அலிபாபா அமேசானைப் பொறுத்தவரை, சீன சரிவை ஈடுகட்டுவது உலகளாவிய விரிவாக்கமாக – நிதி எக்ஸ்பிரஸ்

சீன e- காமர்ஸ் பெஹிமோத் என்பது அலிபாபா அதன் e- காமர்ஸ் வர்த்தக அலி எக்ஸ்பிரஸின் வணிக மாதிரியாக உள்ளது, இது சீன வர்த்தகர்கள் 150 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் தங்கள் தயாரிப்புகளை விற்க உதவுகிறது, ரஷ்யா, துருக்கி, இத்தாலி, மற்றும் ஜப்பான் தங்கள் தயாரிப்புகள் உலகளாவிய AliExpress நெட்வொர்க் மூலம் விற்க. அலிபாபா உலகளாவிய ரீதியில் அமேசான் போட்டியுடன் போட்டியிடுவதால், வீட்டு வளர்ச்சி குறைந்து கொண்டே போகிறது.

உலகளாவிய உலகுக்கு – அலி எக்ஸ்பிரஸ், “அலிபாபாவின் பரந்த பூகோளமயமாக்கல் மூலோபாயத்துடன் நெருக்கமாக இணைக்கப்பட்டுள்ளது” என ட்ரிட்ய் டைய், அலிபாபாவின் மொத்த சந்தை விற்பனை பிரிவின் தலைவரான பைனான்சியல் டைம்ஸிடம் கூறினார், மேலும் அந்த நிறுவனம், முதல் நான்கு சந்தைகள்.

நான்கு நாடுகளில் விற்பனையாளர்களின் ஒரு “நல்ல அடித்தளம்” (ஏற்கனவே) அவர்களது தயாரிப்புகளை விற்பதற்கு (ஏற்கனவே அலி எக்ஸ்பிரஸில்) பதிவு செய்திருந்தது, பைனான்சியல் டைம்ஸ் ஒரு நிறுவன நிர்வாகியை மேற்கோளிட்டுள்ளது.

இருப்பினும், நிதி ஆலோசகர் ஹயாட்டோங் பில்லி லியுங், அலிபாபா “சீனாவில் வளர்ச்சி வீழ்ச்சியடைவதைத் தடுக்க முயற்சிக்கின்ற காரணத்தினால் உலகளாவிய அளவில் விரிவுபடுத்த முயற்சிக்கிற” முயற்சியைக் காண்கிறது, லியுங் கூறுகையில், அலிபாபா ஒரு சூழ்நிலையில் இருப்பதால், அவர்கள் குறிப்பிடத்தக்க வளர்ச்சிக்காக தேவைப்படும் “AliExpress மற்றும் லாசாடா மற்றும் பிற சர்வதேச வணிக. ”

இருப்பினும், அமேசான் உடனான அலிபாபாவின் போட்டியானது உலகளாவிய போட்டியில் பங்கேற்கவில்லை, ஏனெனில் e- காமர்ஸ் சந்தையின் ஊடுருவல் விகிதம் உலகளாவிய அளவில் குறைவாகவே உள்ளது, குறிப்பாக வளரும் நாடுகளில், Leung கூறினார்.

குறைந்த சந்தையில் உள்நாட்டு சந்தையில், அமேசான் அதன் விற்பனை மற்றும் விற்பனையாளர் சேவைகளை மூடுவதன் மூலம் சீனாவில் மின்வணிக சந்தை இருந்து வெளியேறும் அறிவிப்பு கடந்த மாதம் அலிபாபா தோல்வியை ஒப்பு.

“சீனாவில் அமேசான் மிகச் சிறியது, அது அங்கு வளர்ந்து வருகிறது. எனவே அமேசான் அலிபாபா, ஜே.டி. மற்றும் 80 சதவீத பங்குகளை பிந்துடுடோ போன்ற இடங்களில் நடத்தும் ஒரு சந்தையில் செயல்பட வேண்டியதில்லை, “என்று ஃபிரரெஸ்டரில் மூத்த முன்னறிவிப்பு ஆய்வாளர் சதீஷ் மீனா நிதிப் எக்ஸ்பிரஸ் பத்திரிகைக்கு தெரிவித்தார்.

அலிபாபாவின் நிறுவனர் ஜாக் மா சமீபத்தில் 12 மணிநேர வேலை நாட்களையும், ஆறு நாட்களுக்கு ஒரு வாரம் இளைஞர்களுக்கும் நிதிய வெற்றியைப் பற்றி பேசியபோது வேலை வாழ்க்கை இருப்பு பற்றிய விவாதத்தைத் தூண்டியது.

நேரடி பெற பங்கு விலைகள் பிஎஸ்இ மற்றும் என்எஸ்இ மற்றும் சமீபத்திய எ வி, போர்ட்ஃபோலியோ இருந்து பரஸ்பர நிதிகள் , மூலம் உங்கள் வரி கணக்கிட வருமான வரி கால்குலேட்டர் , சந்தை தெரியும் சிறந்த இலாபமீட்டியவர்கள் , சிறந்த தோற்றவர்கள் & சிறந்த ஈக்விட்டி நிதிகள் . ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவே, ட்விட்டரில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.

admin Author