வியாபார தரநிலை – வலியைப் பயன்படுத்துவது எப்படி முரண்பாடாக இருக்கிறது என்பதை இங்கே குறிப்பிடுகிறது

சமீபத்திய கண்டுபிடிப்புகள் கொடுமைப்படுத்துதல் மற்றும் மாணவரின் வலி மருந்துப் பயன்பாடு ஆகியவற்றிற்கு இடையே ஒரு இணைப்பை உருவாக்கியுள்ளன.

ஐஸ்லாந்தில் தரங்களாக 6, 8 அனைத்து மாணவர்கள் ஒரு பள்ளி சார்ந்த கணக்கெடுப்பு ஆய்வில் கண்டுபிடிப்புகள், மற்றும் 10 வரிசைப்படி, பயன்படுத்த வலி மருந்துகள் கூட அளவு கட்டுப்படுத்தியதன் தாக்கப்பட்டு மாணவர்கள் மத்தியில் கணிசமாக அதிகமாக இருந்தது வலி அதே, அவர்கள் உணர்ந்தேன் வயது, பாலினம் மற்றும் சமூக பொருளாதார நிலை.

ஆய்டா பீடிட்ரிகாவில் வெளியிடப்பட்ட ஆய்வின் ஒரு பகுதியாக, மொத்தம் 10,390 மாணவர்கள் அநாமதேய ஆய்வுகள் முடித்து, கொடுமைப்படுத்துதல், வலி, மற்றும் வலி மருந்து பயன்பாடு குறித்த கேள்விகளுக்கு பதில் அளித்தனர்.

புதைக்கப்பட்ட மாணவர்கள் தங்களது இறுக்கமில்லாத பள்ளித் தோழர்களைக் காட்டிலும் அதிக வலிமையை அனுபவிக்கின்றனர். அனுபவம் வாய்ந்த வலியைக் கட்டுப்படுத்தும் போதும் கூட புல்லட் செய்தவர்கள், வலி ​​மருந்துகளை பயன்படுத்துவதற்கு இரு மடங்கு அதிகமாக இருந்தனர்.

கொடுமைப்படுத்துதல் மற்றும் பள்ளிகளில் சுகாதாரத்தை ஊக்குவிப்பதை இலக்காகக் கொண்ட தலையீடுகள் முக்கியம் மற்றும் இளம்பருவத்தில் வலி நிவாரணிகளைக் குறைப்பதைக் குறிக்கின்றன ” என்று ஸ்வீடனில் கிறிஸ்டியன்ஸ்டாட் பல்கலைக்கழகத்தின் தொடர்புடைய ஆசிரியர் டாக்டர் பெர்னிலா கார்மி தெரிவித்தார் .

(இந்த கதை வர்த்தக ஸ்டாண்டர்ட் ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை, மேலும் சிண்டிகேட் செய்யப்பட்ட ஊட்டத்திலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டதாகும்.)

admin Author