யூரோ பங்குகள் சரிவு, ஐ.ஆர்.ஓ.

யூரோ பங்குகள் சரிவு இரண்டாவது நாளுக்கு தவறான பிபிசி பிறகு

யூபர் டெக்னாலஜிஸ் இன்ஸ் பங்குகள் திங்களன்று 10 சதவிகிதம் சரிந்தன, வெள்ளிக்கிழமையன்று வோல் ஸ்ட்ரீட் அறிமுகத்தை பெற்றதில் இருந்து இழப்புக்கள் இருமடங்காகி, முதலீட்டாளர்களின் விசுவாசம் பற்றிய லாபத்தை அதிகரிப்பது அதன் லாபத்தை அதிகரிக்கச் செய்தது.

அமெரிக்க-சீன வர்த்தக அழுத்தங்கள் அதிகரித்துள்ள உலகளாவிய நிதியச் சந்தைகளில் பரந்த விற்பனையான விற்பனையானது, இது $ 37.17 ஆக குறைந்தது, வெள்ளிக்கிழமை முதல் 45 டாலர் வரை சுமார் $ 12 பில்லியனைக் குறைத்து மதிப்பிட்டுள்ளது.

பொதுமக்கள் செல்வதற்கு முன்னர், யூபர் இரண்டு மாதங்களில் அதன் மதிப்பீட்டு எதிர்பார்ப்புகளை இருமடங்கு குறைத்தது நிறுவனத்தின் பெருகிவரும் இழப்புகளில் முதலீட்டாளர்களின் கவலையை எதிர்கொள்வதன், மற்றும் இலக்கை அடைந்த வரம்பின் குறைந்த இறுதியில் அதன் ஆரம்ப பொதுப் பிரசாதம் விலை.

மார்ச் 29 அன்று பங்குதாரர் 72 வது இடத்தில் பங்குபெறும் போட்டியான லிஃப்ட் இன்க், அதன் சந்தை மதிப்பில் மூன்றில் ஒரு பங்கை இழந்துவிட்டது, ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் 47.95 டாலரில் 6% குறைந்துவிட்டது.

வோல் ஸ்ட்ரீட்டின் வர்த்தக வளர்ச்சியால் உலகளாவிய வளர்ச்சியில் புதுப்பிக்கப்பட்ட கவலைகள் பின்னணியில் இருந்தன, ஆனால் கடந்த ஆண்டு இறுதியில் அமெரிக்க பங்குச் சந்தைகள் தற்போது மிக அதிகமானவை என்றாலும், இரு IPO களும் நிகழ்ந்தன.

“சவாரி-ஹெயிலிங் பிரிவின் சமூக பொருளாதார தன்மையுடன் தொடர்புடைய தற்போதைய விளக்கம், UBER மற்றும் LYFT ஆகிய இரு பங்குகளின் மீது தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது,” என்று Zephirin Group ஆய்வாளர் லென்னி ஸெபிரின் கூறினார்.

இரு நிறுவனங்களும் லாபம் சம்பாதிப்பதற்காக ஓட்டுநர் செலவினங்களை குறைக்க வழிகளைக் கண்டுபிடிக்க முயன்றாலும், பல அமெரிக்க நகரங்களில் இந்த வேலைநிறுத்தம் தொடர்ந்து வேலைநிறுத்தத்தில் ஈடுபட்டுள்ளன, வேலைவாய்ப்பு பாதுகாப்பு மற்றும் தற்காலிக வருவாய் பெறும் நிறுவனங்களுக்கான தொகையை இந்த மாதத்தில் தொடங்கும்.

இரு நிறுவனங்களும் இலாபத்தை திருப்ப ஒரு காலக்கெடுவை மதிப்பிடவில்லை என, யூபர் மற்றும் லிஃப்ட் எவ்வளவு மதிப்புள்ளவை என்பதை முதலீட்டாளர்கள் கண்டறிந்துள்ளனர்.

கடந்த வாரம் 1.1 பில்லியன் காலாண்டு இழப்புக்களை லிஃப்ட் வெளியிட்டது, இந்த ஆண்டு செலவினங்களைக் கணிப்பதில் கணிசமான அளவைக் கணித்து, ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரிடமும் அதிக வருமானம் கிடைத்தது.

Uber அது ஒருபோதும் லாபம் இல்லை என்று ஒரு கட்டுப்பாட்டு தாக்கல் எச்சரித்துள்ளது.

வெப் புஷ் ஆய்வாளர் Yal Arounian Uber அதன் சவாரி-பகிர்வு தளம் மற்றும் Uber Eats, Uber சரக்கு மற்றும் தன்னாட்சி ஓட்டும் முயற்சிகள் ஒரு பரந்த வளர்ச்சி இயந்திரம் முழு நாணயமாக்கல் சாத்தியம் அடையும் என முதலீட்டாளர்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும் என்றார்.

“பங்குகளை வாங்குவதற்கு நேரம் எடுக்கும்போது, ​​Uber வரவிருக்கும் 12 முதல் 18 மாதங்களில் நிர்ணயிக்கப்பட வேண்டும், நாங்கள் $ 100 பில்லியனை நம்புகிறோம் + சந்தையின் தொப்பி உத்தரவாதம் அளிக்கப்படுகிறது,” என்று Arounian கூறினார்.

admin Author