பொதுத் தேர்தல் 2019: “தலித்துகளுக்கான காதல் நாடகம்”: மாயாவதி பிரதமரின் அல்வார் தாக்குதலுக்குப் பின் வெற்றி பெற்றது – NDTV News

ஆல்வார் கும்பல் கற்பழிப்பு வழக்கு: மாயாவதி பிரதம மந்திரி மோடியின் மீது அழுக்கு அரசியலில் ஈடுபட முயற்சிக்கிறார்.

லக்னோ:

பிரதமர் நரேந்திர மோடி ஆல்வார் கும்பல் கற்பழிப்பு மீது “முதலை கண்ணீரைக் குறைப்பதாக ” குற்றஞ்சாட்டிய மாயாவதி இன்று பிரதமரின் மீது கடுமையான தாக்குதலைத் தொடுத்தார், “தலித்துகளின் மீதான அவரது அன்பைக் கொண்டு டிமேர்மாஸி ( துணிக் களைதல் )” என்று அவரைக் குற்றம் சாட்டினார். மனைவி.

“நேற்று மோடி, தனது தேர்தல் பேரணிகளில், தலித்துகள் தலித்துக்களைப் பற்றிக்கொள்ளும் தன்மையின் டிமேம்பாஸி , ஆனால் அவர் இங்கிருந்து எதையும் பெறமாட்டார் … அவர் தலித்துகளின் அடக்குமுறை பற்றி மெளனமாக இருந்தார், “பகுஜன் சமாஜ் கட்சி (பி.எஸ்.பி) தலைவர் இன்று தெரிவித்தார்.

“அரசியல் ஆதாயங்களுக்காக தனது சொந்த மனைவியை விட்டுவிட்டு மற்றவர்களின் சகோதரிகளையும், மனைவிகளையும் அவர் மதிக்கலாமா? இது போன்ற ஒரு நபரை வாக்களிக்க வேண்டாம் என்று இந்த நாட்டில் பெண்களுக்கு எனது சிறப்பு வேண்டுகோள். நிலைமையின் படி. ”

மாயாவதியின் கருத்துக்கள் மத்திய அமைச்சர் அருண் ஜேட்லியிடம் இருந்து வந்தன: “பெஹன் மாயாவதி – பிரதமர் பதவி வகிப்பதில் உறுதியானவர், அவரது ஆளுமை, நன்னெறி மற்றும் சொற்பொழிவுகள் அனைத்து நேரத்திலும் குறைந்துவிட்டது. அவள் பொது வாழ்வில் தகுதியற்றவர். ”

பெஹன் மாயாவதி – அவர் ஒரு பிரதமராக ஆனது உறுதியாக உள்ளது. அவரது ஆளுமை, நெறிமுறைகள் மற்றும் சொற்பொழிவுகள் அனைத்து நேரத்திற்கும் குறைவாகவே உள்ளது. இன்று பிரதம மந்திரி மீதான அவரது தனிப்பட்ட தாக்குதல், பொது வாழ்வில் அவளுக்குத் தகுதியற்றது என்று அம்பலப்படுத்துகிறது.

– சௌகிதார் அருண் ஜேட்லி (@ ராஞ்சிட்லி) மே 13, 2019

ஏப்ரல் 26 ம் தேதி தலித் பெண்ணைக் கற்பழித்த 6 பேருக்கு ஆல்வாரில் தனது கணவனைத் தாக்கியதாகக் கூறப்படும் கும்பல் கற்பழிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளது. தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் அந்தக் காட்சியை படம்பிடித்தனர் மற்றும் கிளிப் ஆன்லைனில் பதிவு செய்தனர். ராஜஸ்தானில் தேசிய தேர்தலில் பா.ஜ.க. தோல்வியுற்ற பின்னர் டிசம்பர் மாதத்தில் காங்கிரஸ் ஆட்சி அதிகாரத்தை கைப்பற்றியதால், ஒரு வழக்கு தாக்கல் செய்ததாக அந்த பெண் குடும்பத்தினர் குற்றம் சாட்டினர்.

m9ue0hd

ஆல்வார் கும்பல் கற்பழிப்பு வழக்கு: குற்றவாளி தொடர்பாக ஐந்து பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மாயாவதி காங்கிரஸை விமர்சித்து, எந்தவொரு எதிர்ப்பையும் தவிர்க்க கட்சி முடிவுக்கு வரும் வரை இந்த சம்பவத்தை நசுக்கியதாக கூறிவிட்டார்.

மோடி காங்கிரஸ் அரசாங்கத்தை விமர்சித்து போது, மேலும் வெளியே மாயாவதி அரசு தனது ஆதரவை தொடர்ந்து தாக்குதலுக்கு ஆளானார். “இன்று உத்தரப் பிரதேச மகள்கள் ராஜஸ்தான் அரசாங்கம் உங்கள் ஆதரவு அங்கே இயங்கும் என்று கேட்கிறீர்கள் Behen- ஜி (மாயாவதி), ஷிண்டலிஸ்டுகளிலிருந்து ஒரு பெண் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டுள்ளதால், பென்னன்-ஜி, ஏன் உங்கள் ஆதரவை நீங்கள் திரும்பப் பெறவில்லை? ” மோடி பிரதமர் வேட்பாளராக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார்.

காங்கிரஸ் மற்றும் சமாஜ்வாடி கட்சிகள் மாயாவதியைப் பயன்படுத்துவதாகவும், அவருக்கு எதிராக ஒரு “பெரிய விளையாட்டு” விளையாடுவதாக பிரதமர் கூறியுள்ளார். மாயாவதி ஒற்றுமைக்கான ஒரு வலுவான செய்தியை வெளியிட்டதன் மூலம் பதிலளித்தார் மற்றும் ராகுல் காந்தி மற்றும் சோனியா காந்தியின் இடங்களில் காங்கிரஸ் மற்றும் அமீர் மற்றும் ரபேரேலி ஆகியவற்றில் ஒவ்வொரு காத்தான்பான் தொகுதியையும் பெறுவார் என்று வலியுறுத்தினார்.

அகிலேஷ் யாதவ்-மாயாவதி கத் பந்தன் அல்லது கூட்டணியில் இருந்து காங்கிரஸ் விலகி விட்டது, உத்தரப் பிரதேசத்தில் உள்ள பல இடங்களில் போட்டியிட்டு, பி.ஜே.பி-க்கு எதிரான வாக்குகளை பிரிப்பதற்கான வாய்ப்பை உயர்த்தியது.

பிரதமர் அடிக்கடி தனது பிரச்சாரத்தில் ஒரு பலவீனமான மற்றும் பிளவுபட்ட எதிர்ப்பின் ஆர்ப்பாட்டம் எழுப்பியுள்ளார்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.

admin Author