'கிரிக்கெட் விளையாடுவதற்கு இது வேடிக்கையான இடம்' – குப்தில் இங்கிலாந்தில் ஒரு உலகக் கோப்பை பற்றி சிலுவை – சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில்

நியூசிலாந்து வீரர் மார்டின் குப்டில் இங்கிலாந்தில் விளையாடுவதை நேசிப்பதாகவும், எதிர்வரும் ICC மென் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019 இல் செயல்படுவது பற்றி உற்சாகமாக உள்ளார் என்றும் அவர் கூறியுள்ளார்.

இங்கிலாந்தில் 14 ஆட்டங்களில் 652 ரன்கள் எடுத்த குப்தில், 2013 ஆம் ஆண்டில் 155 பந்துகளில் 189 ரன்களைக் கைப்பற்றியது உட்பட, வீட்டிலுள்ளவர்களுக்கு நிலைமையை ஒப்பிட்டது.

“நான் அங்கே விளையாட விரும்புகிறேன், இது வீட்டிற்கு மிகவும் ஒத்த நிலைமை, நீங்கள் அங்கேயே இருக்க முடியும், நீங்கள் வெளியே போகலாம், நீங்கள் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி நிற்கும் போது சற்று வெளியேறலாம்” என்று குப்டில் புதன்கிழமை ஆக்லாந்தில் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார். மே. “கிரிக்கெட்டை விளையாடுவது மிகவும் வேடிக்கையான இடமாகும், மேலும் ரசிகர்கள் நன்றாக இருப்பார்கள்.”

அனைத்து 10 # CWC19 அணிகள் தங்கள் 15 உறுப்பினர்கள் குழுக்களை பெயரிட்டுள்ளன.

ஆப்கானிஸ்தான்

ஆஸ்திரேலியா ஆஸ்திரேலியா
🇧🇩 வங்காளம்
🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿 இங்கிலாந்து
🇮🇳 இந்தியா
🇳🇿 நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான் பாகிஸ்தான்
தென் ஆப்பிரிக்கா
🇱🇰 இலங்கை
மேற்கிந்திய தீவுகள்

எந்த அறிவிப்பையும் இழந்துவிட்டீர்களா? நாங்கள் உங்களை மூடிவிட்டோம். 👇 https://t.co/rDReyG8Pqu

– ICC (@ICC) ஏப்ரல் 25, 2019

நியூசிலாந்து இங்கிலாந்துக்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை, 19 மே. இங்கிலாந்தின் உள்நாட்டு போட்டிகளில் கண்ணைக் காட்டிக் கொண்டிருக்கும் குப்தில், அந்த வீரர்கள் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு சாதகமானதாக இருப்பதாக கணக்கிடப்பட்டனர், இது நடக்கும் தொடரில் தொடரைத் தொடங்குகிறது .

“நான் ஒரு நாள் கோப்பை அங்கு போய்க்கொண்டிருப்பதை யூகிக்கிறேன், அது நியாயமான பிளாட் விக்கெட்டுகள் மற்றும் பேட்டிங்கிற்கு நல்லது, எனவே ஒரு சில அதிக மதிப்பெண்களைக் கொண்டிருக்கலாம் ஆனால் மீண்டும் மீண்டும், நாள் முடிவில், நன்றாக அந்த மதிப்பெண்களை பெற, நாம் அங்கு வெளியே சென்று நன்றாக தயார் செய்து நாங்கள் துப்பாக்கி சூடு வெளியே வந்து என்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும். ”

2015 ஆம் ஆண்டில் நியூசிலாந்தின் சிறந்த உலகக் கோப்பை பிரச்சாரத்திற்குப் பின், வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கெதிராக வேகப்பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவரான குப்டில், மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான காற்பந்தாட்ட போட்டிகளில் உலகக் கோப்பையில் மிக உயர்ந்த தனிநபர் ஸ்கோர் – 237 * என்ற சாதனையைப் பெற்றார். அவர் நியூசிலாந்து பேட்டிங் பிரிவின் பிரதான அம்சங்களில் ஒன்றாக இருந்து வருகிறார், மேலும் குழுவில் அவரது பங்கை அறிந்திருக்கிறார்.

காணொளி

மார்ட்டின் குப்டில் இரட்டை நூற்றாண்டு CWC காலாண்டு இறுதி

மேற்கிந்தியத் தீவுகளை வென்ற வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்காக மார்ட்டின் குப்தில் 163 பந்துகளில் 237 ரன்கள் எடுத்தார்.

“நான் அங்கேயே இருக்கிறேன், என் காரியத்தைச் செய்வேன்” என்றார் அவர். “அது இருந்தால், அதை நான் அடிக்க முயற்சி செய்கிறேன், இல்லையென்றால், அதைத் தடுக்க அல்லது வேலைநிறுத்தம் செய்யலாம். இது எளிமையானது, இல்லையா? ஆனால் நான் அதைச் சொல்ல முடியாது. மற்ற முடிவில் உங்கள் பங்காளியுடன் – அவர் போனால், அவரை வேலைநிறுத்தம் செய்ய நான் முயற்சி செய்கிறேன், நான் போனால், அவர் என்னை வேலைநிறுத்தம் செய்ய முயற்சிப்பார். ”

நியூசிலாந்து அணி மே 25 ம் தேதி இந்தியாவுக்கு எதிரான இரண்டு சூடான ஆட்டங்களைக் கொண்டது, மே 28 ம் தேதி வெஸ்ட் இண்டீஸ் எதிராக, உலக கோப்பை பிரச்சாரத்திற்கு முன்னர், ஜூன் 1 அன்று கார்டிப்பில் இலங்கைக்கு எதிராக தொடங்குகிறது.

admin Author