கேதர் ஜாதவ் காலவரையறையின்றி தோல்வி அடைந்தால் நான் ரிஷாப் பாண்டிற்குப் போகலாம்: ரோஜர் பின்னி – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா

புதுடில்லி: இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் உலக கோப்பை போட்டியில் பங்கேற்க மாட்டார்கள் என்று முன்னாள் இந்திய வீரர் ரோஜர் பின்யின் கூறுகிறார்.

டைம்ஸ் ஆப் இந்தியாவின் அவரது கட்டுரையில், “இந்திய அணி உலகக் கோப்பையில் நீண்ட காலமாக நடந்து கொண்ட பிறகு, ஒரு கிரிக்கெட் விளையாடுவதைப் போல் உள்ளது, அது ஒரு வகையான கிரிக்கெட்டை விளையாடுவதாக உள்ளது, உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும், உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும், ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும், ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும், ஐபிஎல் கிரிக்கெட்டிற்கு முன் ஒரு ஆஸ்ட்ரேலிய வீரர் இருந்தார், எனவே ஒரு அர்த்தத்தில் அது ஒரு நீண்ட நேரம் முடிந்து விட்டது. இந்திய அணி மீண்டும் ஒன்று திரட்டும் மற்றும் மிக முக்கியமாக போட்டி பொருத்தம் இருக்க வேண்டும். ”

ICC உலக கோப்பை 2019 அட்டவணை

உலகக் கோப்பைக்கு முன்பே பல போட்டிகளில் விளையாடுவது அணிகள் ஒரு நன்மையல்ல என்று பின்னி கருத்துத் தெரிவித்துள்ளார்.

உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் பாகிஸ்தான் அணி 11 போட்டிகளில் விளையாடி வருகிறது. இதுகுறித்து பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் கூறுகையில், “” உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் பங்கேற்க பாகிஸ்தான் தயாராக உள்ளது. ஒரு டெஸ்ட் தொடரில் நீங்கள் பார்த்தால், முன்கூட்டியே நன்கு தெரிந்து கொள்ளலாம், ஏனென்றால் ஆங்கில நிலைமைகள் வித்தியாசமானவை. டெஸ்ட் போட்டிகளில் டிராக்குகளைத் தூக்கி எறியவும் முடியும், ஆனால் ஒருநாள் மற்றும் T20 கிரிக்கெட்டில் எந்தவொரு நுட்பமும் இல்லை, பெரும்பாலான நேரங்களில் நீங்கள் பிளாட் சத்தங்களைக் கொண்டிருக்கும், பந்தை மூடியிருந்தாலும், பந்தை வேகப்படுத்த வேண்டும், ஏனென்றால் நேரம் குறுகியது!

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்

ஆனால் வெள்ளை பந்து வடிவமைப்பிற்காக அல்ல. பாகிஸ்தானைப் போலவே இந்தியாவும் தங்களைத் தற்காத்துக் கொள்ளத் தயாராக இல்லை, ஏனெனில் சர்ஃபாரஸ் அஹமத்தின் பக்கம் ஒரு மோசமான அண்மையிலான ரன் வருவதால், “என்று பின்னி கூறினார்.

பன்னிக்கு ஆதரவு

ரிஷாப் பந்த்

இந்திய அணியில் தேர்வு செய்யப்பட வேண்டும்

கேதர் ஜாதவ்

நேரம் காயம் இருந்து மீட்க முடியாது.

“நான் சொல்வது போல, இந்தியாவின் வாய்ப்புகள்தான் முக்கியம், கேதார ஜாதவ் ஒரு மேகத்தின் கீழ் இருப்பதாக நான் குறிப்பிட்டிருக்கிறேன்.அவர் பொருத்தமில்லாதவராக இருந்தால் நான் ரிசாப் பாண்டிற்குப் போகலாம் என்று அவர் சொன்னார். பன்ட் ஓவர் அல்லது அரை மணிநேரத்தில் ஒரு விளையாட்டின் போக்கை மாற்றியமைக்க முடியும்.நீ பெரிய தலைப்பை வெல்ல விரும்பினால் அவரைப் போன்ற ஒருவரை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்.அவர் ஷாட் தேர்வில் முதிர்ச்சியற்றவராக இருப்பார் ஆனால் ஒருவன் எப்படிக் கற்றுக் கொள்வான்? இன்னும் அதிகமாக விளையாடுவதன் மூலம் அணிக்கு உங்கள் இடம் சம்பாதிப்பது தான் அவன் நீண்ட கால முதலீடு “என்று பின்னி முடிவு செய்தார்.

உணரவும்

2019 மக்களவைத் தேர்தல்

மற்றும் மே 23 இல் TOI உடன் முடிவு. சமீபத்திய செய்திகள், லைவ் புதுப்பிப்புகள், செய்தி பகுப்பாய்வு மற்றும் குறைப்பு-விளிம்பிலுள்ள தரவு பகுப்பாய்வுகளை கண்காணிக்கலாம். நேரடி ட்ராக்

தேர்தல் முடிவுகள்

, பெரிய போக்குகள் மற்றும் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய செய்தி நெட்வொர்க்குடன் நாள் கணக்கில் வேகமாக மேம்படுத்தல்கள்.

admin Author