பாக்கிஸ்தான் எதிராக டி 20 தொடரில் சோதனை ஒரு நல்ல வாய்ப்பு – சூன் Luus – Cricbuzz – Cricbuzz

 பாக்கிஸ்தானுக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடர் தொடரின் பின்பு தென்னாப்பிரிக்கா T20I களில் சென்று

தென் ஆப்ரிக்கா ஒரு வரையப்பட்ட ODI கள் பின்னால் T20Is சென்று பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான மூன்று ஒருநாள் சர்வதேச ஒருநாள் தொடரில் தென் ஆப்பிரிக்காவின் கேப்டன் சுனில் லுயஸை வீழ்த்தி 3-வது ஒருநாள் சர்வதேச ஒருநாள் தொடரில் பங்கேற்றார். ஆஸ்திரேலியாவில் அடுத்த ஆண்டு நடைபெற உள்ள உலக டி 20 போட்டிக்கான ஐந்து போட்டிகளில் டி 20 போட்டிகளில் பங்கேற்கிறது. இரண்டு அணிகள் தற்போது மிக குறுகிய வடிவத்தில் ஆறாவது மற்றும் ஏழாவது இடங்களில் தரவரிசைப் பெற்றுள்ளன, மேலும் குறிப்பாக சில காயமடைந்த வீரர்களுடனான பரிசோதனையில் இது சிறந்த வாய்ப்பை அளிக்கிறது.

“இது காயங்களைக் கொண்டது இன்னும் கடினமானது, பக்கத்திலிருந்து வெளியே டேன் வான் நெய்கெர்க்கை விட்டு வெளியேற வேண்டும், ஆனால் அந்த வெற்றிகரமான சூத்திரம் மற்றும் சேர்க்கைகள் , “லூஸ் கூறினார். “இந்த ஐந்து T20 களை நோக்கிச் செல்லுதல், எங்களுக்கு பரிசோதனைகள் செய்வதற்கும், குறைவான எண்ணிக்கையையும் பார்க்கும் போது, ​​பேட்டிங் வரிசையைப் போல் இருக்கும், யார் எங்கு போவார்கள்? உலகக் கோப்பை இன்னும் நீண்ட தூரம் சென்று,

“பெண்கள் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தி, உலக கோப்பையில் நாங்கள் தயாராக உள்ளோம். “

இரு அணிகளும் ஒருநாள் தொடரை 1-1 உடன் பகிர்ந்து கொண்டன. முதல் இன்னிங்ஸில் 63 ரன்களைக் குவித்த பின்னர், புதன்கிழமை தொடங்கும் T20I தொடரின் நம்பிக்கையை அவர்களுக்குத் தர வேண்டும் என்ற நம்பிக்கையுடன், மே 15)

“மூன்று போட்டிகளில் இருந்து வெளியேறக்கூடிய ஒரு நேர்மறை இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிகளில் மீண்டும் வெற்றி கண்டது.

ஆனாலும், அவர் தனது பந்து வீச்சாளர்களைப் பாதுகாத்து அவர்களை அழைத்தார். “Gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = தென் ஆப்ரிக்காவில் முதல் இன்னிங்ஸில் பாகிஸ்தான் வெற்றி பெற்றது – இது இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் 147 ரன்களைக் குவித்தது, 265 ரன்களை எடுத்தது.

“[ஒருநாள் போட்டிகளில்] நாங்கள் விளையாடிய மூன்று சத்தங்கள் ஒரே மாதிரியாக இருந்தன. அவர்கள் பிளாட் விக்கெட் தான். நான் இங்கே அதே என்று எதிர்பார்க்கிறோம். இது அவர்களின் திறமை வெளிப்படுத்தவும் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு ஒரு நல்ல போட்டியாக இருக்கும்.

“எங்கள் வேக பந்து வீச்சாளர்களுக்கு இன்னும் சற்று கடினமாக இருக்கும், ஆனால் அவை எவ்வளவு பெரியவை என்பதை நாங்கள் அறிவோம்,” என்று அவர் கூறினார். “அவர்கள் உலகின் மிகச்சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களாக இருக்கிறார்கள், இதுவரை அவர்கள் முன்னேற்றமடைந்ததால் நன்றாக இருந்தது,” என்று அவர் கூறினார்.

கூட T20I தொடரில் வேலை தொடர முன்னணி பேஸ் ஷபினிம் இஸ்மாயில் பந்துவீச்சாளர்கள் ஆதரவு. “இது எங்களுக்கு ஒரு மனப்போக்கு,” இஸ்மாயில் கூறினார். “நான் எப்போதுமே அது 80% மனநிலை மற்றும் 20% திறமை தான், அதனால் எனக்கு அது பற்றிப் போகிறது, ஐம்பது மற்றும் T20 களுக்கு இடையில் மாற்றத்தை விரைவாகப் பெறுவது, நாங்கள் அட்ரீனலின் நேசிக்கிறோம்.

“நான் அதிகம் சொல்ல விரும்பவில்லை, எங்கள் இரகசியங்களைக் கொடுக்க விரும்பவில்லை, ஆனால் நாங்கள் அங்கு சென்று நிறைய வேலை செய்கிறோம். எங்கள் வேறுபாடுகள், “இஸ்மாயில் சேர்க்கப்பட்டார்.” ஒரு பந்து வீச்சாக, போராளிகள் நம்மைப் பின்தொடர்வார்கள். அவர்கள் எப்போதுமே ஒரு ஆட்டத்தின் விளையாட்டாக இருப்பதாகச் சொல்கிறார்கள், ஆனால் நாங்கள் பந்து வீச்சாளர்கள் என்று நம்பவில்லை. நாங்கள் அங்கு சென்று எங்கள் மாறுபாடுகளை பயன்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும், கிரிக்கெட் என்று நினைக்க வேண்டும். “

© Sports | 0 |

admin Author