டாடா டியோக் ஸ்டேஷன் வேகன் ரெனோல் டிரைபர் ரிவால்ல் காட்சியில் – GaadiWaadi.com

Tata Tiago Station Wagon

டாட்டா மோட்டார்ஸ் அதன் பிரபலமான சிறிய காரை ஒரு எஸ்டேட் பதிப்புடன் கொண்டு வர திட்டமிட்டிருக்கவில்லை என்றாலும், டாட்டா டியொகோ ஸ்டேஷன் வேகன் மாறுபாடு என்னவாக இருக்கும் என்பதை காண்பிக்கிறது

ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்னர், டாடா மோட்டார்ஸ் இன்டிகாவின் பல உடல் வகைகளுக்குப் பிறந்தது, இதில் பல்வேறு வகையான சேடன்களும், ஸ்டேஷன் வேகனும் அடங்கும். டாட்டா டைகோகோ கூட, நிறுவனத்தின் ரொட்டி மற்றும் வெண்ணெய் மாடல் Tigor, துணை காம்பாக்ட் சேடன் பெற்றெடுத்தது. எனினும், நிறுவனம் ஒரு ஸ்டேஷன் வேகன் மாறுபாடு தொடங்குவதற்கான எந்த திட்டமும் இல்லை. இருப்பினும், டாட்டா டியோகோ ஸ்டேஷன் வேகன் உண்மையான வாழ்க்கையில் எப்படி இருக்கும் என்பதை சமீபத்திய ரெண்டரிங் காட்டுகிறது.

பாரம்பரியமாக, ஸ்டேஷன் வேகன்கள் சந்தையில் எப்போதும் ஒருபோதும் செய்யவில்லை. எனினும், நீங்கள் அதை நினைத்தால், உண்மையில் நிறுவனம் டாடா டியூகோ ஸ்டேஷன் வேகனை அறிமுகப்படுத்த ஒரு நல்ல நேரமாக இருக்கும். விரைவில், ரெனால்ட் டிரைவர் நாட்டில் அறிமுகப்படுத்தப்படும், இது Kwid இன் ஒரு வகைப்பாடு மட்டுமே.

அதேபோல, டாட்டா மோட்டார்ஸ் டாடா டியூகோ ஸ்டேஷன் வேகன் மூலம் சிறிய எம்.பி.வியிலிருந்து சிறிது கவனத்தைத் திருப்பிக் கொண்டு திருட முடியும். தியோகோவின் ஸ்டேஷன் வேகன் பதிப்பு டாட்ஸன் கோ ப்ளஸை எதிர்த்துப் போட்டியிடலாம்.

நாங்கள் இங்கு உள்ள ரெண்டரிங் டாட்டா டியகோ ஸ்டேஷன் வேகன் டியாகோவை அடிப்படையாகக் கொண்டது, ஆனால் பல ஸ்டைலிங் மாற்றங்கள் தனித்தனியாக வித்தியாசமாக இருக்கும். காண்பிக்கப்பட்ட மாதிரியானது இரட்டை-தொனியில் நிற தீம் உள்ளது, மேலும் நடைமுறைத்திறனை அதிகரிக்கும் வகையில் கூரை-ஏற்றப்பட்ட சாமான்களைப் பயன்படுத்துகிறது. கருப்பு சிவப்பு நிறம் தீம் மாடல் மிகவும் ஸ்போர்ட்டி செய்கிறது, குரோம் சிறப்பம்சங்கள் எந்த வகை இல்லாத போது எஸ்டேட் தோற்றம் மாறும் செய்கிறது.

வெளிப்படையாக, மிக முக்கியமான பிட் எஸ்டேட் உடல் வடிவமைப்பு ஆகும். ஹாட்ச்பேக் உடன்பிறந்ததை விட டாட்டா டியோகோ ஸ்டேஷன் வேகன் ஒரு பெரிய பின்புறமாக காட்சிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. கார் பின்புறம் ஒரு கூடுதல் தூணாகப் பெறுகிறது, அதே நேரத்தில் கோபுர வடிவம் ஹேட்ச்பேக் பதிப்பின் செங்குத்தாகக் கிடையாது. உண்மையில், விளைவாக நீளம் கூட மூன்றாவது வரிசை இடங்களை இடமளிக்க பயன்படுத்த முடியும்.

டாட்டா டியகோ ஸ்டேஷன் வேகன் ஹேட்ச்பேக் மேல்-வரிசை XZ + பதிப்பின் அதே தொகுப்பு கலவைகளை அணிந்து காணலாம். ஒரு பெரிய கிரீன்ஹவுஸ் கொண்ட இண்டிகோ மெரினா போலன்றி, டியோகோவில் ரெக்கார்டிங் சிறிய பின்புற காலாண்டு கண்ணாடிகளைக் கொண்டுள்ளது. இருப்பினும், பின்புற கதவை விரிவாக்கப்பட்டுள்ளது. பின்புற இறுதியில் ஒரு புதிய அதிரடி பெறுகிறது ஆனால் கார் பின்புறம் மற்ற உறுப்புகள் எந்த விவரங்கள் இல்லை.

admin Author