எம்.ஜி. ஹெக்டர்: இந்தியாவின் சமீபத்திய SUV நுழைவுத் திறனின் முக்கிய அம்சங்கள் மற்றும் குறிப்புகள் – News18

MG Hector: Key Features and Specifications of the Latest SUV Entrant in India
எம்.ஜி. ஹெக்டர் எஸ்யூவி. (படம்: எம்.ஜி. மோட்டார் இந்தியா)

MG மோட்டார் இந்தியாவின் கார் சந்தையில் ஒரு பங்குக்கு போட்டியிடுவதுடன், மே 15 அன்று அதன் ‘ஹெக்டர்’ எஸ்யூவியை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. எம்.ஜி. ஹெக்டர் எஸ்யூவி 4655 மிமீ, 1835 மிமீ அகலமும் அதன் அகலமும் கொண்டது. 1760 மி.மீ. உயரம் 2,750 மிமீ மற்றும் 192 மிமீ நிலத்தடி நீக்கம் கொண்டது.

“எம்.ஜி. ஹெக்டர் இந்தியாவின் முதல் கார் ஆகும், அது பயணத்தின்போது இணைக்கப்படும். அதன் பின்னால் இருக்கும் மூளை புரட்சிகர iSMART நெகடிஜென் தொழில்நுட்பமாகும். வன்பொருள், மென்பொருள், இணைப்பு, சேவைகள் மற்றும் பயன்பாடுகளை உந்துதல் அனுபவத்தை எளிதாக்குவது, மென்மையானது மற்றும் புத்திசாலித்தனமாக ஒருங்கிணைக்கிறது “என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

நிறுவனம் மெஷினுக்கு மெஷினை அறிமுகப்படுத்தியதாகக் கூறுகிறது – M2M embedded சிம் அதன் கார்களில்.

MG ஹெக்டர் விமானத்தின் புதுப்பிப்புகளை பெற இந்தியாவில் முதல் கார் இருக்கும். “எனவே, உங்கள் ஸ்மார்ட்போன்கள் போலவே, புதிய தோற்றங்கள் மற்றும் புதிய கருப்பொருள்கள், புதிய பயன்பாடுகள் மற்றும் புதிய பொழுதுபோக்கு உள்ளடக்கங்கள் புதிய மேம்படுத்தல்கள் கிடைக்கின்றன,” என நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

MG ஹெக்டர் ஐந்து வண்ணங்களில் கிடைக்கும் – சிவப்பு, பர்கண்டி சிவப்பு, விண்மீன் கருப்பு, அரோரா வெள்ளி மற்றும் சாக்லேட் வெள்ளை.

இந்த கார் 10-ஸ்போர்ட் அலாய் சக்கரங்களின் தொகுப்பாகும். ஒருங்கிணைந்த டர்ன் சிக்னல் விளக்குகளுடன் பெரிய வெளியில் உள்ள பார்வை கண்ணாடிகள் கொண்டதாக இருக்கும். பிற எதிர்பார்க்கப்படும் அம்சங்களில் ஒரு பிரீமியம் அறை உள்ளது, சக்தி அனுசரிப்பு இடங்கள், கப்பல் கட்டுப்பாட்டு, மின்னணு பார்க்கிங் பிரேக் மற்றும் 360 டிகிரி கேமரா கொண்டுள்ளது.

360 டிகிரி கேமரா, முன் நிறுத்தம் சென்சார்கள், இணையம், AI அடிப்படையான ஆன்லைன் வழிசெலுத்தல் மற்றும் குரல் அங்கீகாரம், TPMS போன்ற பல முதல்-வகுப்பு அம்சங்களைப் பெருமிதம் கொள்ளும் வகையில், MG ஹெக்டர் நான்கு வகைகளில் – பாணியில், சூப்பர், ஸ்மார்ட் மற்றும் கூர்மையான, இன்னமும் அதிகமாக.

எல்இடி ஹெட்லைட்கள், ரிமோட் கார் ஆபரேஷன், 10.4 இன்ச் டச் ஸ்கிரீன் சிஸ்டம், பனோரமிக் சென்ட்ரூப் போன்றவை அடங்கும். இதில் முன்னணி மற்றும் பின்புற டிஸ்க் பிரேக்குகள், ஈஎஸ்எஸ், டி.சி.எஸ், ஹில்-பிட் கட்டுப்பாடு மற்றும் வாகனம் ஸ்திரத்தன்மை மேலாண்மை அனைத்து வகைகள்.

எம்.ஜி. ஹெக்டர் இரண்டு பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் மாடல்களில் வரும். 1.5 லிட்டர் பெட்ரோல் ஒரு கலப்பின (48V) டிரிமில் கிடைக்கும். தானிய-பர்னர் ஒரு 2.0 லிட்டர் ஆலை மூலம் இயக்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் கார்பரேகர் தரநிலை கையேடு கியர்பாக்ஸ் தவிர, ஒரு விருப்பமாக ஒரு இரட்டை கிளட்ச் தானியங்கி பரிமாற்றம் வழங்கும்.

admin Author