்று இருந்து தொடங்க உள்ளது, மற்றும் அமேசான் பிரதம உறுப்பினர்கள் நாளை அதை வாங்க வேண்டும். தொலைபேசி மூன்று RAM + சேமிப்பு விருப்பங்களில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, மற்றும் ஒரு துவக்க ஏவுதள வாய்ப்பை வழங்குகிறது. வெளியீட்டு வாய்ப்பிற்காக, OnePlus SBI, ரிலையன்ஸ் Jio உடன் கூட்டுசேர்ந்துள்ளது, மற்றும் ரொக்க பேக், தரவு, மற்றும் பாதுகாப்பு நன்மைகளை வழங்குமாறு பணிபுரியும். பிரதமமற்ற உறுப்பினர்களுக்கு, OnePlus 7 Pro க்கான விற்பனை தேதி மே 17 ஆகும், ஆரம்பத்தில் மட்டுமே மிரர் க்ரே மாறுபாடு கிடைக்கும். மறுபுறத்தில் OnePlus 7 விற்பனைக்கு வரும்.

OnePlus 7, OnePlus 7 ப்ரோ விற்பனை தேதி, துவக்க வாய்ப்புகள்

நுகர்வோர் வாங்க முடியும் OnePlus 7 புரோ OnePlus அகமதாபாத் சென்னை தில்லி பாப்-அப்ஸ், பெங்களூரு, ஹைதெராபாத், மும்பை, புனே இன்று; மே 17 முதல் ஜூன் 16 வரை ஒரு மாத கால அனுபவம் பாப்-அப் நடத்தப்படும். பாப்-அப் நிகழ்வு 7 மணிக்கு IST இல் தொடங்கும் மற்றும் 11 மணி IST IST வரை தொடரும். பயனர்கள் OnePlus 7 Pro ஐ அனுபவிக்கலாம், மேலும் பாப்-அப் சாதனத்தை முன்-புத்தகத்தில் வைக்கவும். இந்த வாடிக்கையாளர்களுக்கு OnePlus T-shirt, ஒரு முறை தற்செயலான திரை மாற்று காப்பீடு, ஒரு OnePlus 7 ப்ரோ பேக் வழக்கு மற்றும் ஒரு ரூ. 500 OnePlus அனுபவம் ஸ்டோர்ஸ், அங்கீகரிக்கப்பட்ட கடைகள் மற்றும் கியோஸ்க்களில் மீட்டெடுக்கக்கூடியது. இந்த பாப்-அப்களை வாங்குபவர்கள், அமேசான் ரூபாய்களுக்கு ரூ. 1,000, ஒரு OnePlus மீண்டும் வழக்கு, ஒரு OnePlus பை பை மற்றும் எப்போதும் T- சட்டை தீர்வு. பாப் அப்களை முதல் 50 வாங்குவோர் கூடுதல் மூன்று மாதங்களுக்கு இலவசமாக நெட்ஃபிக்ஸ் சந்தா மற்றும் OnePlus வகை- C புல்லட் காதணிகள் கிடைக்கும். இந்த பாப் அப்களை சரியான முகவரி விவரங்களைப் பார்க்க, நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்திற்கு செல்க

OnePlus 7 ப்ரோ மிரர் சாம்பல் மாறுபாடு முதல் விற்பனை அமேசான்.ஜெயின் பிரதம உறுப்பினர்கள் மற்றும் OnePlus ஆரம்ப பறவை விற்பனை வாங்குபவர்களுக்கு 12pm IST நாளை நடைபெறும். உறுப்பினர்கள் அல்லாத, OnePlus 7 Pro மே 17 அன்று மிரர் கிரே விருப்பத்தை அமேசான் இந்தியா, OnePlus ஆன்லைன் ஸ்டோர் மற்றும் OnePlus ஆஃப்லைன் மற்றும் பங்குதாரர் கடைகளிலும் கிடைக்கும். மே 28 ல் இருந்து நெபுலா ப்ளூ நிற மாறுபாடு விற்பனைக்கு வரும், மற்றும் ஜூன் மாதத்தில் பாதாம் நிறம் விருப்பம் கிடைக்கும். OnePlus 7 விற்பனை தேதி இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை, ஜூன் வெளியீட்டு தேதிக்கு அப்பால்.

OnePlus 7 ப்ரோ மீது தொடங்குதல் சலுகைகள் ரூ. ரிலையன்ஸ் ஜியோவில் இருந்து 9,300 வரை 70 சதவிகிதம் உத்தரவாத புரோக்கர்ப் சேவையிலிருந்து, ஆறு மாதங்களுக்கு எல்இஇ ஈவிஐ விருப்பங்களை, பரிமாற்ற வாய்ப்புகள் மற்றும் ரூ. எஸ்.பி.ஐ.

OnePlus 7 மற்றும் OnePlus 7 Pro ஆகிய இரண்டிலும் பொருந்தும் Jio Beyond Speed ​​Offer, ஒரு உடனடி ரொக்கமாக ரூ. 5,400 ரூ. 299 ப்ரீபெய்ட் ரீசார்ஜ். எவ்வாறாயினும், ரொக்கம் ரூ. 36 மதிப்புள்ள ரூ. 150 ஒவ்வொரு MyJio பயன்பாடு பயன்படுத்தி.

ஜியோ அப்பால் ஸ்பீட் ஆஃபர் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் 28 நாட்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு 3 ஜிபி தரவுகளை வரம்பற்ற குரல் அழைப்புகள், எஸ்எம்எஸ் செய்திகள் மற்றும் ஜியோ டி.வி, ஜியோ சினிமா மற்றும் ஜியோ நியூஸ் உள்ளிட்ட ஜியோ பயன்பாடுகள் அணுகலுடன் இணைக்கிறது.

ரொக்கமாக கூடுதலாக, ரிலையன்ஸ் ஜியோ வாடிக்கையாளர்கள் அர்ப்பணித்துள்ள OnePlus 7 இன் கீழ் ரூ. 3,900. ரூ. 2,000 அல்லது 20 சதவிகிதம் Zoomcar மூலம் கொள்முதல் செய்யப்படுவது குறைவாக இருக்கும்; ரூ. 1,550 விமான டிக்கெட்டுகள், ஹோட்டல் முன்பதிவுகள் மற்றும் பஸ் முன்பதிவுகளில் 15 சதவிகித தள்ளுபடி; மற்றும் ரூ. ரூ. செம்பா வழியாக 1,699.

OnePlus 7 இந்தியாவில் ப்ரோ விலை, குறிப்புகள்

இந்தியாவில், OnePlus 7 ப்ரோ விலை ரூ. 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு (மிரர் சாம்பல் மட்டும்) 48,999 ரூ. 8 ஜிபி ரேம் / 256 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கான 52,999 (அனைத்து வண்ண மாறுபாடுகள்) மற்றும் ரூ. உயர் இறுதியில் 12 ஜிபி ரேம் / 256GB மாறுபாடுக்கான 57,999 (நெபுலா ப்ளூ மட்டும்).

இரட்டை சிம் (நானோ) OnePlus 7 ப்ரோ அண்ட்ராய்டு 9.0 பை அடிப்படையாக கொண்ட ஆக்ஸிஜன் OS இயங்குகிறது. தொலைபேசி 6.67 அங்குல குவாட் HD தீர்மானம் (1440×3120 பிக்ஸல்) திரவ AMOLED காட்சி 19.5: 9 இன் ஒரு விகித விகிதத்துடன், மற்றும் 516ppi இன் பிக்சல் அடர்த்தி கொண்டுள்ளது. இது HDR10 + மற்றும் நெட்ஃபிக்ஸ் HDR ஸ்ட்ரீமிங்கையும் ஆதரிக்கிறது. ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப் மூலம் 855 SoC, Adreno 640 ஜி.பீ. மற்றும் 12 ஜிபி வரை LPDDR4x ரேம் இணைந்து. முந்தைய OnePlus கைபேசி போல, மைக்ரோ SD அட்டை வழியாக சேமிப்பு விரிவாக்கம் இல்லை.

OnePlus 7 ப்ரோ ஒரு எஃப் / 1.6 துளை, 1.6-மைக்ரான் பிக்சல்கள் (4-in-1), OIS மற்றும் EIS உடன் 48 மெகாபிக்சல் சோனி IMX586 சென்சார், அதன் முதன்மை கேமரா கொண்ட ஒரு மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பை கொண்டுள்ளது. இரண்டாம் நிலை கேமரா ஒரு 16-மெகாபிக்சல் சென்சார் ஒரு f / 2.4 துளை மற்றும் ஒரு 117 டிகிரி துறையில் பார்வை ஒரு தீவிர பரந்த கோண லென்ஸ் கொண்டுள்ளது. இறுதியாக, 8-மெகாபிக்சல் கேமரா சுற்றுகள், மூன்று பின்புற கேமரா கருவிகளைக் கொண்டது, 3x ஆப்டிகல் ஜூம், f / 2.4 துளை, 1-மைக்ரான் பிக்சல்கள் மற்றும் OIS ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ள ஒரு டெலிஃபோட்டோ லென்ஸுடன். பின்புற கேமரா அமைப்பு இரு இரட்டை-எல்இடி ஃப்ளாஷ் தொகுதியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

முன்னணி கேமரா, OnePlus OnePlus 7 ப்ரோ ஒரு பாப் அப் கேமரா பயன்படுத்தி வருகிறது. இது 1 மைக்ரான் பிக்சல்கள், ஒரு f / 2.0 துளை, மற்றும் EIS உடன் 16 மெகாபிக்சல் சோனி IMX471 சென்சார் கொண்டுள்ளது. எச்டிஆர், ஸ்கிரீன் ஃப்ளாஷ், ஃபேஸ் ரெட்டிக்யிங், மற்றும் டைம் லேப்ஸ் போன்ற அம்சங்களை இந்த நிறுவனம் கொண்டுள்ளது.

4G VoLTE, Wi-Fi 802.11ac, ப்ளூடூத் V5.0, என்எப்சி, ஜிபிஎஸ் / எ-ஜிபிஎஸ் மற்றும் ஒரு யூ.எஸ்.பி டைப்-சி (வி 3.1 ஜென் 1) போர்ட் ஆகியவை ஹெட்போன் துறைமுக. OnePlus 7 ப்ரோ 4,000 mAh பேட்டரி இயங்குகிறது, இது Warp சார்ஜ் 30 வேகமான சார்ஜிங் (5V / 6A) உடன் முந்தைய தலைமுறைகளைவிட 38 சதவிகிதம் வேகமானது என்று கூறப்படுகிறது. இது 162.6×75.9×8.8 மிமீ பரிமாணங்களைக் கொண்டுள்ளது, 206 கிராம் எடையுள்ளதாக உள்ளது. OnePlus 7 ப்ரோ 10-அடுக்கு திரவ குளிரூட்டும் முறைமை மற்றும் ஒரு காட்சியில் கைரேகை சென்சார் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.

OnePlus 7 இந்தியாவில் விலை, குறிப்புகள்

இந்தியாவில் ஒரு விலை ரூ. 32 ஜிபி வரை 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி சேமிப்பு வேகம், ரூ. 8 ஜிபி ரேம் / 256GB சேமிப்பக மாறுபாட்டிற்காக 37,999. 6 ஜிபி ரேம் மாறுபாடு மட்டுமே மிரர் சாம்பல் வண்ண மாறுபாட்டில் கிடைக்கும், அதே நேரத்தில் 8 ஜிபி ரேம் மாறுபாடு மிரர் சாம்பல் மற்றும் ரெட் நிற வகைகளில் கிடைக்கும். சிவப்பு நிற மாறுபாடு இந்தியாவிலும் சீனாவிலும் மட்டுமே தொடங்கப்பட்டது.

டூயல் சிம் (நானோ) ஒன்லிஸ்ஓஸ் 7 ஆக்ஸிஜன் OS ஆண்ட்ராய்டு 9.0 பை அடிப்படையாக இயங்குகிறது, இது சொந்த ஸ்கிரீன் ரெக்கார்டிங் மற்றும் ஜென் பயன்முறை போன்ற புதிய அம்சங்களை கொண்டு வருகிறது, இது 20 நிமிடங்களுக்கு தொலைபேசியைத் தருகிறது, அவசர அழைப்புகள் மற்றும் கேமராவின் பயன்பாட்டை மட்டுமே அனுமதிக்கிறது. OnePlus 7 ஒரு 6.41 அங்குல முழு HD + (1080×2340 பிக்சல்கள்) ஒரு 19.5: 9 விகிதம், 402ppi ஒரு பிக்சல் அடர்த்தி, மற்றும் sRGB மற்றும் DCI-P3 வண்ண gamuts ஆதரவுடன் optic AMOLED காட்சி. காட்சி கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 6 மூலம் பாதுகாக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போன் Snapdragon 855 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது, Adreno 640 ஜி.பீ. இணைந்து மற்றும் LPDDR4x ரேம் வரை 8GB வரை.

OnePlus 7 ஒரு இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பை கொண்டுள்ளது, இதில் 48 மெகாபிக்சல் சோனி IMX586 சென்சார் அதன் முதன்மை கேமராவாகவும், f / 1.7 துளை, 1.6-மைக்ரான் பிக்சல்கள் (4-இன் -1), ஒளியியல் பட உறுதிப்படுத்தல் (OIS), மின்னணு பட உறுதிப்படுத்தல் (EIS), மற்றும் கட்ட கண்டறிதல் ஆட்டோஃபோகஸ் (PDAF). இரண்டாம் கேமரா ஒரு 5 மெகாபிக்சல் சென்சார் ஒரு f / 2.4 துளை மற்றும் 1.12 மைக்ரான் பிக்சல்கள் கொண்டுள்ளது. பின்புற கேமரா அமைப்பு இரு இரட்டை-எல்இடி ஃப்ளாஷ் தொகுதியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

OnePlus 7 இன் முன் கேமரா அதே 16-மெகாபிக்சல் சோனி IMX471 சென்சார், OnePlus 7 ப்ரோ எனக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் இது பாப்-அப் கேம் மெக்கானிசத்திற்கு பதிலாக நீர்ப்பாசன வடிவ வெட்டுக்குள்ளேயே பொருந்தும். சுயமரியாதை கேமரா சென்சார் 1 மைக்ரான் பிக்சல்கள், ஒரு f / 2.0 துளை, மற்றும் EIS ஆகியவை உள்ளன. எச்டிஆர், ஸ்கிரீன் ஃப்ளாஷ், ஃபேஸ் ரெட்டிக்யிங், மற்றும் டைம் லேப்ஸ் போன்ற அம்சங்களை இந்த நிறுவனம் கொண்டுள்ளது.

128GB மற்றும் 256GB யுஎஃப்எஸ் 3.0 2-லேனே சேமிப்புடன் வாங்கிய மாறுபாட்டைப் பொறுத்து OnePlus 7 இல் இரண்டு சேமிப்பு கட்டமைப்புகள் உள்ளன. முந்தைய OnePlus கைபேசிகள் மற்றும் OnePlus 7 ப்ரோ போன்றவை, மைக்ரோ SD அட்டை வழியாக சேமிப்பு விரிவாக்கம் இல்லை.

OnePlus 7 இல் உள்ள இணைப்பு விருப்பங்கள், 4G VoLTE, Wi-Fi 802.11ac, ப்ளூடூத் V5.0, NFC, ஜிபிஎஸ் / ஏ-ஜிபிஎஸ் மற்றும் ஒரு USB வகை- C (V3.1 ஜெனரல் 1) போர்ட் ஆகியவை ஹெட்போன் போர்ட் . OnePlus 7 ப்ரோ தளத்தில் உள்ள சென்ஸார்ஸ் ஒரு முடுக்க மானி, சுற்றுச்சூழல் ஒளி உணரி, ஜிரோஸ்கோப், மேக்னடோமீட்டர் மற்றும் ஒரு அருகாமையில் உணரி ஆகியவை அடங்கும். புதிய காட்சி நெறிமுறையைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர, 3-உறுப்பு லென்ஸ் மற்றும் ஒரு பெரிய சென்சார் பயன்படுத்தி, OnePlus 6T இல் பயன்படுத்தப்பட்டதைக் காட்டிலும் உள்ள-காட்சி கைரேகை சென்சார் வேகமாக உள்ளது. OnePlus 7 ஒரு 3,700mAh பேட்டரி மீது இயங்குகிறது, ஒரே ஒரு 20W (5V / 4A) வேகமான சார்ஜிங் கொண்ட ஒரே ப்ளஸ் 6T இன் அதே திறன். OnePlus 7 இரட்டை ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்கள் (தொலைபேசியின் மேல் மற்றும் கீழ்), சத்தம் ரத்துசெய்தல் ஆதரவு, மற்றும் டால்பி அட்மோஸ் ஆதரவு அம்சங்களை OnePlus 7 ப்ரோ வழங்குகிறது, மேலும் சின்னமான அலர்ட் ஸ்லைடர் வைத்திருக்கிறது. இது 157.7×74.8×8.2 மிமீ பரிமாணங்களைக் கொண்டிருக்கிறது, 182 கிராம் எடையும், அதன் பின்புறக் குழு கொரில்லா கண்ணாடி 6 ஐ கட்டமைக்கிறது.

admin Author