Klopp, லிவர்பூல் மற்றும் ஒரு sh * t அல்லது சாம்பியன் சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதி – Football365.com

<பிரிவில்>

முதலில் நீங்கள் முதலில் இருந்தால், நீங்கள் இரண்டாவதாக இருந்தால், நீங்கள் ஒன்றும் இல்லை “என்று பில் ஷங்கி பெருமையுடன் குறிப்பிட்டார்.

லிவர்பூல் மேலாளரின் நான்கு லீக் தலைப்புகள் எட்டு, நான்கு, ஆறு மற்றும் மூன்று புள்ளிகளின் ஓரங்களால் வெற்றி பெற்றன. இடைவெளிகள் அதிசயமானவை அல்ல, சாம்பியன்கள் மற்றும் இரண்டாம் இடங்களுக்கிடையேயான வித்தியாசத்தை, எல்லாவற்றையும் மற்றும் “ஒன்றும்” வித்தியாசத்தை அடிக்கோடிடுவதற்கு போதுமானதாக இல்லை.

லிவர்பூலின் உள்நாட்டு பருவத்தின் ஞாயிற்றுக்கிழமை முடிவடைந்ததைப் போல இரண்டாவது அர்த்தம் இல்லை. சடோயோ மேன் தனது இரண்டு கோல்களில் ஒன்றை அல்லது மான்செஸ்டர் சிட்டி பிரைட்டன் நகரில் 270 மைல்களுக்கு அப்பால் இரண்டாவது, மூன்றாவது மற்றும் நான்காவது இடங்களை எட்டியபோது அல்ல. வால்வ்ஸ் ரசிகர்கள் தங்கள் விருந்தினர்களை ரஹீம் ஸ்டெர்லிங் லீக் உச்சநிலையில் இருந்தார்களோ, அல்லது அவர்கள் ‘எஃப் *** எட் அப்’ என்று கூறினர், மேலும் ‘எஃப் *** அனைத்தையும் வெல்வோம்’ என்று கூறினர்.

இன்னும் ஏமாற்றமளிப்பதாக இருந்தது. ரெட்ஸ் வரலாற்றில் மூன்றாவது மிகப்பெரிய பிரீமியர் லீக் புள்ளிகளைப் பெற்றது, தங்க கோல்ட் மற்றும் ஆண்டின் PFA பிளேயர் ஆகியவற்றில் பங்கு பெற்ற கோல்டன் குளோவ் விருதை வென்றது, மிகச்சிறந்த இலக்குகளை ஒப்புக் கொண்டது, அனைத்து சீசன்களையும் , இன்னும் இன்னும் தங்கள் மகத்தான முயற்சிகள் காட்ட கொஞ்சம் இருந்தது. எந்தவொரு நாட்டிலும் வேறு எந்த நாட்டிலும் வேறு எந்த நாட்டிலும் வேறு எந்த அணியிலும், 97 புள்ளிகளுக்கு பிட்டர்ஸ்வீட் வெள்ளி பதக்கங்களை விடவும், என்ன நினைவிருக்கிறார்களோ இன்னும் நினைவிருக்கலாம்.

ஆனால், ஐந்து நாட்களுக்கு முன்னர் நிகழ்ந்த வருத்தத்தில், வருத்தம் ஏற்பட்டது. பார்சிலோனா மீது வியத்தகு வெற்றி பெற்றதன் காரணமாக குறைந்த பட்சம் துக்கம் அல்லது விரக்தியில்லை, இதன் விளைவாக அவர்களுடைய பிரச்சாரம் அந்த வொல்வ்ஸ் விளையாட்டில்தான் முற்றிலும் தங்கிவிடாது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. ஒரு போட்டியில் அறிக்கை கூறியது: “மாட்ரிட்டில் நடந்தாலும், வரவிருக்கும் ஆண்டுகளில் லிவர்பூல் நகரத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தும் ஒரே கிளப் மட்டுமே இருப்பதாக உணர்கிறது.”

ஆனால், அந்த நிலைமை தெளிவற்றது. அஜாக்ஸ் மேம்பட்டிருந்தால், இளைஞர்களின் திறமையற்ற புயலின் கண்ணில் பிடிபடுவது சாத்தியமான தோல்வி என விளக்கப்பட்டுள்ளது. பார்சிலோனாவின் எதிராளிகளாக இருந்தனர், விளையாட்டின் வரலாற்றில் மிகப்பெரிய வீரர்களில் இருவருக்கான தொடர்ச்சியான இறுதிப் போட்டிகளால் எந்த அவமானத்தையும் இழக்க நேரிட்டது. மான்செஸ்டர் சிட்டி, பேயர்ன் முனிச் அல்லது ஜூவெண்டஸ் ஐரோப்பாவில் அந்த கட்டத்தை அடைவதற்கு போதுமான செல்வத்தை அடைந்திருந்தால், கடந்த தடையாக வீழ்ச்சியடைவது குறைந்தபட்சம் தெளிவற்ற புரிந்துகொள்ளத்தக்கதாக இருந்திருக்கும். தோல்விக்கு ஒரு காரணம் இருந்திருக்கும், எந்த நஷ்டத்திற்கும் ஒரு நியாயம், வகையான தகுதி. ஆனால், இறுதிப் போட்டியில் டோட்டன்ஹாம் காத்திருக்கும்போது, ​​’மாட்ரிட்டில் நடப்பது என்னவென்றால்’ லிவர்பூல் கௌரவத்திற்காக விதிக்கப்படும் என்று நடிக்க முடியாது.

அவர்கள் ஒரு மிக, மிக உயர்ந்த பங்கு விளையாட்டு எதிர்கொள்ள மோசமான சாத்தியமான அணி. அவர்கள் இருவரும் பிரீமியர் லீக்கிற்கு சென்றனர், அவர்களது கடைசி ஆறு கூட்டங்களில் நான்கு வெற்றி பெற்ற பின்னர், ஜூர்கென் Klopp ஒன்பது முயற்சிகள் ஒரு முறை Mauricio Pochettino ஒரு இழந்து விட்டது. லிவர்பூல் டோட்டன்ஹாம் வீட்டையும் இந்த பருவத்தையும் வீழ்த்தி, 26 புள்ளிகள், 22 கோல்கள், 17 குறைவான ஒப்புதல், குறைவான காயம் கவலைகள் மற்றும் கணிசமான சிறந்த வடிவம் ஆகியவற்றை நிறைவுசெய்தது. வெற்றி பெறுவது கிட்டத்தட்ட எதிர்பார்க்கப்படுகிறது; இழக்க, சிந்திக்க முடியாதது மற்றும் மன்னிக்க முடியாதது.

ரியல் மாட்ரிட் கடந்த சீசனை தோற்கடிப்பதில் Klopp அசாதாரணமாக ஒதுக்கப்பட்டிருக்கிறது. விளையாட்டு, செயல்திறன் அல்லது பின்விளைவுகளை அவர் அரிதாகவே விவாதித்துள்ளார், தொடர்ந்து தனது தோள்களைக் காட்டிலும் முன்னோக்கிப் பார்க்கத் தேர்வு செய்கிறார். அவர் பார்சிலோனா வெற்றிக்குப் பிறகு தனது சொந்த சுய-நடைமுறை நெறிமுறையை முறித்துக் கொண்டார், “நாங்கள் திரும்பிச் செல்ல வேண்டும் என்று நாங்கள் உணர்ந்தோம்” என்றும், “இது போன்ற நிலைப்பாட்டை நாங்கள் நிறுத்த முடியாது” என்றும் குறிப்பிட்டார். ஆனால் உள்நாட்டு போட்டியாளருடன் – ஒரு நேர்மையற்ற ஒருவரை – இழக்க நேரிடும், மேலும் தூண்டுதல் அல்லது உத்வேகம் ஆகியவற்றில் அல்ல.

அடுத்த மாதம் விளையாட்டு உண்மையில், sh * t அல்லது மார்பளவு ஒரு உயரடுக்கு நிலை எடுத்துக்காட்டாக உள்ளது. ஐரோப்பிய கோப்பை வரலாற்றில் இரண்டு அணிகளும் தொடர்ச்சியான இறுதிப் போட்டிகளை இழந்துள்ளன, மேலும் வாலென்சியா 2000 மற்றும் 2001 ஆம் ஆண்டுகளில் மூன்று பருவங்களில் இரண்டு லா லிகா பட்டங்களை வென்றது, ஜூவெண்டஸின் பிந்தைய 1998 போராட்டங்கள் இன்னும் அறிவுறுத்தலாக உள்ளன. டார்ட்மண்ட் மற்றும் ரியல் நிறுவனங்களுக்கு முந்தைய இரண்டு ஆண்டுகளில் தோல்வியுற்ற பிறகு, அவர்கள் 1962 ஆம் ஆண்டிலிருந்து தங்கள் மோசமான சீரி ஒரு முடிவை சமன் செய்தனர் மற்றும் 1998/99 இல் அரை இறுதிப் போட்டிகளுக்கு ஒரு குழப்பமான மற்றும் மந்தமான பாதகமான பாதையில் இரண்டு சாம்பியன்ஸ் லீக் விளையாட்டுக்களை (ரோஸன்போர்க் மற்றும் ஒலிம்பாகோக்களுக்கு எதிராக) வென்றனர். அவர்கள் 2002 ஆம் ஆண்டு வரை மீண்டும் சீரி ஏ வெற்றிபெறவில்லை, அதன் அடுத்த சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதியாண்டு ஒரு வருடத்திற்கு பிறகு. அவர்கள் இரண்டு முறை சூரியனை நெருங்கினர், தங்கள் இறக்கைகளை ஒரு மிருதுவாக எரித்தனர்.

51 வயதான மார்செல்லோ லிப்பி, ஐந்து ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அந்த பருவத்தின் முடிவில் ஜுவன்டஸ் விட்டுச் சென்றார். மூன்று ஐரோப்பிய கோப்பை இறுதிப் போட்டிகளை இழக்க ஒரே மேலாளராக அவர் இருக்கிறார். இப்போது கப்டன், 51, லிவர்பூல் உடன் தனது ஐந்தாவது ஆண்டை நெருங்கி வருகிறார், வரலாற்றைத் தன்னைத்தானே மீண்டும் திரும்பச் செய்வதிலிருந்து தடுக்க வேண்டும்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது அவரது முதல் லிவர்பூல் வாக்குறுதி. தனது தொடக்க பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில், சுவிட்சர்லாந்துக்குச் செல்லாதபடி, நான்கு ஆண்டுகளுக்குள் “ஒரு தலைப்பை” வழங்க க்ளோப் சத்தியம் செய்தார். வால்வ்ஸ் வெற்றிக்குப் பிறகு, “நான் நினைவில் கொள்ளக்கூடிய மிகப்பெரிய வளர்ச்சிக்கான ஜம்ப்” பாராட்டப்பட்டிருப்பதாக, மேலாளர் தெரிவித்திருப்பார், எதிர்பார்த்திருக்கலாம் விட இந்த பரிணாம வளர்ச்சியில் முன்னோக்கி முன்னேறி இருப்பதாக மேலாளர் கூறுகிறார். அவர்கள் மாட்ரிட்டில் இழந்தாலும், அவற்றின் சொந்த வரையறையால் அட்டவணையை பின்னால் இருக்கும்.

இத்தகைய தனித்துவமான பிரச்சாரத்திற்குப் பிறகு கடுமையானதாக தோன்றினால், லிவர்பூல் நிரந்தரமாக வசிப்பதாக நம்புகிற நிலை – இழப்பு இல்லாதபோது வெல்லும் ஒன்று அல்லது இரண்டு இறுதிப் போட்டிகளுக்குக் கீழ்ப்படிகின்ற பருவகால பருவங்கள்.

பிரீமியர் லீக்கில் இந்த நகரத்தின் பின்னால் இரண்டாவது நிலை முடிவடைவது பேரழிவில் இருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது – மற்றும் “ஒன்றும்” விட அதிகம் – ஆனால் சாம்பியன்ஸ் லீக்கில் டோட்டன்ஹாம் தோல்வி. இல்லை சாக்குகள், எந்த எச்சரிக்கையுடன் இருக்க முடியாது, எந்த நியாயமும் இல்லை. Klopp மற்றும் லிவர்பூல் அவர்களின் இறுதி தடைகளை முற்றிலும் அழிக்க வேண்டும்.

மாட் ஸ்டீட்

admin Author