லாஜிஸ்டிக் தொடக்கமானது லோகஸ் ஃபால்கோன் எட்ஜ், டைகர் குளோபல் மற்றும் பலவற்றில் இருந்து $ 22 மில்லியன் உயர்த்தியது – VCCircl

லாஜிஸ்டிக் தொடக்கமானது லோகஸ் ஃபால்கோன் எட்ஜ், டைகர் குளோபல் மற்றும் மற்றவர்களிடமிருந்து $ 22 மில்லியன் உயர்த்தியது

லாஜிஸ்டிக் தொடக்கமானது லோகஸ் ஃபால்கோன் எட்ஜ், டைகர் குளோபல் மற்றும் மற்றவர்களிடமிருந்து $ 22 மில்லியன் உயர்த்தியது

LR: – நிசித் ரஸ்தோகி, தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மற்றும் இணை நிறுவனர் & கீத் கார்க், CTO & லோகஸ் இணை நிறுவனர்.

லாஜிஸ்ட்களின் மேலாண்மை தொடக்கமானது லோகஸ், அதன் F BRANCON எட்ஜ் கேபிடல் மற்றும் டைகர் குளோபல் மேனேஜ்மென்ட் எல்.எல்.சி தலைமையிலான அதன் தொடர் B சுற்று சுற்றில் $ 22 மில்லியன் (சுமார் ரூ. 196 கோடி) திரட்டியது.

ஏற்கனவே முதலீட்டாளர்கள் Exfinity Venture Partners மற்றும் Blume Ventures இந்த நிதி வட்டத்தில் பங்கு பெற்றனர், ஒரு அறிக்கையில் லோகஸ் கூறினார்.

அமெரிக்க செக்யூரிடிஸ் மற்றும் எக்ஸ்சேஞ்ச் கமிஷனுடனான ஒரு ஆவணத்தில், கடந்த மாதம் 17 தனி முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து $ 25.8 மில்லியனை (ரூ 181.9 கோடி) பெற்றுள்ளதாக லொகஸ் கூறியது.

இந்நிறுவனம் அதன் புதிய சந்தைகளில் வட அமெரிக்கா மற்றும் தென்கிழக்கு ஆசியாவை மேலும் விரிவுபடுத்துவதற்கு மூலதனத்தை பயன்படுத்துகிறது, இது கடந்த ஆண்டு நுழைந்தது. நிதி பகுதியும் அதன் உள்ளூர் அணிகள் சீரமைக்க நோக்கி செல்கிறது, அது மேலும் தெரிவித்துள்ளது.

மாலா லேப்ஸ் இன்க் மூலம் இயங்கும் லக்ஸஸ், மேம்பட்ட விநியோக சங்கிலி தேர்வுமுறை நிறுவனம், அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சப்ளை சங்கிலி சவால்கள் மற்றும் செயல்திறன் சிக்கல்களைத் தீர்க்க தனியுரிமை வழிமுறைகள் மற்றும் ஆழ்ந்த கற்றல் ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்துகிறது. இந்த நிறுவனம் இந்தியா, அமெரிக்கா, இந்தோனேசியா ஆகியவற்றில் அலுவலகங்கள் உள்ளன, மேலும் இந்த பிராந்தியங்களுக்கான உள்ளூர் அணிகள் வழங்கப்படுகின்றன. பல பிரிவுகளில் 40 க்கும் அதிகமான வாடிக்கையாளர்கள் உள்ளனர்.

“ப்ளூ டார்ட் மற்றும் பிற நிறைந்த நங்கூர வாடிக்கையாளர்களுடன், (லொகூஸ்) குழு, வெட்டு-முனை தொழில்நுட்பம் மற்றும் வழிமுறை சார்ந்த வருவாயைக் கொடுக்கும் வழிமுறைகளை வழங்குவதற்கான வழிமுறைகளை வழங்குவதற்கான திறனை நிரூபித்துள்ளது,” என Navroz D Udwadia, நிறுவனர், ஃபால்கோன் எட்ஜ் கேபிடல்.

மார்ச் 2015 இல் பி.சி.எஸ்.எஸ் பிலானியின் முன்னாள் மாணவரான நிஷீத் ரஸ்தோகி, மற்றும் ஐஐடி-காரக்பூர் பட்டதாரி கீத் கார்க் ஆகியோரால் நிறுவப்பட்டது. இருவரும் முன்பு அமேசானில் ஒன்றாக வேலை செய்தனர். இருவரும் முன்னதாக நிறுவப்பட்ட Pinchat, ஒரு இடம் அடிப்படையிலான தொடர்பு பயன்பாடு.

கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதத்தில் புதிய மற்றும் ஏற்கனவே இருக்கும் முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து தொடர்ச்சியான தொடர்ச்சியான வரவுசெலவுத் திட்டத்தில் இந்த நிறுவனம் $ 4 மில்லியன் (ரூ. 26.8 கோடி) திரட்டியது.

ஸ்பெயினின் மற்றொரு பெரிய நிதி சுற்றில், BlackBuck $ 150 மில்லியனை (Rs 1,040 கோடி) உயர்த்தியுள்ளது .

முதலீட்டாளர்கள்

உல்வதியா மற்றும் ரியான் கோரி ஆகியோருடன் ரிச்சர்டு கெர்சனால் 2012 இல் ஃபால்கன் எட்ஜ் கேபிடல் நிறுவப்பட்டது. இது உலகளாவிய ரீதியில் $ 2 பில்லியனுக்கும் அதிகமான சொத்துக்களை நிர்வகிக்கிறது.

ஜனவரி மாதம், VCCircle, ஹெட்ஜ் நிதி ஒரு இந்தியா-மையப்படுத்தப்பட்ட முதலீட்டு வாகனத்திற்கான பணத்தை உயர்த்திக் கொண்டதாக அறிவித்தது.

இந்தியாவில் குறைந்தபட்சம் அரை டஜன் டாலர்களை முதலீடு செய்துள்ளது. VCCEdge படி, மொசைக் டிஜிட்டல் தரவு ஆராய்ச்சி தளம், நிறுவனத்தின் வெளிப்படுத்திய இந்தியா முதலீடுகள் மொத்தம் $ 400 மில்லியன்.

கடந்த மாதம், இது சில்லறை புலனாய்வு வலைதளத்தில் Vue.ai இல் முதலீடு செய்தது .

கடந்த ஆண்டு இறுதியில் மூன்று ஆண்டு இடைவெளி முடிந்ததில் இருந்து, டைகர் குளோபல் இந்தியாவில் அதன் முதலீட்டு வேகத்தை எடுத்தது.

ரோபோஸோவில் முதலீடு செய்யப்பட்ட நிறுவனம் – புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரு சமூக தளம் – டிசம்பர் 2018 இல், பெங்களூருவை அடிப்படையாகக் கொண்ட செலவின நிர்வாக இயக்குனரான Fyle Technologies Pvt. லிமிடெட் பிப்ரவரி மற்றும் வாடிக்கையாளர் வாழ்நாள் மேலாண்மை மேடையில் CleverTap மூலதன உந்தப்பட்ட ஏப்ரல் மாதம்.

கடந்த மாதம், இது 90 மில்லியன் டாலர் முதலீட்டிற்கு வணிக-வணிகத்திற்கான வணிக-சந்தை சந்தைப்படுத்தல் நைன்ஜகார்ட்டில் முதலீடு செய்தது. இந்த மாத தொடக்கத்தில், ஸோனோட்டியில், செலவுகள் மற்றும் ஸ்பேஸ்களுக்கு ஒரு மென்பொருள் வழங்குநரான , $ 50 மில்லியன் (ரூ.

admin Author