OnePlus 7 ப்ரோ மற்றும் அதன் மூன்று கேமரா: ஏன் நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் நேஷனல் ஜியோகிராபிக் ஆகியவை ஈர்க்கப்பட்டுள்ளன – தி எக்ஸ்பிரஸ்

நெட்ஃபிக்ஸ் இப்போது இரண்டு தொடர் பதிப்பகங்களை வெற்றிகரமாகத் தொடரான ​​புனிதப் படங்களின் இரண்டாம் பருவத்தில் வெளியிட்டது, இவை இரண்டும் OnePlus 7 ப்ரோவிலிருந்து படம்பிடிக்கப்பட்டுள்ளன.

ஸ்மார்ட்போன்களில் ட்ரிபில் காமிராக்கள் புதிய போக்குகளாக மாறிவிட்டன, ஆனால் விதிவிலக்காக சிறப்பாக செயல்படுவதற்கு ஒன்று, பிரீமியம் விலையை செலுத்தத் தயாராக இருக்க வேண்டும். இருப்பினும், OnePlus 7 Pro அதன் அனைத்து மூன்று கேமரா அமைப்புகளாலும் மாற்ற முடியும், இது பயனர்களுக்கு ஒரு விதிவிலக்கான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

கேபார்ஜ் 3X ஜூம் மற்றும் ஒரு தீவிர அளவிலான பயன்முறையில் இருக்கும் என்று OnePlus பகிர்ந்துள்ள டீஸர்களிடமிருந்து ஏற்கனவே எங்களுக்குத் தெரியும். முன்னதாக நடிகை ஜமீலா ஜமீலுடனான ஒரு ஹார்பரின் பஜார் கவர், OnePlus 7 ப்ரோ மீது சுடப்பட்டது. அது முற்றிலும் unedited இருந்தது, இப்போது OnePlus அதன் கேமரா அதிகாரங்களை வெளிப்படுத்தவும் நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் தேசிய புவியியல் கூட்டு.

மேலும் வாசிக்க: OnePlus 7, OnePlus 7 ப்ரோ இந்தியா LIVE மேம்படுத்தல்கள் Launch: OnePlus 7 வெளியீட்டு livestream தொடங்குகிறது 8:15 மணி

நெட்ஃபிக்ஸ் இப்போது இரண்டு தொடர் பதிப்பகங்களை வெற்றிகரமாகத் தொடரான ​​புனிதப் படங்களின் இரண்டாம் பருவத்தில் வெளியிட்டது, இவை இரண்டும் OnePlus 7 ப்ரோவிலிருந்து படம்பிடிக்கப்பட்டுள்ளன. சுவரொட்டிகள் இரண்டு முக்கிய புனிதப் படங்களில் இடம்பெற்றுள்ளன – சர்தாஜ் சிங் ( சைஃப் அலி கான் ) மற்றும் கணேஷ் கெய்டன் (நவாசுதீன் சித்திக்) மற்றும் படங்களைக் கொடுக்கும் வகையில், அவை எந்த டிஎஸ்எல்ஆருடன் எளிதாக பொருந்துகின்றன. உண்மையில், மிக சில ஸ்மார்ட்போன்கள் ஒளி மற்றும் நிழல்கள் விளையாடி இந்த வகையான படத்தை வழங்க வேண்டும், ஆனால் அந்த OnePlus 7 ப்ரோ வாக்குறுதி என்ன.

இன்னும் புகைப்படங்கள் ஒரே ஒரு வலிமை இல்லை OnePlus 7 ப்ரோ கேமரா. நெட்ஃபிக்ஸ் இந்தத் துறையிலேயே அதன் வலிமையை வெளிப்படுத்த ஒரு தொலைபேசி பின்னணியைக் காட்டியது. முன்பு, OnePlus தொலைபேசியின் காட்சி HDR10 + உள்ளடக்கத்தை ஆதரிக்கும் என்று அறிவித்திருந்தது, இது நெட்ஃபிக்ஸ் மீது ஒரு சிறந்த வீடியோ பார்த்து அனுபவத்தை மொழிபெயர்க்கும், இது அதன் உயர்தர உள்ளடக்கத்திற்கு அறியப்படுகிறது. நெட்ஃபிக்ஸ் நிறுவனம் OnePlus 7 Pro நிறுவனத்தின் HDR உள்ளடக்கத்தை ஆதரிக்கும் என்று உறுதிப்படுத்தியுள்ளது, இது மிக உயர்ந்த காட்சி தரத்தில் உள்ளது.

“OnePlus 7 ப்ரோ போன்ற நம்பமுடியாத சாதனங்கள் மூலம், நுகர்வோர் பெருகிய முறையில் நெட்ஃபிக்ஸ் ஒரு அற்புதமான அனுபவத்தை அனுபவிக்க முடியும். ஒரு புளூஸ் 7 ப்ரோ மீது ஒரு வீடியோ காட்சியைப் போடுவதன் மூலம், புனிதப் படங்களின் புராணக் கதைகள் கொண்டாடப்படுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். “ஜெரோம் பிகியோ, டைரக்டர்-பார்ட்னர் மார்க்கெட்டிங், APAC, நெட்ஃபிக்ஸ் பத்திரிகை அறிக்கையில் கூறினார்.

“OnePlus எங்கள் சமூகத்தில் தனிப்பட்ட அனுபவங்களை ஈடுபட மற்றும் கொண்டு புதுமையான வழிகளில் பார்க்க தொடர்கிறது. நாம் நெப்லிக்ஸ் மற்றும் புனிதமான விளையாட்டு சீசன் 2 உடன் பகிர்ந்து கொள்வதில் ஆர்வமாக உள்ளோம், இது OnePlus 7 ப்ரோவின் திறனான திறன்களை தோற்றுவிக்கிறது. இந்த நிகழ்ச்சியில் தயாரிப்பு மற்றும் கூட்டாண்மை தொடர்பாக நாங்கள் இன்னும் வெளிவரத் தயாராக இருக்க மாட்டோம், “என்று ஒரு செய்தியாளர் அறிக்கையில் பொது மேலாளர் விகாஸ் அகர்வால் கூறினார்.

தேசிய புவியியல் மூன்று உலக புகழ்பெற்ற புகைப்படங்களை ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்து OnePlus 7 ப்ரா ப்ராம் கேமராவை அதன் வேகத்தை வைத்துக் கொண்டது.

OnePlus கொண்டு தேசிய புவியியல் கவர்

புகைப்படம் எடுத்தல் போது, ​​தேசிய புவியியல் அதன் சின்னமான புகைப்படங்கள் மற்றும் கவர்கள் அறியப்படுகிறது. எனினும், இது ஒரு ஸ்மார்ட்போன் ஒரு கவர் ஷாட் வேண்டும் என்று சின்னமான பத்திரிகை வரலாற்றில் முதல் முறையாக இருக்கும். தேசிய புவியியல் மூன்று உலக புகழ்பெற்ற புகைப்படங்களை ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்து OnePlus 7 ப்ரா ப்ராம் கேமராவை அதன் வேகத்தை வைத்துக் கொண்டது. இவை ஆண்டி பார்டன், கார்ல்டன் வார்ட் மற்றும் கிரைஸ்டில் ரைட் ஆகியவை ஆகும், இவை அனைத்தையும் வட அமெரிக்காவில் உள்ள OnePlus 7 ப்ரோ மூன்று லென்ஸ் கேமராவைப் பயன்படுத்தியது. ஜூலை 2019 இதழில் புகைப்படங்கள் மற்றும் அட்டையை ஒரு OnePlus 7 ப்ரோ மீது அடங்கும்.

OnePlus CEO பீட் லாவ் கூட்டாளின்போது கருத்து தெரிவித்தார், “OnePlus 7 ப்ரோ உடன், நாங்கள் கேமரா தொழில்நுட்பத்தில் பட்டியை எழுப்பியுள்ளோம் என்று நம்புகிறேன். தேசிய புவியியலுடனான இந்த தொடர்புடன், எங்களது கேமரா திறன் என்ன என்பதை நாங்கள் கட்டுப்படுத்த விரும்பினோம், தொழில்சார் தேசிய புவியியல் புகைப்படக்காரர்கள் இதைத்தான் செய்தார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். ”

ஜூலை 2019 இதழில் புகைப்படங்கள் மற்றும் அட்டையை ஒரு OnePlus 7 ப்ரோ மீது அடங்கும்.

3X ஆப்டிகல் ஜூம் கொண்டிருக்கும் கேமரா, புகைப்படம் எடுப்பதில் முக்கியமானது, குறிப்பாக தொலைவில் இருந்து படப்பிடிப்பு செய்யும் போது, ​​குவிய நீளங்களின் பரந்த அளவிலான ஆதரவு இருக்கும். துப்பாக்கி சூட்டில் அவரது அனுபவத்தில், தேசிய புவியியல் புகைப்படக்காரர் கிறிஸ்டல் ரைட் கூறுகையில், “OnePlus 7 ப்ரோ உடன், உங்கள் பாக்கெட்டில் ஒரு முழுமையான கேமரா பையை வைத்திருக்கிறோம், இது ஒரு ஸ்மார்ட்போனில் ஒரு முழு பத்திரிகை சிக்கலை சுட அனுமதிக்கக் கூடியது. . ”

admin Author