இந்திய வீரர்கள் பயிற்சி தாமதமாக இல்லை உறுதி MS Dhoni தனிப்பட்ட தண்டனை, அணி சந்திக்க … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

முன்னாள் இந்திய மனோதத்துவ பயிற்சியாளர் பாடி அப்டன், அவரது சமீபத்திய புத்தகம் பேர்ப், இந்திய ஆடை அறையில் பற்றி சில சுவாரசியமான வெளிப்பாடுகளை செய்துள்ளது. கௌதம் கம்பீர் மற்றும் மனநிறைவின் முழு கருத்து பற்றி பேசிய பிறகு, அப்டன் இப்போது இந்திய வீரர்களிடம் நேரத்தை வீணடிக்காத தன்மை கொண்ட எம்.எஸ் தோனி பற்றி பேசினார்.

“நான் அணியில் சேர்ந்தபோது அனில் கும்ளே டெஸ்ட் அணியின் கேப்டனாக இருந்தார் மற்றும் MS Dhoni ஒரு அணித் தலைவராவார். நாங்கள் மிகவும் சுயமான செயல்முறை இருந்தது. அதனால் நாங்கள் அணிக்கு ‘பயிற்சி மற்றும் குழு கூட்டங்களுக்கான நேரமாக இருப்பது முக்கியம்’ என்று சொன்னோம். எல்லோரும் ஆமாம் என்றார். எனவே யாராவது ஒரு முறை இல்லையென்றால், ஏதாவது ஒன்றை கொடுக்க வேண்டும் என்று நாம் அவர்களிடம் கேட்டோம். நாங்கள் அதைக் குறித்து வீரர்கள் மற்றும் வீரர்கள் பற்றி விவாதித்தோம், இறுதியில் அது முடிவெடுக்கும்படி கேப்டனுக்கு விட்டுச் சென்றது “என்று அப்ஸ்டன் கூறினார்.

மேலும் வாசிக்க: சவுரவ் கங்குலி பாக்கிஸ்தான் பற்றி பேசுகிறார், இந்தியா-பாகிஸ்தான் முடிவு கணித்துள்ளது

அனில் கும்ளே ரூ. 10,000 க்கு அபராதம் விதித்து பரிந்துரைத்தார். தோனி தனது சொந்த விறுவிறுப்பான முறையில் தண்டிக்கப்பட்டார். முன்னாள் கேப்டன் ஒரு வீரர் தாமதமாக இருந்தால் அவருடன் சேர்ந்து, பக்கத்தின் மீதமுள்ள ரூ 10,000 கூட விளையாட வேண்டும் என்று கூறினார்.

“டெஸ்ட் அணியில், அனில் கும்ளே இதன் விளைவு பத்து ஆயிரம் ரூபா (10,000) அபராதம் என்று தாமதமான நபருக்கு செலுத்த வேண்டியிருக்கும் என்று கூறினார். ஒரு நாள் அணிக்கு நாங்கள் அதே உரையாடலைப் பெற்றோம். அங்கே MS (டோனி) ‘ஆம் என்பது ஒரு விளைவுதான். யாராவது தாமதமாகிவிட்டால், எல்லோரும் பத்தாயிரம் ரூபாய் அபராதம் செலுத்த வேண்டும்! ‘ மீண்டும் ஒருநாள் அணியில் இருந்து யாரும் தாமதமாகவில்லை, “தென்னாபிரிக்கர் நினைவு கூர்ந்தார்.

முதல் பதிப்பு: மே 15, 2019 11:11 IST

admin Author