வரவிருக்கும் சோனி எக்ஸ்பீரியா 2 கசிவு கசிந்த – Ubergizmo

இந்த ஆண்டு முன்னதாக, MWC 2019, சோனி சோனி Xperia 1 வடிவத்தில் ஆண்டு அவர்களின் தலைமை ஸ்மார்ட்போன் வெளியிட்டது. இப்போது, ​​சோனி ஏற்கனவே ஐஎஃப்டியாவில் வெளியிடப்படக்கூடிய ஒரு வாரிசாக வேலை செய்யமுடியும் என்று தெரிகிறது, இது Xperia 2 என அழைக்கப்படும் கைபேசியுடன் செப்டம்பர் மாதம் நடைபெற உள்ளது.

@OnLeaks உடன், CashKaro உள்ள எல்லோரும் வரவிருக்கும் கைபேசி வழங்குவது என்ன கூறப்படுகிறது ஒன்றாக சேர்ந்து. இதுவரை, ஓல் லாக்ஸால் வழங்கப்பட்டவை கடந்த காலத்தில் சரியானவை என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளன, எனவே இந்த வரம்புகள் மீண்டும் சரியாக இருக்கும் என்று ஒரு வாய்ப்பு உள்ளது, ஆனால் எப்பொழுதும், அவை உப்பு ஒரு தானியத்துடன் சிறந்த முறையில் எடுத்துக் கொள்ளப்படுகின்றன.

வழங்குவதை அடிப்படையாகக் கொண்டிருப்பதைக் காணலாம் மற்றும் தொலைபேசியின் வதந்திகளான கண்ணாடியைப் பொறுத்து, Xperia 2 ஆனது 6.2 அங்குல திரை அளவிலான அதே சினிமிர்ட் டிஸ்ப்ளே விளையாட்டாக கூறப்படுகிறது. அந்த அறிமுகமில்லாதவர்களுக்கு, சினிமாவிடம் காட்சி அடிப்படையில் சோனி கூற்றுக்கள் திரைப்படம் பார்த்து மிகவும் சுவாரஸ்யமாக உள்ளது என்று ஒரு விகிதம் ஆகும்.

அவர்கள் சரியாக இருக்க முடியும் போது, ​​இறுதி முடிவு கூட ஒரு தொலை கட்டுப்பாடு ஒரு வடிவம் போன்ற “உயரமான” என்று ஒரு ஸ்மார்ட்போன் உள்ளது. ஸ்னாப்ட்ராகன் 855 சிப்செட், 6 ஜிபி ரேம், மற்றும் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் 3,000mAh பேட்டரி ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தி மற்ற கூறப்படும் கண்ணாடியைக் கொண்டுள்ளன.

பதிவுசெய்யப்பட்டது. பற்றி மேலும் வாசிக்க. மூல: காஸ்காரோ

admin Author