ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 அண்ட் ப்ளெஷர்: ப்ராஜெக்ட் எக்ஸ்பெக்டேஷன்ஸ் – NDTV நியூஸ்

ஹீரோ மோட்டோ கார்ப் இந்தியாவில் இரண்டு புதிய ஸ்கூட்டர்கள் அறிமுகப்படுத்த உள்ளது. அவர்களின் எதிர்பார்க்கப்படும் விலைகளை அறிந்துகொள்ளுங்கள்.

புகைப்படங்களைக் காண்க

இந்தியாவில் இரண்டு புதிய ஸ்கூட்டர்கள் அறிமுகப்படுத்தப்படும் ஹீரோ, இந்த மாதத்தில் மொத்தம் ஐந்து மாடல்களை அறிமுகப்படுத்தும்.

இந்த மாத தொடக்கத்தில் ஹீரோ மோட்டோ கார்ப் மற்றொரு ஏவுகணையை அறிமுகப்படுத்துகிறது. இது இரண்டு ஸ்கூட்டர்கள் அறிமுகப்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, இது மொத்தம் இந்த மாதம் ஐந்து மார்க்கெட்டுகளில் நடைபெறும். புதிய ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 மற்றும் ஹீரோ ப்ளெசர் 110 ஆகியவற்றிற்கான விலைகள் நாளை அறிவிக்கப்படும். உண்மையில், ஹீரோ டெஸ்டினி 125 அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட போது, ​​ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 இன் எதிர்பார்ப்பு கடந்த ஆண்டு முதல் கட்டி முடிக்கப்பட்டு, அதன் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் போது முன்னதாகவே மகிழ்ச்சியைக் கண்டோம்.

மேலும் படிக்க: ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 வெளியீட்டு தேதி அறிவிக்கப்பட்டது

Hero
ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ விளிம்பில் 125

டெடினி 125 உடன் ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 அதன் பங்குகளை பகிர்ந்து கொள்கிறது.

கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்ட டெஸ்டினி 125 உடன் ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 அதன் பங்குகளை பகிர்ந்து கொண்டுள்ளது. இது டெஸ்டினி 125 இன் ஸ்பியர்ஸர் சகோதரர் மற்றும் ஒரு இளைய செட் வாங்குவோர் மீது இலக்கு வைக்கப்படும். ஸ்கூட்டரில் அலாய் சக்கரங்கள், யூ.எஸ்.பி சார்ஜிங் மற்றும் நிறுவனத்தின் i3S தொடக்க நிறுத்த தொழில்நுட்பம் ஆகியவை அதிக திறன் கொண்டுவருகின்றன. ஸ்கூட்டர் மீது அதிகாரம் 125 டி.சி. ஒற்றை-சிலிண்டர் காற்று-குளிரூட்டப்பட்ட இயந்திரத்திலிருந்து டெஸ்டினிக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறது. இந்த அலகு 110 cc ஆலை அடிப்படையில் ஒரு சலிப்பூட்டு பதிப்பு மற்றும் 8.5 பிஎஸ்பி மற்றும் 10.2 Nm உச்ச முறுக்குவிசை கொண்டது. மின்சக்தி மிக விரைவாக பதிக்கப்படலாம். இயந்திரம் ஒரு சி.வி.டி அலகுடன் இணைக்கப்படும். அம்சங்கள் அடிப்படையில், ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 ஒரு டிஜிட்டல் அனலாக் கருவி பணியகம் ஒரு பக்க நிலை காட்டி மற்றும் சேவை நினைவூட்டல் மற்றும் மற்றவர்கள் மத்தியில் வெளிப்புற எரிபொருள் நிரப்பு தொப்பி கொண்டு பொருத்தப்பட்ட. ஒரு எரிபொருள் உட்செலுத்தப்படும் மாறுபாடு இருக்கக்கூடும் போது, ​​ஸ்கூட்டர் ஒரு விருப்ப முன் டிஸ்க் ப்ரேக் கொண்டு வரும். போட்டியிடும் விலையை எதிர்பார்ப்பது, ஹீரோ மேஸ்ட்ரோ எட்ஜ் 125 க்கான விலைகள் ₨ 57,000 லிருந்து துவங்கக்கூடும்.

மேலும் படிக்க: 2019 ஹீரோ மகிழ்ச்சி வெளியீட்டு விவரங்கள் வெளிப்படுத்தின

ஹீரோ சந்தோஷம் bs4

ஹீரோ மகிழ்ச்சி முதல் முறையாக ஒரு விரிவான ஸ்டைலிங் புதுப்பிப்பைக் கொண்டுள்ளது.

0 கருத்துரைகள்

ஹீரோ ப்ளெசர் 110 அதன் முதல் விரிவான மேம்படுத்தல் முழுமையாக திருத்தப்பட்ட ஸ்டைலிங் கொண்டது. இது ஒரு புதிய முன்னணி சாப்பாடு கிடைக்கிறது, இது குறியீட்டை ஒருங்கிணைக்க தொடர்கிறது மற்றும் இது ஸ்கூட்டர் ஒரு மிக நவீன தோற்றத்தை தருகிறது. மிதமிஞ்சிய ஒரு zing சேர்க்கும் இது புதிய மற்றும் ஒரு கோண-நிமிர்ந்து வடிவ அலகு மிகவும் ரெட்ரோ உணர்வு கொடுக்கும் headlamp வடிவமைப்பு உள்ளது; அது இன்னமும் மிகவும் சமகாலமாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. ஸ்கூட்டரை ஒரு பிட் மேலும் விளையாட்டு சேர்க்கிறது பக்க குழு மாற்றங்கள் மற்றும் கூட பிரஷ்டு வெள்ளி பிளாஸ்டிக் செருகும் இது ஸ்கூட்டர் பிரீமியம் ஒரு பிட் சேர்க்க இது. மகிழ்ச்சியானது அதே 102 சி.சி. சிங்கிண்டர் எஞ்சின் பெறும், இது 6.9 பிஎஸ்பி மற்றும் 8.1 Nm உச்ச முறுக்கு விசை. புள்ளிவிவரங்கள் சில முன்னேற்றங்களைக் காணலாம், அதே நேரத்தில் புதிய மாடலில் செயல்திறன் சிறந்ததாக இருக்கும். புதுப்பிக்கப்பட்ட மாடல் IBS (ஒருங்கிணைந்த பிரேக்கிங் சிஸ்டம்) நிலையானதாக இருக்கும், எதிர்கால விதிமுறைகளை சந்திப்போம். இந்த விலை 46,500 ரூபாயிலிருந்து ஆரம்பிக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.

சமீபத்திய கார் செய்தி மற்றும் மதிப்புரைகளுக்கு , ட்விட்டர் , ஃபேஸ்புக்கில் , CarAndBike ஐப் பின்தொடரவும், எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

admin Author